Đề nghị EX trả lại tỷ giá đúng cho WMZ !

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Theo tình hình cả tháng nay WMZ tụt giá thê thảm, có bác bảo là để xem tình hình PM ngày 1-7 rồi sẽ tăng giá lại. Bây giờ đã qua 1-7 PM có thể ổn định vì bán tháo cũng bán hết rồi, giá PM ở vài site cũng đang tăng dần lên 19,. Thế mà sao WMZ vẫn dậm chân ở 19.2-19.5 là thế nào? Tỷ giá đúng của WMZ xưa nay đâu mất rồi? Có cái lý nào chà đạp lên công sức ng` làm ra Z dữ vậy chứ, cạp cũng cả ngày đêm, còng lưng nhức xương sống chứ bộ ngồi ko ăn bát vàng hay sao? Cái thời đem LR ra để biện minh, đem tình hình PM ra để lý giải bù lỗ, đắp vốn gì gì đó qua rồi. Mong mấy EX làm ăn công bằng 1 tý, dù là 1$ cũng là thời gian mồ hôi căng mắt ra làm của member mà. Nếu Webmoney mà dể veri như PP thì ko cần phải dựa vô EX làm gì cho cực khổ member, ngồi nhìn tiền công xuống mà ko lên chẳng lẻ ko xót sao? Tiền $ năm nay cũng đã lên 21.1/1$ rồi, sao WMZ có thể đổi ra tiền thật lại giá thảm hại thế,trong khi PM và LR là giống nhau, nếu sợ PM sập giống LR thì đừng có bán. Cả tháng nay bức xúc lắm mà cố gắng chờ, cúi cùng cũng chả đc cái gì hết.

trong ~ cmt , mình thấy tính cách thớt có vẻ íu đuối , mạnh mẽ như mình với các pạn còn phia mới có cái topic này , nghề ex sống dựa vào tụi mình , mịa làm quá cho tụi nó thất nghiệp luôn

Upvote 0
chủ top làm cái title ghê gớm ghê mình đề nghị các exchang mà nghe bạn thì vui ghê rồi

Upvote 0
Thread thấy giá bèo quá thì ôm đi, khỏi sell chi rồi bảo là bị lỗ ;))

Upvote 0
hờ hờ.. nói như bạn thì hay quá :m121: sao ko ước LR sống lại đi là WMZ lên giá ngay... :m070: Cạp thì giờ toàn wmz,Cung nhiều hơn Cầu,đâu cũng bán thì Z sao nó tăng đc rate cho bạn :m190:

Upvote 0
"tôi đề nghị" câu này quen gúm ;)) thay vì nói thì lo mà đi kiếm z đi. thị trường 1 là tự cân bằng 2 là kẻ lắm tiền làm giá, thế thôi. thương trường tiền = quyền khỏi nói nhiều mệt

Upvote 0
"tôi đề nghị" câu này quen gúm ;)) thay vì nói thì lo mà đi kiếm z đi. thị trường 1 là tự cân bằng 2 là kẻ lắm tiền làm giá, thế thôi. thương trường tiền = quyền khỏi nói nhiều mệt
LIKE cho câu này, thương trường là chiến trường, mạnh được, yếu phá sản thế thôi :))
Cở Bác Thành mà còn bỏ Sacom 1 đời gầy dựng để ra đi cơ mà :D

Upvote 0
mọi người kêu nhiều quá. muốn giá z tăng à, dễ thôi: Khi nào cầu > cung thì ắt nó lên thôi, cái quy luật đơn giản này ko áp dụng thì kêu cái gì
ta thấy cmt vạch mặt nhiều hơn là kêu
Bạn nói cung > cầu là sai hoàn toàn . Ngay hôm PM có biến , số lượng WMZ vẫn đang rất ăn nên làm ra , rate đang 21 đùng 1 cái rớt xuống 19.8 rồi dần hút xuống 19.2 . Nếu hôm đó tụi ex ko hạ giá mua ( còn gọi là phá giá ) , đã ko có chuyện người ôm Z ko dám giữ lại , bán gấp bán tháo . Thị trường tiền tệ Z bị loạn hơn 1 tuần , và giờ thì cung cầu đã bình thường trở lại , chỉ có tụi EX vẫn tham chưa trả lại đúng giá trị của Z ( hay do bị chửi nhiều quá sinh lòng căm thù ko lên giá thì ta ko chắc =)) )

Upvote 0
kaka ! cái này phải sửa lại là " Đề nghị EX trả lại tỷ giá cho WMZ theo ý mình "
mình ko là ex j cả, nhưng mình nghĩ cung > cầu thì ắt rate giảm thôi
ý kiến cá nhân :binhsua35:

Upvote 0
ta thấy cmt vạch mặt nhiều hơn là kêu
Bạn nói cung > cầu là sai hoàn toàn . Ngay hôm PM có biến , số lượng WMZ vẫn đang rất ăn nên làm ra , rate đang 21 đùng 1 cái rớt xuống 19.8 rồi dần hút xuống 19.2 . Nếu hôm đó tụi ex ko hạ giá mua ( còn gọi là phá giá ) , đã ko có chuyện người ôm Z ko dám giữ lại , bán gấp bán tháo . Thị trường tiền tệ Z bị loạn hơn 1 tuần , và giờ thì cung cầu đã bình thường trở lại , chỉ có tụi EX vẫn tham chưa trả lại đúng giá trị của Z ( hay do bị chửi nhiều quá sinh lòng căm thù ko lên giá thì ta ko chắc =)) )

Sao khẳng định cung > cầu là sai hoàn toàn vậy chú. thắc méc tí thôi.

Upvote 0
Sao khẳng định cung > cầu là sai hoàn toàn vậy chú. thắc méc tí thôi.
Ngay hôm PM có biến , số lượng WMZ vẫn đang rất ăn nên làm ra , rate đang 21 đùng 1 cái rớt xuống 19.8 rồi dần hút xuống 19.2
ko hiểu chú thắc mắc chỗ nào
Để mình nói rõ hơn tí . Trước 1 ngày bị phá giá , Z ko bị xả , ko hề bị tồn đọng <= cung cầu hoàn toàn ổn định , ko chênh lệch
Nói vậy hiểu chưa nhỉ

Upvote 0
Đang kéo lên 20.5, mà bác này không chịu rồi http://mmo4me.com/showthread.php?120827-Can-gap-30Z-gia-203-via-VCB #4.
Nói thật chứ PM sao thì sao, làm gì giá ảnh hưởng đến WMZ như vậy, giá Z mà lẹt đẹt 19 thì tội cho những công nhân máy tính như chúng ta quá.
WMZ đâu có khủng hoảng gì đâu mà giá giảm chứ !

Upvote 0
Đang kéo lên 20.5, mà bác này không chịu rồi http://mmo4me.com/showthread.php?120827-Can-gap-30Z-gia-203-via-VCB #4.
Nói thật chứ PM sao thì sao, làm gì giá ảnh hưởng đến WMZ như vậy, giá Z mà lẹt đẹt 19 thì tội cho những công nhân máy tính như chúng ta quá.
WMZ đâu có khủng hoảng gì đâu mà giá giảm chứ !
qua vụ này phát hiện nhân sinh ko hề tốt đẹp , có thời cơ là trục lợi dc ngay

mới nửa tháng chứ mấy , rate 21.3 em còn chê các bác ạ =)) em toàn sell 21.4 cơ =)) Chưa qua 1 mùa hè tất cả đã đổi khác :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week