Đôi Dòng Tâm Sự Của Khỉ :(

Nói thật khi trước mình cũng ghét bạn, vì cách suy nghĩ và lối cmt spam liên tục gạch đá, tiêu cực. Tuy nhiên gần đây thấy bạn thay đổi khá nhiều theo hướng tích cực nên dần dần cũng nghĩ khác về bạn, còn chuyện pm yahoo mà ko reply thì cũng bt thôi mà, điều này ko đáng trách:)

Mình có những list người trong yahoo khi họ pm mình bỏ việc đấy để giúp họ ngay, hoặc họ cần mình out socks mình cho họ lấy làm luôn. Nhưng tính mình có qua có lại, còn với nhiều người pm vài chục lần mình ko reply 1, khi cảm thấy họ chỉ lợi dụng mình, chỉ pm khi có việc cần giúp, 10 lần đều như 1 vậy và mình giúp họ, còn lại khi mình đăng stt cần gì đó, họ thừa giúp nhưng ko bao giờ rảnh để giúp, những kẻ đó ko việc gì phải nhân nhượng hay giúp đỡ.

Có những đứa đc mình tìm giúp cho 1 công việc ngon lành, có thể kiếm đơn giản vài củ trong 1 tuần mà giờ còn ném đá mình cơ, còn mượn tiền rồi scam vài xu lẻ thì nhiều hơn chục đứa. Tin và giúp quá nhiều người, rốt cuộc họ làm mình thất vọng quá nhiều, sự nhiệt huyết giúp đỡ newbie và người khác ngày nào mất hẳn, chỉ còn lại sự vô cảm và lạnh nhạt

Nói thật khi trước mình cũng ghét bạn, vì cách suy nghĩ và lối cmt spam liên tục gạch đá, tiêu cực. Tuy nhiên gần đây thấy bạn thay đổi khá nhiều theo hướng tích cực nên dần dần cũng nghĩ khác về bạn, còn chuyện pm yahoo mà ko reply thì cũng bt thôi mà, điều này ko đáng trách:)

Mình có những list người trong yahoo khi họ pm mình bỏ việc đấy để giúp họ ngay, hoặc họ cần mình out socks mình cho họ lấy làm luôn. Nhưng tính mình có qua có lại, còn với nhiều người pm vài chục lần mình ko reply 1, khi cảm thấy họ chỉ lợi dụng mình, chỉ pm khi có việc cần giúp, 10 lần đều như 1 vậy và mình giúp họ, còn lại khi mình đăng stt cần gì đó, họ thừa giúp nhưng ko bao giờ rảnh để giúp.

Có những đứa đc mình tìm giúp cho 1 công việc ngon lành, có thể kiếm đơn giản vài củ trong 1 tuần mà giờ còn ném đá mình cơ, còn mượn tiền rồi scam vài xu lẻ thì nhiều hơn chục đứa. Tin và giúp quá nhiều người, rốt cuộc họ làm mình thất vọng quá nhiều, sự nhiệt huyết giúp đỡ newbie và người khác ngày nào mất hẳn, chỉ còn lại sự vô cảm và lạnh nhạt

ngốc nghếch ơi cho tớ mượn acc sock tí nha :D:D:D

Mình có những list người trong yahoo khi họ pm mình bỏ việc đấy để giúp họ ngay, hoặc họ cần mình out socks mình cho họ lấy làm luôn. Nhưng tính mình có qua có lại, còn với nhiều người pm vài chục lần mình ko reply 1, khi cảm thấy họ chỉ lợi dụng mình, chỉ pm khi có việc cần giúp, 10 lần đều như 1 vậy và mình giúp họ, còn lại khi mình đăng stt cần gì đó, họ thừa giúp nhưng ko bao giờ rảnh để giúp, những kẻ đó ko việc gì phải nhân nhượng hay giúp đỡ.

Tiếc cho một thế hệ, giờ newbie như mình chả ai thèm ngó ngàng :D:D

mình thì đang đợi kiếm lại đc số tiền đã mất mới dám vác mặt đi gặp ngy, đang bị ngy chia tay....

