dạy tiếng anh online cho anh em mmo

Hix mới hỏi má, má bảo học ở ngoài còn k biết được k, học trên mạng thì làm sao mà chắc được. Má bảo học thử 1 bữa đi, được thì má mới cho tiền :(, Kiếm cái bằng A anh văn mà khó quá.
cho mình hỏi ở đây có ai học chưa, có được k vậy

học hành là một quá trình,u không nên biến nó thành thương mại hóa quá ,làm thế ko men nào theo đâu ,chưa nói đến chất lượng thế nào ,

Tell me more English lúc trước mua ở mấy tiệm đĩa lậu có 8k/đĩa, một bộ vị chi chưa tới 50k. Bán 15LR chát quá.

- - - Updated - - -

hix muốn học lắm nhưng mà nghèo quá, khi nào mở lớp cô giáo báo tiếng, mình đứng ngoài học lén với :x
Chà, tội cậu này ghê. Đứng ngoài học lén hay đứng ngoài nhìn lén cô giáo =))

- - - Updated - - -

học hành là một quá trình,u không nên biến nó thành thương mại hóa quá ,làm thế ko men nào theo đâu ,chưa nói đến chất lượng thế nào ,
Bây giờ cái j chả thương mại hóa. Chất xám lại càng nên được thương mại hóa. Có điều chất lượng phải tốt.

đã có ai đăng ký chưa bạn! ?
mình muốn làm 1 suốt ! nâng cao trình độ ! sắp thi rồi!

Xin lỗi MaiLan tính mình không thích chém gió hay chat chít vớ vẩn. Nhưng vì ở đây thấy có nhiều bạn thực tâm muốn học English nên mình nói vài lời góp ý:
- Xem từ đầu topic đến page này khẳng định một điều: hàng lởm.
Lý do vì sao? Bất kể một loại hình quảng cáo muốn thu hút khách hàng họ phải chuẩn bị chu đáo. Nhìn vào cái topic của bạn ngay cả 1 kế hoạch cũng chẳng rõ ràng, chỉ biết bắt đóng tiền trước, và up suốt. Dù cái giá đó của bạn là rất bèo nhưng thậm chí 1lr nữa tớ chắc cũng k mấy người đóng. Nếu tớ là cậu tớ sẽ không cần nói nhiều chỉ cần làm 1 topic:
" Dạy tiếng anh online cho anh em MMO. Các bạn vào báo danh học thử 1 ngày. Ai thích và muốn học tiếp thì đóng học phí để mình sắp xếp lớp v.v" như thế bảo đảm có hàng đóng người tham gia học. Đừng nói là 10 lr mà 50 lr nộp thẳng cho bạn thì cũng có khối người theo.
Nói thẳng thường mất lòng nhưng nếu bạn là một người thật sự có khả năng bạn sẽ ngại giới thiệu bạn rõ về bạn, không ngại cho người ta học thử 1 buổi đâu.
Tớ là dân MMO, toefl 550 mà lúc vào MMO còn ngơ như nai tơ huống là bạn mình đoán k sai thì dân ngoại ngữ mới ra trường đối với MMO bảo đảm cả mù cả điếc thì dạy cho ai.
Anh em ai cần học thì hãy search phần mềm Grammar của vn. Rất tuyệt và hoàn toàn miễn phí.
Còn tớ cả tất cả soft ngoại ngữ bao gồm tất cả DVD Tell me more English, cũng như các giáo trình khác!
Thân!

=)) đào mộ tý, không biết các bạn học tiếng anh của cô giáo thế nào rồi? :m131:

Tớ thấy cô giáo có vẻ bí hiểm quá, không biết kinh nghiệm bao nhiêu năm?
Tớ lúc tốt nghiệp cấp 3 IELTS khoảng 6 chấm mà còn chẳng dám đi dạy ai, giờ mất 4 năm không nói không học ngữ pháp nên quên sạch rồi, chỉ còn khả năng nghe do suốt ngày xem phim. Không biết cô giáo có dạy lại đc cho tớ không ;))

Pro tiếng anh nào vào cho biết
+ nói giọng mũi
+ nói giọng cổ
+ nói giọng lưỡi
theo thứ tự của 3 thằng nói tiếng nào @@ (đặc trưng nước nào)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom