Đôi Dòng Tâm Sự Của Khỉ :(

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Bùn quá các thím ơi haizz, cuộc sống này đúng là ko đc như ý và ko gì là trọn vẹn nhỉ ?
Thứ mình quý nhất muốn giữ bên cạnh nhất lại rời xa mình, vì ng ta mình đã cố gắn làm việc phát triển 1 CV ổn định cho sau này, mình ko ngại bỏ bít bao nhiu $ vào đâu tư để mong về sau có 1 cs vững chắc hơn để lo cho người ta, vậy mà đời ko như mơ, khi mọi thử đã đi vào ổn định, ng ta lại rời xa mình, chắc rời xa mình vì mình ko tiền haizz .
Giờ đây khi CV đã ổn định ko lo gì nữa thì cái thứ mình quý nhất đã mãi ra đi....
:oops:Nói ra sợ các bác cười bản thân mình kép kín bên ngoài ít giao tiếp với ai, bạn bè thật sư mà nói ko có 1 ai, đối với mình trừ người nhà mình ra ng đó là ng quan trọng và là ng mình tin nhất .
Nhưng kể từ khi ng đó xa mình, mình chả còn lòng tin ở ai hay bất cứ thứ gì cả... Giờ Thật Sự ko bít phải làm sao để có lại lòng tin với ng khác nữa :oops:
Nhìu Khi ko bít phải nói sao onl MMO mình chém rất nhiệt tình, nhưng khi ai PM yahoo thì mình lại chả hề muốn nc :(
Nhìu bạn PM mình chắc cũng ghét mình lắm :( Nhưng k phải mình Khinh các bạn đâu nên đừng cay cú mình :oops:
Bản thân mỗi người đều có 1 điểm yếu riêng, điểm yếu duy nhất của mình là ko thể tiếp xúc đc với ai 1 khi đã tiếp xúc đc mà bị phản bội thì mình sẽ cảm thấy rất nản và chả còn tin tưởng ai cả, tình bạn và tình yêu mình đều từng bị nếm chải mùi vị phản bội rồi, nên khi Onl MMO này với mình chỉ có 1 mục đích kiếm tiền và chém gió cho đở bùn, chứ bản thân mình lại ko muốn kết thân với ai, vì sợ đến cả cái " Thế Giới Ảo " này mình cũng bị người ta phản " việc phản nhau ở MMO này là cơm bửa "

Tính đến thời điểm này thì trên MMO có 1 người nc đc với mình :oops: tuy rằng chỉ mới nc đc vài hôm thôi chưa hẳng là thân, có lẻ 1 là ng đó bít nhường nhịn mình 2 là tính tình 2 đứa hợp nhau nên NC đc .
Nhìu khi mở lòng ra nc với 1 số bạn PM yahoo mà ôi thôi họ PM yahoo nc chỉ muốn " Chuộc Lợi " cho bản thân họ nên họ mới PM thấy mà nản :(

Đôi dòng tâm sự em tự kỷ cho vui các bác đừng gạch đá em
P/S : lúc mình nc đang hoàng nghiêm túc đề nghị a-e đừng xoắn nhé, mình k muốn gây thù với ai vì thế các bạn đừng đá động hay gây thù với mình :(
:oops: Và Xin Lỗi 1 số A-E Trước đây đã từng bị ăn gạch của mình và bị mình phá haizz, tại mình muốn tiềm ng nc cho đở bùn nên phá vậy thôi XL nhé .
XL thêm 1 số A-E PM yahoo hay bị mình bơ với ko muốn nc, ko phải mình chảnh hay khinh các bạn, nhưng đa phần các bạn PM mình đều muốn chuộc lợi và có lợi cho bản thân các bạn, nên các bạn mới pm mình, còn 1 số thì PM ko đúng lúc toàn lựa những lúc tâm trạng mình tệ mà PM
1 Lần nữa XL A-E :oops:

chia buồn cùng bác, e cũng từng bước chân vào mmo và bị người yêu bỏ rơi, nhưng có khi nào do bác quá ham mmo mà ko đoái hoài j đến người ta

chia buồn cùng bác, e cũng từng bước chân vào mmo và bị người yêu bỏ rơi, nhưng có khi nào do bác quá ham mmo mà ko đoái hoài j đến người ta
Lòng ng khó đoán nói chung họ thích theo ai thì theo theo cái gì thì theo :D
nói thật là mình chi bùn vì ng mình tin lại làm mình mất lòng tin với tất cả thôi :D

