• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning ĐỀ NGHỊ CÁC MOD VÀO XEM XÉT FORUM BỊ BUG

Status
Not open for further replies.

huynhphongmio

Junior
Reactions
24
MR
0.000
chuyện này không thể trách ai được, t-mod cũng có cuộc sống ngoài , con cái và 4rum này chỉ để kiếm đồng tiền trang trải thêm thôi, bạn chữi vậy là cũng hơi quá, mình biết bạn mất tiền mới chữi vậy nhưng cái gì còn cái đó, nói nhẹ nhàng là xong , baned nick cũng ban vĩnh viễn rồi. Dù sao cung cảm ơn bạn phát hiện .
bug này thơm nè :D
trách nhiệm thuộc về ai zzz

lỗi dễ xác định thôi: nếu T-mod đã ban và có thông báo cho cấp cao hơn thì Tmod hết trách nhiệm, trách nhiệm thuộc về cấp cao hơn :D

chứ member bị scam chẳng có lỗi j cả
Thấy 2 đại ca này nói OK đó.
Nhưng mà cấp to cũng nên xem xét nhanh đê kẻo chủ threal fải chia tiền nhiều . threal lập ra cả tuần bao nhiêu người vào xem, bao nhiêu mod xem mà đi đỏ lỗi cho bác danh may là không được rồi . tiên trách kỷ hậu trách nhân:D

P/S : Cuối năm có khác cam tết nhiều đại ka bbôn ghê ta. xét lại ông BH này chưa chắc đã phải bị hack nick như SMOD @animax1991 nói đâu nhá. Đề nghị SDMIN đưa info

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Chẳng lẽ lại tranh nhau đống bảo hiểm 2 củ của nó sao? ???????????????
Cũng may mình phát hiện kịp thời ko thì nó làm vài chú nữa rồi thì chia nhau ra ăn vã chỗ 2 triệu bảo hiểm.

Lỗi tại ai ........... hjx
tiền ai mất thì lỗi người đó nhé cậu :rolleyes::rolleyes: đúc kết của mình sau bao nhiêu vụ đấy :D:D

@danhmay24h , ông và các mod cấp cao @animax1991 @legialoc @Shin cẩn thận vụ scam mới nhất của hắn nhé. Có thể là bị hại thật, cũng có thể là tự biên tự diễn ăn thêm tiền đền bù bảo hiểm.
Không biết có đến mức ấy không, nhưng thấy rõ ông ta sợ chia bảo hiểm :p
Và suy nghĩ cá nhân ích kỷ quá. chỉ biết việc của mình thôi. giao dịch thì để scam rồi kêu la ầm ĩ. em cũng tính tự mua cho rẻ, mà thấy box report này nhộn nhịp quá nên em chuồn thôi.

Reactions
980
MR
0.000
nói chung lỗi này thuộc về BQT và ADMIN forum là nhiều nha , qua vụ này thì cẩn ****** nó thận thôi ớn vãi , có bảo hiểm mà cũng éo tin nỗi thì chụi ****** nó rồi

Lỗi Admin thì lôi admin ra mà chửi, chửi Mod làm gì, Admin khác mà Mod khác nhé
Đại ca này mới bro nè. dám chủi cả ông chủ nữa.
tiền của mình còn ko giữ nổi, để mất rồi phó thác cho người khác lấy tiền thì vô lý quá. cứ thả nó ra giang hồ đê. bụi đời nó chỉ dạy
tiền ai mất thì lỗi người đó nhé cậu :rolleyes::rolleyes: đúc kết của mình sau bao nhiêu vụ đấy :D:D
EM iu bác này cơ

beaanhvaem

Senior
Reactions
154
MR
1.341
Không biết có đến mức ấy không, nhưng thấy rõ ông ta sợ chia bảo hiểm :p
Và suy nghĩ cá nhân ích kỷ quá. chỉ biết việc của mình thôi. giao dịch thì để scam rồi kêu la ầm ĩ. em cũng tính tự mua cho rẻ, mà thấy box report này nhộn nhịp quá nên em chuồn thôi.
Oh, bạn nói nghe vĩ đại quá, tiền của người ta tất nhiên là người ta sợ, có thể bạn giàu rồi nên phát ngôn được như vậy, thử hỏi nếu người ta ngồi gõ hàng nghìn code để 7, 8 chục bạc/ngày mà bị scam mất thì cảm giác thế nào ? chẳng có gì gọi là ích kỷ ở đây hểt, ai cũng thế, gặp mới hiểu.

Oh, bạn nói nghe vĩ đại quá, tiền của người ta tất nhiên là người ta sợ, có thể bạn giàu rồi nên phát ngôn được như vậy, thử hỏi nếu người ta ngồi gõ hàng nghìn code để 7, 8 chục bạc/ngày mà bị scam mất thì cảm giác thế nào ? chẳng có gì gọi là ích kỷ ở đây hểt, ai cũng thế, gặp mới hiểu.
Em chẳng giàu đâu bác, nên em mới ko dám tự buôn. Có điều lỗi ko do mình gây ra thì do ai. cứ bị scam là kêu à, ai bắt mình bị scam đâu mà kêu. Vẫn 1 câu: Ngu thì chết chứ bệnh tật gì

Em chẳng giàu đâu bác, nên em mới ko dám tự buôn. Có điều lỗi ko do mình gây ra thì do ai. cứ bị scam là kêu à, ai bắt mình bị scam đâu mà kêu. Vẫn 1 câu: Ngu thì chết chứ bệnh tật gì
Nhớ câu này ;)
Có lẽ ban quản trị nên gắn cho mem này 1 cái banner là "Anh Hùng" hay gì đó để cho xứng đáng ;)

Miệng lưỡi thiên hạ mà bạn, có lúc nào đó bạn vấp ngã mới biết ai là người bên bạn. Cuộc sống lúc ở trên đỉnh cao thì chả biết cân nhắc lời nói gì đâu ... :D .

Rồi 1 hôm đẹp trời , bố mẹ bạn @huynhphongmio bị kẻ gian lừa đảo. Và bạn ấy sẽ comment ..........

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đóng bảo hiểm thì phải verifi thông tin rồi. Bảo hiểm không trả đủ bảo admin đưa thông tin đến nhà mà đòi.

@huynhphongmio Xin lỗi bạn, đừng comment topic mình nữa kẻo loãng topic, để những người có thẩm quyền giải quyết nhé bạn. Thank
Ngọt nhỉ. bị scam thì bảo cấp thông tin ra ngoài mà đòi. kêu la ầm ĩ, chúa gét kiểu tự làm rồi đổ lỗi người khác. chẳng ai có quyền cấm comment cả, không phải dân spam đâu bác

phuonghao090

Hero
Kindness
Verified
Reactions
420
MR
0.027
Chat with me via Skype
mình nghĩ mấy vu cam quýt bồi thường nên bỏ lại 20% cho quỷ từ thiện =)) mọe nó éo biết đóng góp đc gì ko mà có chuyện là lôi mod ra chửi, mod cũng là người, cũng muốn công bằng nên mới đứng ra làm mod quản lý forum, người ta còn việc phải làm chứ xử mấy vụ này chắc giàu á =)) người ta thiếu sót thì góp ý được rồi, cứ xồn xồn như cắn vào ***

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week