[Điểm báo] phải chăng anh chàng viết status tố bạn gái hotgirl quỵt 125 triệu là mmoer

Mấy vụ vầy mà giống như bên phim HK thì chắc hấp dẫn lắm đây, chỉ cần luật sư giỏi bào chữa + những chứng cứ liên quan thì OK hết mà. Làm gì có chuyện nợ mà còn mặt dày vô sỉ ko tra.

Thằng Max Lầy ! Em thì về phía Người Cô Gái , Bao Nhiêu Đó Nó Kiếm lại Mấy Hồi Còn Đi Đòi Ra Tòa Nữa

ở Đặng Dung, Hà Nội nhé bạn
mời bạn qua đây, 150tr ko phải cố, nhớ để lại chứng minh nhân dân + thêm giấy tờ khác nhé
inbox để lấy địa chỉ chi tiết và lãi viết giấy là 0%
nhưng thỏa thuận riêng lãi và thời gian trả là 01 tháng
cải cùn à =)) chú em lên hỏi con bé kia có để lại giấy tờ gì k mà đòi anh... giấy nợ a viết như của con bé kia....
cần thông tin thì a cho số đt :)

ko biết cuối năm có bài "anh ko đòi tiền" xuất hiện ko nhỉ.
:p:p:p
cơ mà nhìn con bé cũng múp, thôi thì 125tr bo luôn chứ đòi gì nữa mấy tháng bên nhau rồi

ảnh tung lên fb thì vậy thôi. Chứ xem trong cct thì cũng bình thường. Vếu bé, gầy, mặt kiểu lưỡi hái. Ai xem trên cct rồi là biết thôi. 150 chịch dc khối con ngon hơn. Mà éo tính những tiền lặt vặt thằng này cho nữa.

cải cùn à =)) chú em lên hỏi con bé kia có để lại giấy tờ gì k mà đòi anh... giấy nợ a viết như của con bé kia....
cần thông tin thì a cho số đt :)
nhưng anh cho vay phải thế nhé cu em
mời lên 178 Đặng Dung gặp anh nhé cu :)

nó hát cũng được đó chứ ! Thằng đó được đó chứ !

nói thật là đủ bằng chứng ra tòa nhé ghi âm + giấy thì con kia đi tù là chắc

con này theo em đánh giá thì ko được đẹp
bác nào nói đẹp múp gì đó chắc chưa gặp gái đẹp bao giờ :D

ghi âm + giấy tờ đầy đủ... (như trường hợp con nhỏ đấy) nhưng mà không có phường xác nhận thì vứt nhé...
thằng nào gân cổ cải thì pm t :D

còn pm mà đòi giấy tờ khác + yêu cầu khác thì next,,, đó là phạm trù khác rồi ...
đừng nhảm như thằng @diepkimsjc nhé :)

thiệt chịu, dại gái, nhỏ này vừa hát dở vừa xấu nữa. chưa bằng 1 góc của gấu nhà mình nữa. Thế mà cũng bu, ham hố nổi tiếng thì phải.

[Cô tuyên bố, trong suốt thời gian yêu nhau và chung sống như vợ chồng, ‘anh ở không nhà tôi, chơi không tôi 3 - 4 tháng có tốn tiền không, cho dù anh có cho tôi 105 triệu đó với những gì tôi đánh đổi với anh cũng có đáng không?’ để biện minh cho chuyện mình bị tố quỵt nợ và yêu cầu cộng đồng mạng không được xúc phạm cô.]

Thế này thì còn đòi khỉ gì nữa mà đòi :D:D:D ngày chịch 3 phát mỗi phát 3 lít vị chi 4 tháng là 120 củ nó tính chuẩn cmnr

VN dễ nổi tiếng quá, 5-6k$ là có antifan liền.há há. Cơ mà đã tính tiền bcs chưa zay ta?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,980
173,038
Latest member
vietnx87

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week