Matrix Dep hơn 3000$ vào MassProfitShares nhưng không thấy sinh lời?

Status
Not open for further replies.
Thớt đúng là liều mạng thiệt, chơi hẳn 3k mà không chịu tìm hiểu j cả. Ngoài trừ Zeek ngày xưa là nhàn nhã nhất, Uinvest thời kỳ đầu là cơ hội lớn thì chỉ còn mỗi Bannersbroker là ngon lành nhất cho đến thời điểm này. Các chương trình mới thì có 1 vài em rất đáng để xem xét như ADIT, funkyshark, GO. Còn lại toàn vớ vẩn, chỉ nên vất vào dưới $200 để tìm cảm giác mạnh thôi. Cầm tiền của mình thì nên chịu khó tìm hiểu chút, không có gì là "quá tốt" cả ("Too good to be true").

Thể loại tại sao bước vào loại hình invest mà ko chịu tìm hiểu trước nhỉ :m020:

Mình thấy anh em forum bị bợn trangex xỏ mũi dắt đi hết rồi......tìm hiểu kiểu gì nổi.....bợn nói kiểu gì anh em cũng nge hết nản....từ đầu bợn vào forum mình đã thấy loại người này không đáng tin tưởng rồi...nói thì trên trời dưới đất kiểu gì nói cũng đc hết.......thà có gì nói nấy anh em ai theo có mất $ cũng ko nói gì...đằng này.....ở ngoài đời cũng vậy ko biết sao nhỉ.....ai sống cho nổi hỉ
Còn thớt này mình nghỉ đổ oan cho bạn mình thôi:)):)):)).....thớt vào forum thấy bợn trangex nói hay quá theo ko biết trời đất gì hết rồi đổ cả đống $ xuống biển......nản hỉ.....
Góp ý vậy thôi:)):)):))...còn invest share kiểu này giờ anh em ko nên chơi.....;));));))......lời ko thấy đâu chứ mất tiền thì nhiều....:)):))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week