Matrix Dep hơn 3000$ vào MassProfitShares nhưng không thấy sinh lời?

Status
Not open for further replies.
Mình đăng ký vào ngày 9/10 nhưng đến giờ mới thu được gần 50$ và ngày càng thấy nó sinh lãi ít. Cho hỏi Dep hơn 3K$ vào thì bao giờ mới hòa vốn đây?

Mình lần đầu tiên chơi thể loại này. :(

làm gì mà dep đến 3000$, hay là site cùi bắp của thằng bạn của bạn, và bạn bị lừa tình rồi

VKL! sau cái coment này sẽ là cái topic nói về bạn nhé. Ta check ở MPS cái user trangex1 éo có 1 su nào, vậy mà rầm rộ tuyển ref. VKL!
=)) bạn check = niềm tìn à =))
và mình tuyển ref bằng tk banlinhnunhi chứ ko phải trangex1 bạn à =)) TK trangex1 làm gì tồn tại =))

CHÉM GIÓ KINH KHỦNG QUÁ =))

Chủ topic chém cũng kinh chẳng kém bảo dep 3k = PZ thì còn tạm tin chứ 3k = STP thì pó tay :))

mịa ơi.về vác mã cắt truym thằng bạn đó đi.k tìm hỉu gt gì khi nó đã tàn

vãi 3k chơi lần đầu mà mạnh tay nhỉ . cậu nên chém thằng bạn của cậu đi .:(

Proof đây ạ. :(

Last edited by a moderator:
và mình tuyển ref bằng tk banlinhnunhi chứ ko phải trangex1 bạn à =)) TK trangex1 làm gì tồn tại =))

Vâng thế bạn show cái user bạn lên đi xem có phải là toàn tiền của ref ko!

Vâng thế bạn show cái user bạn lên đi xem có phải là toàn tiền của ref ko!
bạn chẳng là cái thá gì mà đòi này đòi nọ =)) Thích thì làm 1 phát 100LR đi mình cho bạn team ^^

Đã cảnh báo những dạng site như thế này đừng nên chơi rùi mà ^_^ Toàn thấy rcb là đâm đầu vào mà ko tìm hỉu ^_^

bạn chẳng là cái thá gì mà đòi này đòi nọ =)) Thích thì làm 1 phát 100LR đi mình cho bạn team ^^
*** phải noi gì chứ cái loại này ta éo thèm để ý từ lâu rồi, tự dưng sáng ngủ dậy thấy liếm *** ta chứ cái loại này thấy hôm trước bảo admin band user cơ mà, ko vào đây nữa cơ mà, sao giờ lại vào đây chém gió nói mà éo làm .... nếu như cô thích, đợi tí a tem :)) 100LR :))

mù thông tin =)) ----> chết vì thiếu hiểu biết

Đã cảnh báo những dạng site như thế này đừng nên chơi rùi mà ^_^ Toàn thấy rcb là đâm đầu vào mà ko tìm hỉu ^_^
=)) site dạng này là site dạng nào :)) nó còn an toàn gấp tỉ lần mấy site invest plan và hiyp

nếu thằng bạn cửa cậu giới thiệu thì cậu qua nhà nó đập cho nó 1 trận đê .chơi hại bạn bè thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week