[DigitalGeneration] Treo máy kiếm tiền online mỗi ngày 1$ tuyển nhân sự đón tết ^^

Status
Not open for further replies.
mình cũng có chơi coin thời gian trước, treo được 1 thời gian giờ thì hết thời hạn chơi free rồi , còn gần 10$ không biết bây giờ có rút về được không nếu rút thì rút qua đâu
mà nghe mọi người nói chơi site này thì lên đầu tư vps để treo chứ không treo trên ip chính vì nó không được lâu mà bật máy liên tục thì hại máy, trên các site wed nước ngoài người ta cũng khuyên thế vì khi mình treo coin thì nó sẽ biết được một số thông tin gì đó trong máy của mình lên treo bằng vps

Chia buồn cùng bạn trang Ipus là scam , mình có người quen chơi trang này , mình đã hỏi . Còn bạn nghỉ chỉ vì ko cho free mà ko chơi tiếp thì chia buồn tập 2 ^^. Cái gì cũng cần có đầu tư bạn nha , ko cần đầu tư thì bạn đang cạp ngoài vỏ của trái táo.

cái gì IPUS scam hã vậy hỏi thằng bạn của bạn nó có chơi VPS ko ??? nếu có khả năng pay của nó rất thấp nhé

mình cũng có chơi coin thời gian trước, treo được 1 thời gian giờ thì hết thời hạn chơi free rồi , còn gần 10$ không biết bây giờ có rút về được không nếu rút thì rút qua đâu
mà nghe mọi người nói chơi site này thì lên đầu tư vps để treo chứ không treo trên ip chính vì nó không được lâu mà bật máy liên tục thì hại máy, trên các site wed nước ngoài người ta cũng khuyên thế vì khi mình treo coin thì nó sẽ biết được một số thông tin gì đó trong máy của mình lên treo bằng vps

bạn rút qua Egopay nha.

ban oi cho minh hoi , so $ rerffer cua mem minh gio thieu duoc do ban khi nao moi update vao rerrfer cua minh vay ban

Free mà chưa verified có rút đc ko các bác.

available balance 6.4$ <<< vẫn ko rút đc :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week