[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
mua theart thi rút vô tư hoạc co stock thì rút vô tư... chơi free thi rút paxum nhé! mà hình như hết cho rút luôn rồi!

mua theart thi rút vô tư hoạc co stock thì rút vô tư... chơi free thi rút paxum nhé! mà hình như hết cho rút luôn rồi!

mình vừa check các cổng thanh toán đang màu vàng và xanh rút ngon lành cành đào , các bạn rút nhanh :)

Hiện trang này nó rất khó veri , nguyên liệu cần có phone và cmnd, đôi lúc nó k xác nhận. Phải tạo mới, rút tiền thì ngồi canh tối ngày, nếu kg may cái nữa thì nó pend giao dịch :(

mình vừa check các cổng thanh toán đang màu vàng và xanh rút ngon lành cành đào , các bạn rút nhanh :)

của bạn đây

màu vàng là để đầu tư. màu xanh mới rút đc nhá... Acc cos đầu tư thì màu khác nha bạn

thằng coingeneration chỉ cần up theards thôi chứ up founder là cái gì khó hiểu quá

Ngày nào cũng vào top, mà không biết CÁCH rút tiền như thế nào, hởi thớt, thớt chỉ quay lại trang đầu. Quay lại tìm đỏ con mắt vẫn không thấy nút nào để rút cho FREE, có ai giúp tôi với!

Ngày nào cũng vào top, mà không biết CÁCH rút tiền như thế nào, hởi thớt, thớt chỉ quay lại trang đầu. Quay lại tìm đỏ con mắt vẫn không thấy nút nào để rút cho FREE, có ai giúp tôi với!

vào gateway status xem nó có màu xanh lá cây ko thi rút về

rồi click personal ---->>> payment ---->>> e-currency

thế này không biết khi nào mới cho rút đây

nếu free giờ kiếm tiền em này thì trễ rồi

tháng 1 năm sau nó hết cho free rồi ông

2 tuần vừa rồi rút được 1 lần 6$ và 1 lần 5$2 nhé bạn nên cứ yên tâm .

bạn cho mình hỏi 2 điều , làm sao để coin update điểm thanh viên mình giới thiệu vậy bạn , mình thấy người minh giới thiệu toàn la 0.00$ , và chat với nước ngoài thé nào bạn mình vào mục chat rồi mà không biết nick chat cua nước ngoài là nick nào để chat , bạn cho mình xin yahoo để tiện liên lạc nhé

Mình đã là founder, đã đầu tư thread mà không rút được đây này

Rút được vài lần là nó ko cho rút nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week