Spotlight demon_skulls0507 thằng Admin Lừa Đảo của dân MMO

Status
Not open for further replies.

dmxb0yus

Senior
Reactions
128
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chiến cho nó đã rồi kêu pay Net 30. trong khi thỏa thuận là pay tuần.
chịu khó làm cho nó 1 ip 1 lead. click full off đầy đủ. Đến hạn rồi không chịu Pay.
Dân chúng gặp con Ship Vàng này thì tránh xa ra nhé :(

Y!M của nó: demon_skulls0507
site: http://mmodn.info

Đã từng làm cho nhiều Admin rồi, nhưng chưa thấy thằng nào trơ trẽn như thằng này, Scam mình còn nói chuyện tỉnh như không có chuyện gì vậy.
Sống như thằng này quá ***, Ừ mày Scam đc nhìu thì nhìu tiền thật, Nhưng dân chúng không xem mày là con người đâu.
Thằng demon_skulls0507 đọc được topic này, nếu có gì sai thì vào đây thanh minh nhé.

(Sr vì đăng topic này ở đây, chỉ vì em quá bực)

Last edited by a moderator:
Cái loại mún ăn chắc này . LÀm ăn ko giữ chữ tín . Chém nó đi . Làm net30 thì tự mà solo còn đòi tuyển mem . Đặt rate 3-40% ngồi ko ăn 60-70% mà không muốn bỏ 1 đồng . Ăn tiền người khác dễ thế àh . DDOs bà nó đê

haizzz, nghĩ sao cái site vào thấy cái Logo nguyên bản như thế cũng đâm đầu vào.

DDOS chết mẹ nó đi, mặc dù *** biết DDOS là cái gì :binhsua163:

ủng hộ ddos chết bà nó site đi. h cứ thằng nào scam cứ cho đi luôn site

ddos là gì thế, bác nào sell phần mềm ddos ko

hiện tượng haivl

Thix bác này rùi đấy :binhsua04:

À cuối cùng cũng có người nhận ra tôi. Chào bạn đồng hương :">

- - - Updated - - -

chủ thớt quá khờ
lấy ip việt mà click cho net nó banned
Chẳng ăn thua gì khi làm vậy cả :">

Xác nhận là ad này yêu cầu làm acc cpa pre chỉ giới hạn 1 lead và click 20 off còn lại, rate 3-7, pay tuần =)). Đã từng nhờ mình bem giúp nhưng may quá mình k vấp vào, k thì cũng vỡ lợ với mem rồi:m048:

Chiến cho nó đã rồi kêu pay Net 30. trong khi thỏa thuận là pay tuần.
chịu khó làm cho nó 1 ip 1 lead. click full off đầy đủ. Đến hạn rồi không chịu Pay.
Dân chúng gặp con Ship Vàng này thì tránh xa ra nhé :(

Y!M của nó: demon_skulls0507
site: http://mmodn.info

Đã từng làm cho nhiều Admin rồi, nhưng chưa thấy thằng nào trơ trẽn như thằng này, Scam mình còn nói chuyện tỉnh như không có chuyện gì vậy.
Sống như thằng này quá ***, Ừ mày Scam đc nhìu thì nhìu tiền thật, Nhưng dân chúng không xem mày là con người đâu.
Thằng demon_skulls0507 đọc được topic này, nếu có gì sai thì vào đây thanh minh nhé.

(Sr vì đăng topic này ở đây, chỉ vì em quá bực)
Bạn không để ý site..Nhìn cái site là biết nguyên bản và là new admin mới tập làm admin...Kih nghệm nhé bạn..Tìm một admin uy tín, lâu năm, có kinh nghiệm và điều quan trọng là có tiền ứng trước và có tâm...Giống htx mình bao năm nay cũng chỉ làm cho một admin duy nhât...................đừng nhảy lung tung..
Kinh nghệm cho bạn, và cũng là kinh nghiệm cho nhiều người......giờ làm 1 con offers đợi lead mòn mỏi mà bị scam thế này cũng khổ cho bạn.Chia buồn cùng bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week