Điểm danh nạn nhân bị Đại Ma Đầu Pix cưỡng invi

Đâm đơn lên kiện nó đi ! Ai dám nào !!:cool:
Chuyện đằng nào cũng xảy ra rồi thui gõ típ cày lại đi , ko làm đc gì đâu .Nó nói dùng soft là dùng soft rồi ,nó muốn lợi cho nó. Và mình cần nó , chứ nó ko cần mình( cũng cần nhưng nhiều quá ko tốt ! ) .

ai cho m xin mail pix với
thôi bạn, cũng ko làm đc j đâu, khuyên chân thành đó

bú cái j ra tiền chỉ e đi bú zới a dũng ơi , nản ghê chời ơi đếm đi đếm lại còn có 60 id

có ai mail pix nó thả ko =.=

nói thiệt chứ nó mà muốn j thì ai mà bik trước đúng là quả này nó chơi khăm thiệt . ông dũng giống tui rồi lúc trước invite reg ko hết lười reg ai đâu bik nó chơi khăm thế vì 200 ID là dư gỏ rồi bây giờ thì. tui bị bóp còn lại vài chục .
nếu mà nó thương tình cho PRi 0,1.2 thì ko sao cho nhảy loạn xạ + văng khi sài proxy thì xác định nát team ^^! .
mà cái Pri hình như nó '' cho ko thấy lấy ko hay '' .
lâu wa' ko gặp luke nhỉ ^^! bây giờ ông chỉ còn có 60ID thật hay chém gió thế . bây giờ newbie ban ngày hết cửa sống rồi.
'hên tui củng còn 181ID . Pri lớn có nhỏ có ^^!.

181 trùm roài , chém gió j nếu chém ngta chém lên chứ ai đi chém xuống , tui 1 phần đem sell , 1 phần bị ban , 1 phần giữ quan niệm " reg đến đâu xài đến đó " , cóc có siêng đi reg dư thừa , thường log 60id mà chậm thì nghỉ rồi , chung quy tai hại chỉ tại 1 chữ lười mà ra thôi

vẫn còn có 1 cách là cạp 300$ đỗi lấy 10invite . :eek:
chắc sau nào ID rất là hiếm đây .
bây giờ ai còn dư invite thì tranh thủ reg hết đi .

hy vọng sau khi bóp invi , ít ng làm , load sẽ cải thiện

hiện h chỉ mong đừng bị ban , thỉnh thoảng nó quơ vài id con trong gr , 1 lần 3-4 id , đủ teo :D

haizzzzzz ..... ko bị mất invi nào, lý do là có dc nhiu invi nào đâu =.= ... hôm trc dc gần 30 invi chưa mở mà nó mất tiêu gòy =.= .... còn 1 acc thì 12 issue cũg bay ...............

mà nói chung .... 2 acc gom lại cũng khoảng 50-60 ID con ............. cũng đủ gõ rùi ............... haizzz :( .....

haizzzzzz ..... ko bị mất invi nào, lý do là có dc nhiu invi nào đâu =.= ... hôm trc dc gần 30 invi chưa mở mà nó mất tiêu gòy =.= .... còn 1 acc thì 12 issue cũg bay ...............

mà nói chung .... 2 acc gom lại cũng khoảng 50-60 ID con ............. cũng đủ gõ rùi ............... haizzz :( .....
nói vậy là mất 42invi đó , sao lại ko mất invi nào

mà cũng lạ , th pix del kiểu j , ng 60invi ko del , ng 10invi lại bị del ...

bú cái j ra tiền chỉ e đi bú zới a dũng ơi , nản ghê chời ơi đếm đi đếm lại còn có 60 id

có ai mail pix nó thả ko =.=

lúc đó chắc a chạy bàn quá luke ơi huhu , thằng pix càng ngày càng quá đáng, đã có mấy vụ nhưng mình cũng cắm đầu làm giờ thêm vụ này tức ko chịu được

hồi bữa lag invi 10id lên được 60 xài còn 42 ...hên quá ai cũng bị mà mình ko bị vẫn còn y nguyên ...chắc ít quá pix nó không lấy

mình có 1 group làm mỗi ngày trung bình khoảng 10$ ->15$ hơn 1 năm rồi chưa mở invite. Giờ vào ko có cái nào. Ko biết thiệt hại mất bao nhiêu nữa :D

Vừa kiểm tra các group phụ khác dưới 100 invite thì invite vẫn còn nguyên . Vậy là vẫn còn vài k invite nữa nên ko cần xoắn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week