• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning ĐỀ NGHỊ CÁC MOD VÀO XEM XÉT FORUM BỊ BUG

Status
Not open for further replies.

huynhphongmio

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Rồi 1 hôm đẹp trời , bố mẹ bạn @huynhphongmio bị kẻ gian lừa đảo. Và bạn ấy sẽ comment ..........
Đây không bị lừa nhá, rau nào sâu ấy, thằng con bị lừa thì trước bố mẹ sinh ra nó cũng bị lừa thôi, thích chơi à ^^, bị lừa không có nghĩa là buông lời xằng bậy nhá. móa nó

thớt đang nói lỗi unband kìa, ai gây ra ?;)
nếu đúng là scam mới lừa thêm 200$ nữa thì 2 bạn chia đôi --> thớt ngồi 1 tuần đợi 2 tr, tự dưng mất 1 triệu ah
banned 7 ngày trong list banned có ghi mà, không thấy à. bao nhiêu ngày rồi, nêu tên các mod có ai xử được , lão admin được gọi bao lần rồi cũng đâu có thấy. hey, bọn chỉ biết đổ thừa này không bằng đứa em 5 tuổi nhà mình :confused:

comicvn91

Senior
Reactions
292
MR
0.461
may mà mình quách tỉnh :D , khuyên mọi người khi gd nên seach lại lược sử và hoạt động gần đây của yh đấy
beanbeacay: <ding>
beanbeacay: còn sell z k cậu
softkill_2008: ?
softkill_2008: cau can bn
beanbeacay: mình cần 150 z
softkill_2008: doi minh xem
beanbeacay: sao con k cậu
beanbeacay: <ding>
softkill_2008: tam thoi toi' moi co
beanbeacay: giờ cậu có bn wmz
softkill_2008: con thi con nhieu
softkill_2008: nhug hien tai minh chua can ban le ban a
softkill_2008:
beanbeacay: tại mình chỉ có bh 2tr
beanbeacay: nên gd nhỏ lẻ
beanbeacay: gd 2 lần 300z dc k
beanbeacay: chỉ có bh 2tr
beanbeacay: nên chia ra gd
softkill_2008: 2tr thi chi gd 100 1 lan dc thoi ban a
softkill_2008: voi ca gio minh dag ban chut
beanbeacay: umk vậy chia ra 3 lần
softkill_2008: co gi toi gd nhe
beanbeacay: giờ mình đang cần gấp cho khách

hoavosac9x

Banned
Reactions
118
MR
0.000
lỗi này là do BQT ko hiểu ý nhau. Đôi khi banned thì nên để MOD đứng ra banned, TMOD banned thi thoảng có trường hợp BQT khác vào xem thấy bị banned tưởng là ban forever rồi nên bỏ qua. Thế là 1 tuần sau , scammer lại tiếp tục sống lại

TMOD rút kinh nghiệm, nếu banned ngay để tránh hậu quả thì nên báo rõ ràng cho MOD hoặc ADMIN. Còn khi TMOD đã báo mà MOD ,ADMIN ko xử lý thì là lỗi của MOD, ADMIN.

Nhưng lỗi này là cũng là sơ suất, còn bạn bị scam cũng ko đổ BQT chịu đc :) Cẩn thận trong gd là tốt nhất

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
lỗi này là do BQT ko hiểu ý nhau. Đôi khi banned thì nên để MOD đứng ra banned, TMOD banned thi thoảng có trường hợp BQT khác vào xem thấy bị banned tưởng là ban forever rồi nên bỏ qua. Thế là 1 tuần sau , scammer lại tiếp tục sống lại

TMOD rút kinh nghiệm, nếu banned ngay để tránh hậu quả thì nên báo rõ ràng cho MOD hoặc ADMIN. Còn khi TMOD đã báo mà MOD ,ADMIN ko xử lý thì là lỗi của MOD, ADMIN.

Nhưng lỗi này là cũng là sơ suất, còn bạn bị scam cũng ko đổ BQT chịu đc :) Cẩn thận trong gd là tốt nhất

Do bạn chủ topic pm mình giục mình phải banned nhanh, không sẽ có thêm người bị scam, nên mình tức tốc bỏ giao dịch với khách để vào xem và banned, do mình không banned được forever nên đã ghi rất rõ là " tạm banned để tránh hậu quả "
Đây là topic bạn chủ threal report đầu tiên. Các bạn hãy xem nhé.Mình ghi rất rõ là tạm banned. Không thể nói là không nhìn thấy được.
https://mmo4me.com/threads/yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.216743/

Last edited:

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000
Do bạn chủ topic pm mình giục mình phải banned nhanh, không sẽ có thêm người bị scam, nên mình tức tốc bỏ giao dịch với khách để vào xem và banned, do mình không banned được forever nên đã ghi rất rõ là " tạm banned để tránh hậu quả "
Đây là topic bạn chủ threal report đầu tiên. Các bạn hãy xem nhé.Mình ghi rất rõ là tạm banned. Không thể nói là không nhìn thấy được.
https://mmo4me.com/threads/yahoo-beanbeacay-nick-mmo-minhthanh77.216743/

View attachment 43802
Thế là 1 tuần mà bqt chưa xử vụ này để cho hắn đi scam nữa, thì là lỗi của ai vậy? Hướng giải quyết thế nào?

