Matrix Đề phòng mất account Zeek = cách nào ?

Status
Not open for further replies.
có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))
Hihi! Tớ cầu mong là những người đang scan đừng thấy comment của cậu! hihi!

Hình như mấy vụ dò pass này thì nó thường dựa vào một bộ từ điển thì phải. Và thông thường thì nó dò được mấy pass dạng đơn giản thôi.
Chứ nếu cứ đặt pass dạng 1#fJ4gA1^yx thì nó tìm kiểu gì, hoặc đặt kiểu teen như tojt3nl4dug (Tôi tên là dũng) thì cũng khó tìm O(∩_∩)O
Dò được cái pass wifi chùa cũng mệt chết đi huống chi là cái acc zeek, đâu có dễ dò. Đặc biệt là với mấy bác thường xuyên thay pass hoặc đặt pass có tính bảo mật cao thì chắc chịu.

Hình như mấy vụ dò pass này thì nó thường dựa vào một bộ từ điển thì phải. Và thông thường thì nó dò được mấy pass dạng đơn giản thôi.
Chứ nếu cứ đặt pass dạng 1#fJ4gA1^yx thì nó tìm kiểu gì, hoặc đặt kiểu teen như tojt3nl4dug (Tôi tên là dũng) thì cũng khó tìm O(∩_∩)O
Dò được cái pass wifi chùa cũng mệt chết đi huống chi là cái acc zeek, đâu có dễ dò. Đặc biệt là với mấy bác thường xuyên thay pass hoặc đặt pass có tính bảo mật cao thì chắc chịu.

Đồng ý với bác này. Là nó chỉ dò được những từ thông dụng chứ còn những câu vô nghĩa hoặc teen tí thì chắc là không được đâu nhỉ:binhsua08:

Đồng ý với bác này. Là nó chỉ dò được những từ thông dụng chứ còn những câu vô nghĩa hoặc teen tí thì chắc là không được đâu nhỉ:binhsua08:

:m075:cái j đã là pass thì cũng như nhau -- dò theo kí tự chứ có dò theo nghĩa đâu , nói chuyện ko đâu

Đã nói là zeek nói đếch cho đặt pass có kí tự đặc biệt mà. chỉ có chữ và số thôi. nó còn ko giới hạn lần gõ pass sai nữa. ngồi đó mò cả ngày cũng được.
Hết cách bảo mật với zeek rồi. đặt khó cỡ nào cũng mất. tốt nhất là cầu nguyện thôi. :D

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))
Ta cầu trời cho họ vào đọc được cm này. Sau chưa đầy 1 ngày là pass của Bác lộ diện liền ak. Họ toàn là cao thủ ko đó. ko phục cũng ko được.
Bác cứ qua topic [Thảo luận]Zeek- Tình trạng mất acc hàng loạt do scan . Nhớ đọc hết nha, xong rồi vào đây xóa cm này đi. :D

tình hình là đặt pass cỡ nào cũng bị dò ra, trong topic của bạn vinamos đó.
Vậy mà đọc hết 6 page không đc gì cả ?

Cách tốt nhất nè , đặt pass dài trên 12 ký tự kết hợp copy + paste chữ hoa , và 1 tháng thay 1 lần , không thì 1 tuần 1 lần luôn ..... còn vẫn bị scan ra thì do quá đen thôi :))

Vậy là đành chịu bó tay ah`
Ai hôm bữa đi họp hành gì đó, bảo zeek thêm captcha hay cho đặt pass có ký tự đặt biệt đi.

Vậy là đành chịu bó tay ah`
Ai hôm bữa đi họp hành gì đó, bảo zeek thêm captcha hay cho đặt pass có ký tự đặt biệt đi.

Đồng ý với bác này. Ai biết contact nó bảo nó VN Hacker lộng quá rồi thêm captcha vào đi là okê con tê tê:binhsua17:

mình khuyên nên mã hóa mk bằng MD5, Cho nó sử dung siêu máy tính dò cung ko ra mk dâu :binhsua14:

đặt pass bằng chử có dấu được hok, pass thôi mà chứ có phải id đâu mà hok đùng kí tự đặc biệt hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week