Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
chư thấy chỗ dep tiền nhỉ

khong hieu bua trứớc mình rè cho ai nhỉ

mấy hôm nay PV trang load thì chậm kinh khủng, quảng cáo thì không ra, chán thật

tềnh hềnh là sao rồi thớt o_Oo_Oo_Oo_Oo_O
sao đổi avata quài dzậy thớt loá mắt mắt qá àk chạy theo thớt mà mỏi cả mắt lun :(

tối nay 0h nó chính thức chạy mà
thớt nhanh nhậy nhể để mai em tểnh dzậy xem tềnh hềnh em nó thế lào dzậy. mà cho em hỏi thớt định dep sai nầy bao nhiêu $ dzậy thớt.
góp ý thớt là đừng đôi a dza ta nhiều qá nhá chống mặt qá thớt àk :D

thớt nhanh nhậy nhể để mai em tểnh dzậy xem tềnh hềnh em nó thế lào dzậy. mà cho em hỏi thớt định dep sai nầy bao nhiêu $ dzậy thớt.
góp ý thớt là đừng đôi a dza ta nhiều qá nhá chống mặt qá thớt àk :D
ủa mình đầu tư bao nhiêu thì có liên quan đến bạn à :D
bạn tham khảo và cân nhắc kĩ trc khi đầu tư đi nhé
mình đầu tư 1$ cho vui thôi keke

ủa mình đầu tư bao nhiêu thì có liên quan đến bạn à :D
bạn tham khảo và cân nhắc kĩ trc khi đầu tư đi nhé
mình đầu tư 1$ cho vui thôi keke
ak không thớt em tham khảo mức dep của thớt thôy ấy mừk dù gì thì thớt cũng phải úp proof dep lên #1 mà đừng nói thớt không úp nhá o_Oo_O mod cho ăn point như chơi đó em khuyên thớt trc đừng để mod nhắc nhở là mệt đoá :D
thớt đổi a dza ta như kái máy nhỉ :( làm ăn uy tín nên chọn 1 a dza ta thôy thớt ak để ngta kòn pít đến thớt nhá.

ak không thớt em tham khảo mức dep của thớt thôy ấy mừk dù gì thì thớt cũng phải úp proof dep lên #1 mà đừng nói thớt không úp nhá o_Oo_O mod cho ăn point như chơi đó em khuyên thớt trc đừng để mod nhắc nhở là mệt đoá :D
thớt đổi a dza ta như kái máy nhỉ :( làm ăn uy tín nên chọn 1 a dza ta thôy thớt ak để ngta kòn pít đến thớt nhá.
keke yên tâm mình dep 1k mình cũng chỉ up proof 1-10$ thôi =))
thứ 2 là avatar ko có liên quan đến độ uy tín của nick :D bạn hơi buồn cười vì phát biểu này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week