Matrix Dep hơn 3000$ vào MassProfitShares nhưng không thấy sinh lời?

Status
Not open for further replies.

RayBan

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình đăng ký vào ngày 9/10 nhưng đến giờ mới thu được gần 50$ và ngày càng thấy nó sinh lãi ít. Cho hỏi Dep hơn 3K$ vào thì bao giờ mới hòa vốn đây?

Mình lần đầu tiên chơi thể loại này. :(

Attachments

43.3 KB · Views: 216
Last edited by a moderator:
3000$ mà ko chịu tìm hiểu, zzzzz

giờ ai đi dep nữa hả bạn, dep bằng gì đấy, pz thì lo mà disrupte đi

1 kiểu làm trò dìm hàng invest shares chăng ;)) Mà có thì cũng là do cậu đi sau thì chịu lỗ vốn thôi ^^

- - - Updated - - -

Thằng bạn nó rủ vào chơi, nó lãi nhiều nên ham. :(
thằng bạn của bạn nó giết bạn rồi đấy :))

thứ nhất:
- Bạn deposit quá muộn
- Thứ 2, kể cả có deposit sớm thì cũng ko nên deposit quá 200 1 acc, nếu chơi nhiều thì chia ra làm nhiều acc để nhanh thu hồi vốn, chứ dồn vào 1 cục vậy người ta nghỉ chơi hết rồi bạn cũng chưa hoàn vốn đc nữa.

sao cái site lạ hoắc vậy trời.... lần đầu chơi thể loại này mà mạnh tay thế 3kk.....

Éo phải nói phét, thằng admin này gà vl, mấy hôm trước còn bị xâm nhập vào user admin. VL! lo hậu sự đi

3k$ đem dep mấy site dạng share này....ôi vãi quá...Dư tiền thì đập vô http://mmo4me.com/showthread.php?77952-FastCashMega-3day-Dep-PZ-rut-LR-RB-100 ăn lãi ngon hơn
tùy site và do chủ topic ko biết gì về invest shares thôi. Đầy người đập cả vài k$ và thu lại gấp đôi là chuyện bt.
Còn mấy thể loại invest plan chẳng biết khi nào nó muốn scam . Đập vào rồi ngồi chờ nha :))

- - - Updated - - -

Éo phải nói phét, thằng admin này gà vl, mấy hôm trước còn bị xâm nhập vào user admin. VL! lo hậu sự đi
ai nói MPS admin bị xâm nhập vậy , ăn nói lung tung :))

- - - Updated - - -

xin cái proof chủ topic ơi, hình như bạn đang chém gió :binhsua04:

tùy site và do chủ topic ko biết gì về invest shares thôi. Đầy người đập cả vài k$ và thu lại gấp đôi là chuyện bt.
Còn mấy thể loại invest plan chẳng biết khi nào nó muốn scam . Đập vào rồi ngồi chờ nha :))

- - - Updated - - -

ai nói MPS admin bị xâm nhập vậy , ăn nói lung tung :))

Vâng! bạn giỏi rồi thì k nói lung tung, mịa cái user của nó bị scan pass chúng nó vào tranh thủ rút $ và giờ thằng admin nó đang mải mở dis!

Xin lỗi. Bạn quá ngớ ngẩn, mình nói thật, 3k đấy bạn, 60tr đó, ném tiền dễ dàng thế à, trừ khi tiền đó "ko phải của bạn" thì bạn mới dễ dàng vung ra như vậy.
Ko đúng thì cho mình xin lỗi.

Vâng! bạn giỏi rồi thì k nói lung tung, mịa cái user của nó bị scan pass chúng nó vào tranh thủ rút $ và giờ thằng admin nó đang mải mở dis!
bạn chém gió quá =)) NÊn nhớ thông tin invest shares mình gần như luôn được cập nhật sớm nhất và chẳng có cái thông tin nào như bạn nói cả =))

Mình đăng ký vào ngày 9/10 nhưng đến giờ mới thu được gần 50$ và ngày càng thấy nó sinh lãi ít. Cho hỏi Dep hơn 3K$ vào thì bao giờ mới hòa vốn đây?

Mình lần đầu tiên chơi thể loại này. :(

Site chạy từ ngày 5 mà ngày 9 bạn mới dep thì lỗ cái chắc rồi, chơi thể loại này phải dep ngay khi nó chạy thì mới có lãi được chơi sau chỉ có lỗ thôi

Xin lỗi. Bạn quá ngớ ngẩn, mình nói thật, 3k đấy bạn, 60tr đó, ném tiền dễ dàng thế à, trừ khi tiền đó "ko phải của bạn" thì bạn mới dễ dàng vung ra như vậy.
Ko đúng thì cho mình xin lỗi.
có proof đâu mà ^^ Nghi chủ topci chém gió quá =))

bạn chém gió quá =)) NÊn nhớ thông tin invest shares mình gần như luôn được cập nhật sớm nhất và chẳng có cái thông tin nào như bạn nói cả =))
VKL! sau cái coment này sẽ là cái topic nói về bạn nhé. Ta check ở MPS cái user trangex1 éo có 1 su nào, vậy mà rầm rộ tuyển ref. Unpaid éo có xu nào, toàn thấy ref ko!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week