[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
mình vừa check các cổng thanh toán đang màu vàng và xanh rút ngon lành cành đào , các bạn rút nhanh :)

của bạn đây

màu vàng là để đầu tư. màu xanh mới rút đc nhá... Acc cos đầu tư thì màu khác nha bạn

enterprise

Banned
Reactions
167
MR
0.000
Chat with me via Skype
thằng coingeneration chỉ cần up theards thôi chứ up founder là cái gì khó hiểu quá

thaovy32

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Ngày nào cũng vào top, mà không biết CÁCH rút tiền như thế nào, hởi thớt, thớt chỉ quay lại trang đầu. Quay lại tìm đỏ con mắt vẫn không thấy nút nào để rút cho FREE, có ai giúp tôi với!

Ngày nào cũng vào top, mà không biết CÁCH rút tiền như thế nào, hởi thớt, thớt chỉ quay lại trang đầu. Quay lại tìm đỏ con mắt vẫn không thấy nút nào để rút cho FREE, có ai giúp tôi với!

vào gateway status xem nó có màu xanh lá cây ko thi rút về

rồi click personal ---->>> payment ---->>> e-currency

2 tuần vừa rồi rút được 1 lần 6$ và 1 lần 5$2 nhé bạn nên cứ yên tâm .

bạn cho mình hỏi 2 điều , làm sao để coin update điểm thanh viên mình giới thiệu vậy bạn , mình thấy người minh giới thiệu toàn la 0.00$ , và chat với nước ngoài thé nào bạn mình vào mục chat rồi mà không biết nick chat cua nước ngoài là nick nào để chat , bạn cho mình xin yahoo để tiện liên lạc nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week