Đôi Dòng Tâm Sự Của Khỉ :(

Ok. Chúc cậu sớm cân bằng dc giữa công việc và cuộc sống xã hội. Như thế là cắm cúi vào làm việc, ko quan hệ với người khác, sao họ biết là mình làm gì, mà thu nhập dc 10c thì ngon rồi. Cố gắng duy trì:) Chúc vui vẻ, đời còn dài, gái còn nhiều chả có gì lo lắng

Hôm nay lại có bài mới để spam sao, viết gì nhìn rối mắt, sai chính tả từa lừa :rolleyes: . Mình đang đợi câu chuyện tiếp theo xem hấp dẫn hơn ko :D

sr khỉ nha bửa pm yahoo đoán chơi ai ngờ đâu giời đọc cái này mới biết trúng thiệt. sr vì chạm vào nổi đau của cạu. Chia buồn cùng cậu. Hên quá bửa đó nói nửa chắc bị ăn gạch rồi

ko bít ng tớ đang nc này có tốt với tớ ko, nhưng tớ và cậu ta nc đc vài hôm rồi hầu như đêm nào cũng chém, hắn ta thì lo làm tớ thì có làm j đâu rãnh mà nên chém gió suốt, và đc 1 cái hắn là ng đầu tiên PM tui mà ko chuộc lợi ngược lại lại bày tui nhìu thứ tui ko bít :oops:
Và những thứ đó chắc phải bỏ $ ra ở MMO này mới có người bày :oops:
và đó là ng duy nhất ở MMO này tớ cảm thấy thoải mái khi NC @@
đấy, như bạn kia bảo, tại chưa xuất hiện đc người có khả năng chỉ bạn những cái bạn chưa biết, nên bạn chưa chấp nhận đc, đó là bạn thân

nói trắng ra, ai cũng như ai, đều mún có lợi cho mình cả, bạn cũng thế thui :D

ai chỉ bạn free những cái phải mua bằng tiền, thì bạn cho ng tốt

còn ai gà hơn bạn, pm nhờ bạn giúp, thì bạn cho là ng ko tốt :p

đời là z đó bạn à, nên đừng trách móc ai làm gì, vì bạn cũng như ng ta thôi, thến nên, bạn trách ng ta làm gì :p

Ông này tự kỷ nặng rùi. Người ta PM hỏi có khi chỉ nhờ giúp đỡ chút xíu, nếu ông k bày thì thôi chưa gì đã nghĩ người ta trục lợi mới nói chuyện. Sống lúc nào cũng nghi ngờ thì dễ stress lắm. Tự đặt lại câu hỏi vì sao người ta rời xa cậu đi.

Ông này tự kỷ nặng rùi. Người ta PM hỏi có khi chỉ nhờ giúp đỡ chút xíu, nếu ông k bày thì thôi chưa gì đã nghĩ người ta trục lợi mới nói chuyện. Sống lúc nào cũng nghi ngờ thì dễ stress lắm. Tự đặt lại câu hỏi vì sao người ta rời xa cậu đi.
=)) bày cũng nên rỏ ràng mà NC, chứ PM cái hỏi luôn vào vấn đề nhạy cảm thì ko chuộc lợi là gì :))
Chả quen chả bít gì BUzz phát hỏi bày tui lách bản quyền với, bày tui seo với, làm sao để ko dính chặn ALL thế.. mịa chưa chửi cho là may :)

Có lẽ đến giờ này thớt sẽ ngộ ra thế giới ảo còn có rất nhiều người tốt hơn những người luôn ở bên cạnh thớt........và cái lựa chọn khép mình ko tin tưởng người khác vì sợ người khác phản bội đó là 1 lựa chọn sai lầm của thớt.......suy cho cùng dù là thế giới ảo hay thật cũng có người tốt kẻ xâu đôi khi anh em ruột thịt chưa chắc đã tốt bằng bạn bè ngoài xã hôi........Vậy mới có câu " bán anh em xa mua láng giềng gần "

=)) bày cũng nên rỏ ràng mà NC, chứ PM cái hỏi luôn vào vấn đề nhạy cảm thì ko chuộc lợi là gì :))
Chả quen chả bít gì BUzz phát hỏi bày tui lách bản quyền với, bày tui seo với, làm sao để ko dính chặn ALL thế.. mịa chưa chửi cho là may :)
Cậu chỉ tin vào người nhà cậu là biết cỡ nào rùi.

Cậu chỉ tin vào người nhà cậu là biết cỡ nào rùi.
XL cậu bản thân tui tui còn chả tin tui chứ ở đó mà tin ng khác, tuy tui ko tin ai nhưng cũng có giúp người khác, nhưng phải xem ng đó thế nào chứ ko phải điên ai PM hỏi cũng chỉ, chỉ xong quay lại cắn bất cứ lúc nào MMO hiểm ác =))

Mở lòng bớt đi thớt ơi, nhiều khi ông chỉ người ta 1, ông nhận lại được nhiều hơn 1 đấy, cả về vật chất lẫn tinh thần :)

bác cũng như em bây h cuộc sống em đã không còn niềm tin vào bất cứ ai nữa bạn thân ư lúc trước thì có nhưng h không còn khái niệm đó nữa :oops:

Ta đây 1 đống bạn ngoài đời thực nhưng ta ko tin chúng bằng tin mấy bạn ở thế giới ảo này, mặc dầu rất nhiều bạn trẻ chuyên đi bán cam nhưng ko hẳn ai cũng vậy

Cẩn thận và mở lòng , chỉ thế thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week