Haiz,nghĩ lại thì người yêu mình tội thật,mình luôn vô tâm,vô tình mà nó lại hết lòng với mình.
Ít ra nó cũng hiểu được ý chí và khả năng cũng như tình cảm mình dành cho nó nên không oán trách gì luôn quan tâm mình.
Anh đã để em cô đơn quá lâu khi em cần anh bên
Chạy theo giấc mơ.. bỏ em bơ vơ...

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Buong-Tay-Lang-Im-Ung-Hoang-Phuc/ZW6WCWO9.html

xúc động quá nhưng vấn đề là ông chả có bạn bè đi chơi cũng ít. Thế mọi khi 2 đứa đi chơi với nhau đi những đâu? Dự là đi lúc nào cũng 1 2 địa điểm làm gì ngy chả chán -.-

bản thân tớ khi xưa tớ cũng hiểu tớ gạch nhìu lúc đúng nhìu lúc sai mà :D, nhưng 1 phần tớ muốn tìm ng để nghich với tớ đấu khẩu với tớ để đở bùn thôi, nhưng dần tớ nhận ra điều đó là sai và nhìu ng lợi dụng cái đó để chuộc lợi cho họ nên tớ mới thay đổi, haiz chứ k phải tớ muốn kiếm chuyện đâu, cũng vì điều này mà khá nhìu pro treo chữ ký nói tớ tao dựng Uy tín scam, trong đó chắc có SP bạn ý :p
Mà thôi chuyện đã qua rồi suy nghĩ tớ khác các bạn, với tớ thế giới này chỉ 1 màu đen mà thôi, tớ thật sự ko muôn gây sự với ai kiếm chuyện với ai, nhưng đôi khi tớ vô tình gấy sự với ng nào đó mà tớ ko hề hay bít mà thôi, điều này là vô tình ko phải do tớ cố tình đâu, ko lầm tớ từng đấu khấu với 1 ng trong team bạn hay là bạn gì đó 1 số chuyện, đó là vì CS tớ khác các bạn cách nhìn đời tớ khác các bạn chứ k phải tớ cố tình đối đầu với các bạn đâu, nếu tớ nhớ k nhầm tớ từng làm bạn bùn :)

trước đây cũng từng như thím. cũng bị ng yêu bỏ vì k tiền k nghề ngỗng gì. mất hết lòng tin vào ng đời. bb ng yêu chỉ là phù du. giờ vẫn đang bơ vơ k tiền nhưng vẫn có ng tốt hơn người trước đây chấp nhận theo và yêu mình hết lòng. nên thím cứ từ từ. đó là thím chưa tìm dc ng yêu mình thật sự thôi. tham gia mmo t cũng gặp k ít ng tốt :D. k cứ nhất thiết phải là bb ngoài đời gặp nhau chém gió phê pháo mới gọi là bạn thân dc

trước đây cũng từng như thím. cũng bị ng yêu bỏ vì k tiền k nghề ngỗng gì. mất hết lòng tin vào ng đời. bb ng yêu chỉ là phù du. giờ vẫn đang bơ vơ k tiền nhưng vẫn có ng tốt hơn người trước đây chấp nhận theo và yêu mình hết lòng. nên thím cứ từ từ. đó là thím chưa tìm dc ng yêu mình thật sự thôi. tham gia mmo t cũng gặp k ít ng tốt :D. k cứ nhất thiết phải là bb ngoài đời gặp nhau chém gió phê pháo mới gọi là bạn thân dc
:)

mmo dễ thành tự kỷ hay tự kỷ dễ làm mmo nhỉ ace :D :D

Tuổi còn trẻ, tương lai còn phía trước. Thời gian sẽ qua đi, đơn giản vậy thôi ai cũng như vậy.
chia sẻ với c nhân cái event nhỏ ơi là nhỏ của cậu.

