Matrix Digadz - Digadz.com, 150% Revenue Share - Admin BeeJay uy tín

Status
Not open for further replies.
Ăn tiền từ Ref ko ngon hơn dép hay sao ? Ít nguy hiểm ,ko sợ scam :D
80% đem đi RCB lại rồi
mấy xu lẻ đó mà ngon cái gì :D cần là cần site sống lâu dài cho ổn định là dc
lấy 20% commisson coi như là công đem site về với VN thôi
còn phí rút phí dep nữa rồi còn $ để làm event cho các bạn nữa :)

keke yên tâm mình dep 1k mình cũng chỉ up proof 1-10$ thôi =))
thứ 2 là avatar ko có liên quan đến độ uy tín của nick :D bạn hơi buồn cười vì phát biểu này
dzậy mà thớt chưa hiểu sâu ùi giả sử thớt lập 1 công ty ở sài gìn ùi 1 tháng sau thớt dzời công ty đoá zề hà nội rồi 1 tháng nữa thớt dzời công ty đoá dzề cà mau rồi 1 tháng nữa thớt dzời công ty đó dzề bạc liêu dzà dâng dâng thì thớt nghĩ kái công ty đoá sẽ như thế nào thớt. nhìn lại mềnh đi rồi phát biểu kâu nói em nhá thớt o_O
kòn diệc dep bao nhiêu thì phải koá proof đàng hoàng nhớ cẩn thận đừng fake pờ duốt kẻo mod cho ăn pan for é vê thì mệt à nha :D thớt đừng đùa dzới các mót nhá :D

dzậy mà thớt chưa hiểu sâu ùi giả sử thớt lập 1 công ty ở sài gìn ùi 1 tháng sau thớt dzời công ty đoá zề hà nội rồi 1 tháng nữa thớt dzời công ty đoá dzề cà mau rồi 1 tháng nữa thớt dzời công ty đó dzề bạc liêu dzà dâng dâng thì thớt nghĩ kái công ty đoá sẽ như thế nào thớt. nhìn lại mềnh đi rồi phát biểu kâu nói em nhá thớt o_O
kòn diệc dep bao nhiêu thì phải koá proof đàng hoàng nhớ cẩn thận đừng fake pờ duốt kẻo mod cho ăn pan for é vê thì mệt à nha :D thớt đừng đùa dzới các mót nhá :D
mình chỉ nói dep hay ko dep thì các bạn cân nhắc tự bản thân trước khi chơi thôi :) chứ mình chả lôi kéo rồi lỡ sau này site ko ngon lại quay ra nói mình
vậy thôi :)
còn mình tất nhiên sẽ tuân thủ rule của box rồi yên tâm

mình chỉ nói dep hay ko dep thì các bạn cân nhắc tự bản thân trước khi chơi thôi :) chứ mình chả lôi kéo rồi lỡ sau này site ko ngon lại quay ra nói mình
vậy thôi :)
còn mình tất nhiên sẽ tuân thủ rule của box rồi yên tâm
thớt pít dzậy là tốt :D

gom dc 2k8PM rồi tối nay run sẽ dep luôn
sáng mai thớt nhớ RCB cho mình nha
à tiện cho mình hỏi mình dep 2k8PM và 1k2PP thì lúc rút tiền thì nó cho mình rút về cổng nào bạn ?

gom dc 2k8PM rồi tối nay run sẽ dep luôn
sáng mai thớt nhớ RCB cho mình nha
à tiện cho mình hỏi mình dep 2k8PM và 1k2PP thì lúc rút tiền thì nó cho mình rút về cổng nào bạn ?
Bạn có thể rút toàn bộ về cổng PM . nó cho phép rút toàn bộ về cổng invest nhiều nhất ( nếu bạn đầu tư bằng nhiều cổng )

gg ,có tật giật mình hay sao thế :rolleyes: Hỏi tí ko dc thì thôi ,cũng đang sốt ruột paidvert đây .

mình chả có tật gì mà phải giật mình, chỉ thấy bạn cứ bám và ám mình hoài, dù mình vs bạn chả liên quan gì đến nhau cả, thế thôi

Trời có tranh luận sao, nói tóm lại giờ G chuẩn bị điểm, ai DEP thì đép, làm ăn có thiệt có lời, làm thì chấp nhận. (tội mỗi mình, mạng miền núi, chắc vào thời điểm nóng bỏng chắc khổ lắm)

vẫn chưa biết cách chơi ntn vì mình ko có chơi PV
thớt ơi hướng dẫn phát nào

Có thấy chỗ dep tiền đâu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member