Đời sao quá đen

happysheep

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ủa chú này cũng chơi gMO Minh chủ võ lâm à , khổ thân , phải công nhận cái nghiệp cầy game nó phải trải qua rất nhiều áp lực và gian khổ nhỉ

- - - Updated - - -

Tôi chỉ thấy tội nghiệp con người yêu của thằng này , mất con điện thoại, và gặp một thằng người yêu không có tương lại chỉ biết cầy game

lockilan

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Game Minh chủ võ lâm này làm sao chơi được dòng máy cùi chứ , chú lại chém đi , bọn GMO này toàn chơi trên android và IOS thôi

tara94221

Senior
Reactions
230
MR
0.014
cái này mình hiều tâm trạng cậu, mình cũng từng bị như thế nhưng ko nghiệm trọng như cậu, cậu cứ nói thật với bạn gái cậu rồi bảo bố mẹ cậu lên nhà trường giải quyết cho êm đềm, cùng lắm là ghi vài bãn kiểm điểm rồi bố mẹ mắng cho 1 vố thôi vài ngày sau chuyện nó lắng dần thôi mà :)

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Điện thoại gần 4tr chứ nhiêu. Người làm ra tiền chứ tiền đâu làm ra người. Còn sống thì làm mà trả nợ :binhsua14:
Ví dụ như qua ở nhà con bé kia làm "người giúp việc" ấy =))
Suy nghĩ tích cực là được.

Chắc bác này còn ở tuổi teen nên suy nghĩ dại dột, không học trường này thì học trường khác

Không được con này thì kiếm con khác

Đời là bể khổ mà :binhsua16:

P/S: Kêu bố mẹ lên trường xin lại cái điện thoại đi nhá. Trường nó không dám lấy luôn đâu =))

Last edited by a moderator:

ilssil

Senior
Reactions
148
MR
0.000
đọc rồi suy ngẩm đi pa chưa hiểu hết câu đã nói, ý tui bảo thằng thớt nó sợ bị thu mất luôn đt thì tôi nói làm gì có luật thu luôn đt học sinh nếu nó ko trả thì kiện bạn nên nhớ là giáo viên thu đt học sinh mà ko trả nha. ko phải là lợi dụng trức quyền chiếm đoạt tài sản hả bạn. bạn thử làm thấy giáo cô giáo rồi thu như vậy đi rồi bạn hiểu cái cảnh gặp học sinh thuộc hàng bá nó kiện cho xem:binhsua12:giao viên đc thù đt học sinh nhưng thu trong giờ học và thu có thể giữ đến khi học sinh mời phụ huynh chứ ko có quyền lấy luôn. còn dép thì mất luôn nhé toàn bị thu mất dép chưa mất đt bao giờ haha
Lại kiện @@, học sinh hàng bá nó kiện cho xem @@x2, làm việc một lần với CA hay học tí luật là bác biết thừa, thể loại này trong luật pháp cũng chỉ thành 2 bên dàn xếp, có muốn kiện cũng kiện thế đ** nào đc, lại còn lợi dụng :trức" quyền nữa chứ@@, cứ mức độ nào cũng qui tội thì chắc đái bậy là bị đem ra tòa cắt c**** . Chắc bác toàn ngồi nhà xem phim rồi ảo tưởng quá

LenhHoXung

Junior
Reactions
31
MR
0.006
haha, chuyện bình thường như cơm bữa thế mà đã muốn nhảy lầu rồi, ai cũng như vậy thì chắc loài người bị tuyệt chủng quá:binhsua04:

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
Éc kêu cha mẹ vào trường xin lại cái điện thoại là xong :)) , Có nhỏ bạn gái tốt quá nhỉ ? mà củng đúng nghe bài viết chắc ~ học lớp 8 lớp 9 thôi. lớp 8 lớp 9 mà yêu đương cái gì :)) có cái dt củng làm loạn

Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chuyện dư lày thì có gì đâu nhỉ! Chuyện nhỏ mà! Đời còn dài! Còn nhiều chuyện lắm!
chuyện này chẳng qua là mấy trò nghịch dại thời học sinh thôi! :binhsua02:

goanguh

Junior
Reactions
124
MR
0.000
trẻ trâu bây giờ cũng biết đến mmo rồi à :m190:

Cesc0405

Hero
Reactions
414
MR
0.002
Trẻ con vl.
Ch có cái đếu j đâu,cứ tưởng động đất,cháy nhà,chết người chứ @@ Đọc đoạn đầu tưởng đọc đc t.n bị con bạn gái cắm sừng :binhsua04:
Bà giáo gặp gia đình thì kêu obg xin lại cái đt mà trả con bạn gái,tr` đếu nào dám thu?Chỉ cần cam kết ko dùng đt trong giờ học là đc.Chả luật pháp nào cấm dùng đt cả,chỉ có điều đang trong giờ học thì ko đc dùng thôi,nhất là chơi điện tử.Chứ nhà có việc gấp gv cũng nhân nhượng cho dùng.

leekangnam

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em đang chơi game Minh Chủ Võ Lâm trên con N73 nè , chạy mượt phết , các bác thử chơi xem Thấy hay thì a e ta tạo bang chơi cùng nhau cho vui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week