Đùa chớ mình chỉ biết bạn là 1 spamer :D :):) , nói vậy thôi chứ ae mmo đây cũng như nhau cả thôi, cắm đầu vào kiếm $ thì bạn bè mất hết :cool::cool:
May là mình vẫn còn có những đứa bạn gọi là thân :):) . Cơ mà khuyên thớt nên đi offlice nhiều vô, có khi lại vui đó :D:D:D

ờ... :D

Bùn quá các thím ơi haizz, cuộc sống này đúng là ko đc như ý và ko gì là trọn vẹn nhỉ ?
Thứ mình quý nhất muốn giữ bên cạnh nhất lại rời xa mình, vì ng ta mình đã cố gắn làm việc phát triển 1 CV ổn định cho sau này, mình ko ngại bỏ bít bao nhiu $ vào đâu tư để mong về sau có 1 cs vững chắc hơn để lo cho người ta, vậy mà đời ko như mơ, khi mọi thử đã đi vào ổn định, ng ta lại rời xa mình, chắc rời xa mình vì mình ko tiền haizz .
Giờ đây khi CV đã ổn định ko lo gì nữa thì cái thứ mình quý nhất đã mãi ra đi....
:oops:Nói ra sợ các bác cười bản thân mình kép kín bên ngoài ít giao tiếp với ai, bạn bè thật sư mà nói ko có 1 ai, đối với mình trừ người nhà mình ra ng đó là ng quan trọng và là ng mình tin nhất .
Nhưng kể từ khi ng đó xa mình, mình chả còn lòng tin ở ai hay bất cứ thứ gì cả... Giờ Thật Sự ko bít phải làm sao để có lại lòng tin với ng khác nữa :oops:
Nhìu Khi ko bít phải nói sao onl MMO mình chém rất nhiệt tình, nhưng khi ai PM yahoo thì mình lại chả hề muốn nc :(
Nhìu bạn PM mình chắc cũng ghét mình lắm :( Nhưng k phải mình Khinh các bạn đâu nên đừng cay cú mình :oops:
Bản thân mỗi người đều có 1 điểm yếu riêng, điểm yếu duy nhất của mình là ko thể tiếp xúc đc với ai 1 khi đã tiếp xúc đc mà bị phản bội thì mình sẽ cảm thấy rất nản và chả còn tin tưởng ai cả, tình bạn và tình yêu mình đều từng bị nếm chải mùi vị phản bội rồi, nên khi Onl MMO này với mình chỉ có 1 mục đích kiếm tiền và chém gió cho đở bùn, chứ bản thân mình lại ko muốn kết thân với ai, vì sợ đến cả cái " Thế Giới Ảo " này mình cũng bị người ta phản " việc phản nhau ở MMO này là cơm bửa "

Tính đến thời điểm này thì trên MMO có 1 người nc đc với mình :oops: tuy rằng chỉ mới nc đc vài hôm thôi chưa hẳng là thân, có lẻ 1 là ng đó bít nhường nhịn mình 2 là tính tình 2 đứa hợp nhau nên NC đc .
Nhìu khi mở lòng ra nc với 1 số bạn PM yahoo mà ôi thôi họ PM yahoo nc chỉ muốn " Chuộc Lợi " cho bản thân họ nên họ mới PM thấy mà nản :(

Đôi dòng tâm sự em tự kỷ cho vui các bác đừng gạch đá em
P/S : lúc mình nc đang hoàng nghiêm túc đề nghị a-e đừng xoắn nhé, mình k muốn gây thù với ai vì thế các bạn đừng đá động hay gây thù với mình :(
:oops: Và Xin Lỗi 1 số A-E Trước đây đã từng bị ăn gạch của mình và bị mình phá haizz, tại mình muốn tiềm ng nc cho đở bùn nên phá vậy thôi XL nhé .
XL thêm 1 số A-E PM yahoo hay bị mình bơ với ko muốn nc, ko phải mình chảnh hay khinh các bạn, nhưng đa phần các bạn PM mình đều muốn chuộc lợi và có lợi cho bản thân các bạn, nên các bạn mới pm mình, còn 1 số thì PM ko đúng lúc toàn lựa những lúc tâm trạng mình tệ mà PM
1 Lần nữa XL A-E :oops:
chia buồn vs bác ! em vs ng iu quen nhau 5 năm cung vừa ct xong !