Bùn quá các thím ơi haizz, cuộc sống này đúng là ko đc như ý và ko gì là trọn vẹn nhỉ ?
Thứ mình quý nhất muốn giữ bên cạnh nhất lại rời xa mình, vì ng ta mình đã cố gắn làm việc phát triển 1 CV ổn định cho sau này, mình ko ngại bỏ bít bao nhiu $ vào đâu tư để mong về sau có 1 cs vững chắc hơn để lo cho người ta, vậy mà đời ko như mơ, khi mọi thử đã đi vào ổn định, ng ta lại rời xa mình, chắc rời xa mình vì mình ko tiền haizz .
Giờ đây khi CV đã ổn định ko lo gì nữa thì cái thứ mình quý nhất đã mãi ra đi....
:oops:Nói ra sợ các bác cười bản thân mình kép kín bên ngoài ít giao tiếp với ai, bạn bè thật sư mà nói ko có 1 ai, đối với mình trừ người nhà mình ra ng đó là ng quan trọng và là ng mình tin nhất .
Nhưng kể từ khi ng đó xa mình, mình chả còn lòng tin ở ai hay bất cứ thứ gì cả... Giờ Thật Sự ko bít phải làm sao để có lại lòng tin với ng khác nữa :oops:
Nhìu Khi ko bít phải nói sao onl MMO mình chém rất nhiệt tình, nhưng khi ai PM yahoo thì mình lại chả hề muốn nc :(
Nhìu bạn PM mình chắc cũng ghét mình lắm :( Nhưng k phải mình Khinh các bạn đâu nên đừng cay cú mình :oops:
Bản thân mỗi người đều có 1 điểm yếu riêng, điểm yếu duy nhất của mình là ko thể tiếp xúc đc với ai 1 khi đã tiếp xúc đc mà bị phản bội thì mình sẽ cảm thấy rất nản và chả còn tin tưởng ai cả, tình bạn và tình yêu mình đều từng bị nếm chải mùi vị phản bội rồi, nên khi Onl MMO này với mình chỉ có 1 mục đích kiếm tiền và chém gió cho đở bùn, chứ bản thân mình lại ko muốn kết thân với ai, vì sợ đến cả cái " Thế Giới Ảo " này mình cũng bị người ta phản " việc phản nhau ở MMO này là cơm bửa "

Tính đến thời điểm này thì trên MMO có 1 người nc đc với mình :oops: tuy rằng chỉ mới nc đc vài hôm thôi chưa hẳng là thân, có lẻ 1 là ng đó bít nhường nhịn mình 2 là tính tình 2 đứa hợp nhau nên NC đc .
Nhìu khi mở lòng ra nc với 1 số bạn PM yahoo mà ôi thôi họ PM yahoo nc chỉ muốn " Chuộc Lợi " cho bản thân họ nên họ mới PM thấy mà nản :(

Đôi dòng tâm sự em tự kỷ cho vui các bác đừng gạch đá em
P/S : lúc mình nc đang hoàng nghiêm túc đề nghị a-e đừng xoắn nhé, mình k muốn gây thù với ai vì thế các bạn đừng đá động hay gây thù với mình :(
:oops: Và Xin Lỗi 1 số A-E Trước đây đã từng bị ăn gạch của mình và bị mình phá haizz, tại mình muốn tiềm ng nc cho đở bùn nên phá vậy thôi XL nhé .
XL thêm 1 số A-E PM yahoo hay bị mình bơ với ko muốn nc, ko phải mình chảnh hay khinh các bạn, nhưng đa phần các bạn PM mình đều muốn chuộc lợi và có lợi cho bản thân các bạn, nên các bạn mới pm mình, còn 1 số thì PM ko đúng lúc toàn lựa những lúc tâm trạng mình tệ mà PM
1 Lần nữa XL A-E :oops:
cậu ơi, hôm trước mình có xem cậu nói có Anh nào U4x cần giúp ấy, nếu chưa ai giúp mình kêu anh ấy pm mình nhe, mình xem tính hình ntn, nếu dc thì mình giúp dc 1 ít. :)

may quá mình chư pm yahoo :))

muốn giúp nếu thật sự người ta khó khăn, với ko phải bỏ tiền bạc gì ra cả cậu à, mình hổ trợ thời gian đầu cho anh ấy..... mong mấy bạn đừng gạch đá mình :oops:
có ai gạch đá bác đâu :), bác nhận thêm mình nữa thì tốt quá :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week