Đôi dòng tâm sự của 1 scam

Status
Not open for further replies.
đcm mẹ thằng dx này có 300 mà lừa người khác cái thứ như mày đi đánh giầy chứ làm ăn hợp đồng đếc j.

Nói chung là ngủ đếch phải việc của mình
Topic chỉ mang tính chất tham khảo, không giải quyết được gì hết

mội người sao ko động viên nhỉ, biết đau sáng mai quangdx lại trả tiền cho người ta luôn :D

Chỉ anh em MMO mới hiểu

các mod vào giải quyết cái để ae 4rum mạt sát nhau vậy àh dù gì thì cũng cho người ta đường sống với .cuộc sống ai mà đi mãi được 1 con đường bằng ,biết đâu dx bị như vậy thì sao .
nhưng dx cũng phải làm gì với số tiền 300$ kia chứ ko lẽ để như vậy dù gì thì cũng trả cho người ta ít nhiều biết đâu ae thông cảm nhau thì số 300$ kia cũng đâu là gì

các mod vào giải quyết cái để ae 4rum mạt sát nhau vậy àh dù gì thì cũng cho người ta đường sống với .cuộc sống ai mà đi mãi được 1 con đường bằng ,biết đâu dx bị như vậy thì sao .
nhưng dx cũng phải làm gì với số tiền 300$ kia chứ ko lẽ để như vậy dù gì thì cũng trả cho người ta ít nhiều biết đâu ae thông cảm nhau thì số 300$ kia cũng đâu là gì
300$ đâu là gì :rolleyes:. bằng 1 tháng lương của người ta rồi.
Mà bác có hiểu gì không đấy :rolleyes:, nói chuyện ngoài lề quá

đã scam toàn giải trình này nọ tỏ ra là mình ko scam. chiu này quá là cũ rích............................... như thằng người nhện hồi lâu vậy.

cậu này đã từng làm mod vậy thì shin có info cậu ấy đó :)

Rất hổ báo, còn mời đến tận nhà, :), lừa đảo là lừa đảo, tâm sự hay gì thì cũng vẫn là lừa đảo thôi, bạn lừa người ta hôm nay thì mai có người lừa lại bạn gấp 10 lần, hoặc có thể bạn không bị lừa, nhưng đời luôn có nhân quả :), bạn lừa người ta thì bạn sẽ mất thứ gì đó (có thể là rất quý giá với bạn) trong tương lai. Đừng tỏ ra hổ báo quá, nếu có thể thì bạn nên trả dần cho người bị bạn lừa, cho dù đã mất tiếng, nhưng trong thâm tâm bạn không áy náy, mỗi tháng trả 500k hoặc 1tr cho người bị lừa thì chắc cũng không quá khó đúng không?

nhìn cho kĩ nhé bạn gõ captchadollar nhiều quá mờ mắt rồi hả :p [ae thông cảm nhau thì số 300$ kia cũng đâu là gì]
Không phải chuyện của mình, nhưng bạn giàu thì bạn thông cảm cho dx, dành ra 300$ trả cho người bị hại đi, 300$ cũng đâu là gì :), lừa đảo là lừa đảo, có nói quá đáng cũng là bình thường thôi!

Dù cho có 1k lý do thì cũng là ngụy biên.Thớt bồi thường cho người bị hại 300$ rồi hãy tâm sự tiếp nhé.:D

toàn là hứa suông cho qua chuyện . Giờ chỉ cần quangdx bỏ ra 500k đền bù trước 1 phần thiệt hại cho nạn nhân rồi phần còn lại hứa hẹn thì may ra mọi người còn tin tưởng và tạm thời cho qua. Chứ còn hứa cho có để ko ai làm gì mình rồi thời gian xóa nhòa mọi thứ.
Nhưng khổ nỗi 1 điều quan trọng từ trước đến nay trong mọi vụ scam nạn nhân dường như cứ hi vọng vào cái lời hứa suông ấy mà ko có động thái hành động. Mọi comment , hành động thì đều xuất phát từ những người ko liên quan, đôi khi họ muốn ra mặt hộ thì lại sợ ko có lí do để làm. Thế nên là cuối cùng anh em comment rồi sẽ lại mỗi người 1 ý , bất tương đồng lại quay ra cãi nhau.

Khi nào cãi chán thì mod vô closed. Thế là kết thúc 1 vụ scam :D

toàn là hứa suông cho qua chuyện . Giờ chỉ cần quangdx bỏ ra 500k đền bù trước 1 phần thiệt hại cho nạn nhân rồi phần còn lại hứa hẹn thì may ra mọi người còn tin tưởng và tạm thời cho qua. Chứ còn hứa cho có để ko ai làm gì mình rồi thời gian xóa nhòa mọi thứ.
Nhưng khổ nỗi 1 điều quan trọng từ trước đến nay trong mọi vụ scam nạn nhân dường như cứ hi vọng vào cái lời hứa suông ấy mà ko có động thái hành động. Mọi comment , hành động thì đều xuất phát từ những người ko liên quan, đôi khi họ muốn ra mặt hộ thì lại sợ ko có lí do để làm. Thế nên là cuối cùng anh em comment rồi sẽ lại mỗi người 1 ý , bất tương đồng lại quay ra cãi nhau.

Khi nào cãi chán thì mod vô closed. Thế là kết thúc 1 vụ scam :D
Chuẩn rồi đấy.Mình ko giúp mình thì ai mà giúp dc mình đây.

Éo hiểu đc thằng thread nó bảo nó ức chế, vậy sao nó éo đặt nó vào chỗ ng reporf scam nó nhỉ ? thử xem có reporf scam người ta ko rồi hãy nói, Sever VCB bảo trì 8h các bạn gd ngày hôm đó tầm giờ đó xác nhận hộ đi :)
8h10 khách gọi đi nhậu ? Ảo vãi loz trùng hợp 1 cách ngẫu nhiên, mất đt trùng hợp 1 cách cách rất rất ngẫu nhiên, Đi "ô tô " ký hợp đồng WTF ô tô cơ đấy xe bus ah đi ô to scam 300$ thì ô tô bus rồi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week