đến mà người khác pm nói chuyện cũng không trả lời lại thì khỉ nên lên rừng ở đi nhé :D
j/k, chắc số bác xui gặp mấy người toàn lợi dụng, em cũng gặp cơ mà số đó ít hơn, còn lại toàn giúp qua giúp lại để kiếm $ :D

đến mà người khác pm nói chuyện cũng không trả lời lại thì khỉ nên lên rừng ở đi nhé :D
j/k, chắc số bác xui gặp mấy người toàn lợi dụng, em cũng gặp cơ mà số đó ít hơn, còn lại toàn giúp qua giúp lại để kiếm $ :D
thật ra lợi dung ko đúng, tg quen nhau mình chả mất gì cả, cái mình bùn là lòng tin đặt vào ng đó quá nhìu và giờ mất hết, đâm ra mất lòng tin ALL

:D:D:D thằng thớt ích kỉ vl ra ấy :):):) , mở lòng ra có khi lại hay hơn :p:p

nói ra 1 số bác ko tin trừ ở MMO ra 1 năm bên ngoai mình nc ko quá 10 người lạ :)

thật ra lợi dung ko đúng, tg quen nhau mình chả mất gì cả, cái mình bùn là lòng tin đặt vào ng đó quá nhìu và giờ mất hết, đâm ra mất lòng tin ALL
ơ trên đời này có mình nó à, còn trẻ thì ráng chơi đi chứ, yêu đương mie gì.

Đồ .... Khỉ haha.... Chia buồn nhưng mà chắc do bạn là ...khỉ nên vậy. Hãy mở lòng ra giao tiếp, bạn sẽ tìm được người hợp với mình. Không làm thì sao kaf có kết quả được :)) p/s mình cũng chỉ chém gió là nhiều, vì mình cũng đang trung thành với câu : lộn cái bàn :oops:

em chỉ chém gió vài cậu:
1. bác bị người iu chia tay chưa chắc vì tiền, cũng có thể vì tiền, nhưng ở đời bác ak, ko phải cái gì cũng suôn sẻ, mà nếu gặp trở ngại mà lại mất lòng tin vào người khác như bác thì trên đời chắc 90% đều ko ai có lòng tin ở người khác bác ak; bác hãy xem người ấy chia tay bác như 1 chút gió trong cuộc đời đầy bão đi bác ak :D , cơ mà sau cơn mưa trời lại sáng, mở rộng lòng ra, rồi bác sẽ tìm được người còn tốt hơn cô ấy; sự thật là hàng tỉ người trên thế giới giống bác, và một thời gian sau họ lại có người iu khác và có thể hạnh phúc hơn so với cô người iu cũ :D , vấn đề là mở lòng ra.

2. MMO bị phản; cái này chắc roài :D , cơ mừ người tốt cũng ko ít, vấn đề ở đây những người tốt với cậu thì:
- cậu chưa tìm ra để kết thân.
- chưa có chuyện để họ có thể giúp cậu để cậu gọi là bạn tốt :D

p.s: nói chung đời cũng như mmo chả khác gì, một xã hội thu nhỏ, có giúp đỡ, có lừa lọc... quan trọng là bác sống ko có lòng tin ở người khác thì người khác chả mất gì, nhưng bác mất rất nhiều, mất niềm vui, mất bạn bè.... Còn chuyện người iu thì nói thật với bác, bác nên tin chuyện duyên số hoặc nồi nào úp vung nấy đi, có những cái nồi cần phải có một cái vung phù hợp với nó, nhưng một cái nồi giữa tỉ cái vung, muốn kiếm cái phù hợp ko dễ, chỉ có cứ thử up từng cái vung lên, ko hợp bỏ qua, cứ thế cho đến khi tìm đuọc cái vung thích hợp, thế thôi; nếu chỉ vì chưa tìm được cái vung thích hợp hoặc chỉ vì thích cái vung ko hợp với mình mà từ bỏ lòng tin, ko tìm cái vung mới => tự mình làm khổ mình, và cô đơn mãi bác ak :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week