Thế là 1 tuần mà bqt chưa xử vụ này để cho hắn đi scam nữa, thì là lỗi của ai vậy? Hướng giải quyết thế nào?
:DLỗi của thằng bị scam, tự bị chứ ai bắt bị, bị rồi lu loa lên, bắt ng ta bỏ công bỏ việc để xem. thản nào box scam này đông vui giữ.
Nhẹ nhàng còn thương, chứ tự gây ra rồi bắt cả bqt phải giải quyết rồi trì trich, cũng may em ko đủ sức làm mod, chứ làm mod thì 1 ngày em xin bỏ.

P?S: Vãi các thánh

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
chết mịa, hồi trưa đọc cả 2 topic: report và topic seo 3k btc e thấy cũng lạ lạ mà thôi đang bận ko để ý, có bác nào bị scam ko, thấy có lỗi quá :(

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
đáng lý nếu ko banned đc VV bạn Tmod kia phải báo cho Mod banned nó VV chứ ? bó tay thế giờ nó scam thêm đc chưa?
Lỗi này rỏ ràng thuộc về BQT r, theo tớ biết dù Tmod cũng có thể cho point đc mẹ cho nó cai point ngúc chỉ luôn là đi ko có ngày về :)
Còn nếu ko đc tại sao ko báo Mod cho Mod banned mà chỉ banned tạm 7 ngày r thôi, làm việc ngố vãi

:DLỗi của thằng bị scam, tự bị chứ ai bắt bị, bị rồi lu loa lên, bắt ng ta bỏ công bỏ việc để xem. thản nào box scam này đông vui giữ.
Nhẹ nhàng còn thương, chứ tự gây ra rồi bắt cả bqt phải giải quyết rồi trì trich, cũng may em ko đủ sức làm mod, chứ làm mod thì 1 ngày em xin bỏ.

? đồng bọn của scam à, giao dịch với nich ko có bảo hiểm, giao dịch với mod bị scam thì là lỗi của của mem, giao dịch với người có bảo hiểm mà vẫn bị scam thì chịu rồi, nich scam có bảo hiểm, mod ko ban forever để hết 7 ngày nó lại dùng bảo hiểm đi scam tiếp thì là lỗi của ai. Thánh cứ phán như đúng rồi

bạn hình như ko đọc hết thằng này có BH nhé và nó scam đúng số tiền BH nó luôn, và tmod banned nó chỉ banned tạm 7 ngày vì quyền cũng đến đó, nhưng thằng đó ko vào đối chấp đáng lý sau 24h sẽ thành scam và banned VV luôn nhưng ko Mod nào thụ lý vụ đó và banned nó cả, sau 7 ngày nick tự đc thả và BH thì vẫn còn hiện trên nick nó, nếu ai ko biết thì vẫn sẽ gd => lại ăn cam .
bạn VL quá ko rỏ lại ngồi phán Chú ý 1 điểm là nó có Bảo Hiểm nhé

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nói thật chưa thấy diễn đàn nào ngoài cái diễn đàn này cho ban 7 ngày 1) là banned 2) là unbanned, đơn giản như vậy thôi sáng tạo thêm chi cho rắc rối. Rảnh rỗi sinh nông nỗi.

Bạn thích 1 cô nàng, cô ta trả lời Có hoặc Không thì đơn giản đỡ mất thời gian cho bạn,

Nhưng cô ta không trả lời Có, cũng không trả lời Không? Cho em 7 ngày suy nghĩ, 7 ngày sau cũng không nói có cũng không nói không. Có rắc rối không?

Last edited:
đáng lý nếu ko banned đc VV bạn Tmod kia phải báo cho Mod banned nó VV chứ ? bó tay thế giờ nó scam thêm đc chưa?
Lỗi này rỏ ràng thuộc về BQT r, theo tớ biết dù Tmod cũng có thể cho point đc mẹ cho nó cai point ngúc chỉ luôn là đi ko có ngày về :)
Còn nếu ko đc tại sao ko báo Mod cho Mod banned mà chỉ banned tạm 7 ngày r thôi, làm việc ngố vãi
? đồng bọn của scam à, giao dịch với nich ko có bảo hiểm, giao dịch với mod bị scam thì là lỗi của của mem, giao dịch với người có bảo hiểm mà vẫn bị scam thì chịu rồi, nich scam có bảo hiểm, mod ko ban forever để hết 7 ngày nó lại dùng bảo hiểm đi scam tiếp thì là lỗi của ai. Thánh cứ phán như đúng rồi
Ừ đồng bọn scam nè, nhảy vào mà chém. comment thì ngu, tưởng mình nguy hiểm.
Người ta comment to đùng trong ảnh là tạm banned mà còn kêu được.
Tao mà scam được tao scam hết cho chúng mày chừa đi, tiền còn không biết giữ nữa, ngu hết biết

prince123

Junior
Reactions
102
MR
0.000
trẻ trâu đừng trách móc làm gì bạn ơi, hư bàn phím sớm. cứ cho nó comment đi

cho sua doan nguoi di.jpg

Nói thật chưa thấy diễn đàn nào ngoài cái diễn đàn này cho ban 7 ngày 1) là banned 2) là unbanned, đơn giản như vậy thôi, sáng tạo thêm chi cho rắc rối.
banned 7 ngày dành cho các tội posst sai spam và war bạn ah :) ko lẻ người ta bị sai tí banned VV ah :D

Nói thật chưa thấy diễn đàn nào ngoài cái diễn đàn này cho ban 7 ngày 1) là banned 2) là unbanned, đơn giản như vậy thôi, sáng tạo thêm chi cho rắc rối.
có những lỗi nặng, lỗi nhẹ mà, đề nghị thằng nào nghi án scam thì ban forever đi. thả ra nó lại đi scam nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week