Matrix Dep hơn 3000$ vào MassProfitShares nhưng không thấy sinh lời?

Status
Not open for further replies.
3k mà ko chịu tìm hiểu kỹ j cả, chắc giàu quá sinh nông nổi:binhsua49:

an toàn với mấy đứa tuyển ref như mày thui :) ....invest share là lấy tiền người sau chia lãi người trước....ko scam mới lạ...:))
cái này không gọi là scam được bạn. nếu có người dep tiếp thì nó vẫn trả. không có ai dep nữa thì hết tiền làm gì có ai trả. ruler nó quy định như vậy rồi mà. tại người chơi không chịu hiểu. nếu nó scam rõ ràng như bạn nói sao vẫn nhiều người dep mặc dù biết là nó scam

Cái acc trên là thằng chủ topic hack đc chứ dep gì đâu. Nó đem khoe cho anh em đấy

Mình đăng ký vào ngày 9/10 nhưng đến giờ mới thu được gần 50$ và ngày càng thấy nó sinh lãi ít. Cho hỏi Dep hơn 3K$ vào thì bao giờ mới hòa vốn đây?

Mình lần đầu tiên chơi thể loại này. :(

tập xác định thôi :binhsua166:

đồ ngu, $$$ nhiều, thiếu gì site không tìm hiểu, đem tiền vứt vào sai cùi bắp này

bỏ 1 đống tiền chỉ vì nghe lời thằng bạn ??? hài =]]

Sau những vụ việc vừa qua, chắc trangex cũng giảm bớt 1% sự ngông cuồng, bảo thủ, hiếu thắng ăn nói vô văn hóa...
Chồng con trangex cũng đỡ bị ức chế nhiều cái trong cuộc sống, gia tăng thêm một chút hạnh phúc gia đình.

Trong mục My Payza Account => Resolution Center => chọn File a Dispute => Chọn cái payment dep vào massprofitshare =>
What was the type of the purchase
Service
What is the purchase
Invest Share
What is the seller's website address (optional)
http://www.massprofitshares.com/
What best describes your case
Delivery issue, tick vào delayed
This site is scam. Please refund my money.
Thank
Tick vào I would like a full refund
Next...........
Mình làm thế và đc refund, cậu làm thử :))
Nếu thành công bo nút mình ít là đc :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week