Matrix Đề phòng mất account Zeek = cách nào ?

Status
Not open for further replies.
zeek cho đặt pass 30 ký tự rồi nhé các bạn, nhưng vẫn chỉ chữ và số thôi, đếu cho ký tự đặt biệt

Chào anh em,

Dạo gần đây mình thấy nhiều anh em bị mất account Zeek trong khi PC không hề bị virus hay mất email. Lí do là hacker sử dụng phần mềm scan account gì đó, nó sẽ auto tìm pass cho đến khi tìm ra

Mình nghe tin này mà run chim cho account quá, không lẽ pó tay với hacker sao anh em

Anh em nào rành vi tính thì hướng dẫn cho mình biết làm thế nào để bảo vệ account Zeek một cách an toàn không nhé

Thân chào,

đặt cái pass 12 kí tự cả dấu đặc biệt thì scan đến đời cụ

mà hình như có 1 pro nào khoe là đã chế được 1 con trojan bypass được hầu hết các trình antivirus ;)), các bạn chuẩn bị mà khóc đi

Chỉ có 1 cách duy nhất . Đừng pub username zeek ra ngoài thì đố thằng hackker nào mà hack được :-w

Sao lại không pub được ? Mỗi ngày post ad lên mấy site nó vẫn hiện ra username zeek với link ra đó thôi bác. Chịu khó lên mấy site đó vớ cả đống:binhsua06::binhsua06:

bạn nào là pro scan pass hãy scan hộ mình acc này nhé có 8k vip
nick : " mayhacktao.canhamaylacho"
và nich 10k vip: "chetmemaydi"
Thank

để mật khẩu 漢,漢字 <汉字>enter 日;月; cứ gọi là

có vụ này nữa à :D sao mà scan đc ... đặt pass cả chữ lần số thật khó vào ... cho nó mò cả ngày =)) thằng nào giỏi scan nick này xem nào ... 453 VIP đó ::D hosytan.zeekrewards.com =))
:m131: :m131: :m131: show cái mai đk lun bác :m131: :m146:

ASD54#$*sdf5jhbmn456ad$@a*&&ads5a . Xong Copy vào chổ khác. lúc cần thì copy vào.

Đang chờ tới lượt Chat với zeek để yêu cầu captcha thử không biết được không :binhsua17::binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week