Đề nghị EX trả lại tỷ giá đúng cho WMZ !

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
Theo tình hình cả tháng nay WMZ tụt giá thê thảm, có bác bảo là để xem tình hình PM ngày 1-7 rồi sẽ tăng giá lại. Bây giờ đã qua 1-7 PM có thể ổn định vì bán tháo cũng bán hết rồi, giá PM ở vài site cũng đang tăng dần lên 19,. Thế mà sao WMZ vẫn dậm chân ở 19.2-19.5 là thế nào? Tỷ giá đúng của WMZ xưa nay đâu mất rồi? Có cái lý nào chà đạp lên công sức ng` làm ra Z dữ vậy chứ, cạp cũng cả ngày đêm, còng lưng nhức xương sống chứ bộ ngồi ko ăn bát vàng hay sao? Cái thời đem LR ra để biện minh, đem tình hình PM ra để lý giải bù lỗ, đắp vốn gì gì đó qua rồi. Mong mấy EX làm ăn công bằng 1 tý, dù là 1$ cũng là thời gian mồ hôi căng mắt ra làm của member mà. Nếu Webmoney mà dể veri như PP thì ko cần phải dựa vô EX làm gì cho cực khổ member, ngồi nhìn tiền công xuống mà ko lên chẳng lẻ ko xót sao? Tiền $ năm nay cũng đã lên 21.1/1$ rồi, sao WMZ có thể đổi ra tiền thật lại giá thảm hại thế,trong khi PM và LR là giống nhau, nếu sợ PM sập giống LR thì đừng có bán. Cả tháng nay bức xúc lắm mà cố gắng chờ, cúi cùng cũng chả đc cái gì hết.

các bác cứ lôi cung cầu ra đây trong khi đã hiểu rõ về nó chưa.

LR die , PM có vấn đề dân tình đang nghị kị PM nên đa phần là bán chứ ko mua nên giá có rẻ cũng vẫn ế. Nên là người ta đổ về xài các cổng an toàn hơn sau bài học LR. Và WebMoney là sự lựa chọn tốt nhất. Các bạn có thể thấy site xchange chuyên ex cho người nước ngoài có giảm giá WMZ hay ko? Vẫn giữ giá 21.9 và vẫn đắt như tôm tươi.

Còn về tại sao WMZ giảm giá là vì sự tổn thất của các EX vì LR,PM họ ko chịu thiệt và đổ hết tổn thất nên cho khách hàng sử dụng WMZ chịu thay cho họ. Đơn giản chỉ có vậy

Và điều quan trọng là người VN ta ko có thói quen đứng nên bảo vệ quyền lợi của mình, thường thế nào cũng đc chấp nhận sự bất công quen rồi nên vì thế các EX càng lấn tới đè đầu cưỡi cổ.

21.3 -> 21 -> 20.5 ... thấy vẫn ko ai nói gì -> 19.5 -> 19.2
Giờ có người ý kiến thì
19.2 -> 19.5 ->... 1 số admin site phải trực tiếp thu mua >20.1

Giá cả phụ thuộc vào cả người mua và người bán. Hãy tự bảo vệ quyền lợi của chúng ta :binhsua30:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ko hiểu chú thắc mắc chỗ nào
Để mình nói rõ hơn tí . Trước 1 ngày bị phá giá , Z ko bị xả , ko hề bị tồn đọng <= cung cầu hoàn toàn ổn định , ko chênh lệch
Nói vậy hiểu chưa nhỉ

cái này ko liên quan đến chuyện cung cầu đâu bạn ah hãy nhìn vào các site ex sẽ thấy rỏ điều đó rate mua vào giảm rate bán ra vẫn thế nếu cầu ít hơn cung đáng lý 2 rate mua bán đều phải giảm đều, ở đây là do các ex muốn hạ giá để bán ra trên lệch về giá nhiều để gỡ vốn LR thôi Đúng ko các exchangeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Upvote 0
mấy thằng EX ép giá sự thật rành rành khỏi bàn cãi và mấy thằng có nhu cầu mua Z hùa theo tụi phá giá sớm muộn cũng xuống địa ngục, kinh doanh ko có đạo đức mất nhân tính

Upvote 0
Quy luật đục nước béo cò thì đúng hơn =)), quy luật cung cầu thì giá giảm hoặc tăng thì cái tỷ giá chênh lệch vẫn giữ nguyên, nếu giá xuống thì mua vào bán ra đều xuống và ngược lại, còn đằng này giá mua vào rẻ mà bán ra giảm dc 1 tẹo thì nói j nữa.

Upvote 0
Nói thêm câu nữa rồi ra, những ng tiêu thụ wmz họ thường chấp nhận mua với mức giá 20.5-21 trong thời điểm hiện tại, 21.7 trong thời điểm trc khi rớt giá thì ko lý do j các bác lên site auto bán giá 19.5 cả, có wmz cứ lên 4r rao bán 20.3-20.5 thế nào cũng bán dc thôi.

Upvote 0
Anh em cứ vào đây nhé, ủng hộ :)

http://bank24h.vn/
bÁC Mơi mua của nencer à?

Không tìm thấy máy chủ tại merchant.wmtransfer.com, vì tìm kiếm DNS không thành công. DNS là dịch vụ web có chức năng dịch tên trang web sang địa chỉ Internet của nó. Nguyên nhân phổ biến nhất của lỗi này là do không có kết nối với Internet hoặc mạng bị định cấu hình sai. Cũng có thể do máy chủ DNS không phản hồi hoặc tường lửa chặn Google Chrome truy cập vào mạng.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
dạo này mình thấy wmz mất giá quá, hi vọng bìn ổn giá để anh em đở vất vã hơn :binhsua162::binhsua162:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week