Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
ơ bác mod ơi sao cycle lần 2 xong lại có tận 15$ vậy với cả nó chuyển thành 5 gói 0.5$
bác vào đâu mà có cái bảng này vậy mình mò mãi ko thấy ~.~
của mình hơn 4k bao giờ với xong nhỉ
thôi xong mình mua gói 5$ chứ ko phải gói 1$.
lúc mua điền ntn vậy bán. mình điền 1-5 phải điền ngược lại ah :(

Last edited:
bác vào đâu mà có cái bảng này vậy mình mò mãi ko thấy ~.~
của mình hơn 4k bao giờ với xong nhỉ
thôi xong mình mua gói 5$ chứ ko phải gói 1$.
lúc mua điền ntn vậy bán. mình điền 1-5 phải điền ngược lại ah :(

Vào My Position để xem bảng đó.

Gói nào cũng đc nhưng để đảm bảo vị trí của bạn thì nên mua nhiều gói 1$ thay vì 1 gói nhiều $.

Đơn giản nếu là 1 vị trí 5$ thì bạn muốn hoàn thành phải có người dep số tiền lớn hơn 10$ nhưng nếu họ chỉ dep có 5$ thì bạn phải chờ đủ 10$ mới ăn cycle đc 1 vị trí. Trong trong thời gian đó đã có 5-10 vị trí khác gia nhập line trước bạn.

Còn nếu mua các gói 1$ thì khi vào dòng cứ đủ 2$ bạn đc ăn cycle và tạo luôn vị trí mới. Đảm bảo lợi thế đi trước ăn trước.

Gói nào cũng đc nhưng để đảm bảo vị trí của bạn thì nên mua nhiều gói 1$ thay vì 1 gói nhiều $.

Đơn giản nếu là 1 vị trí 5$ thì bạn muốn hoàn thành phải có người dep số tiền lớn hơn 10$ nhưng nếu họ chỉ dep có 5$ thì bạn phải chờ đủ 10$ mới ăn cycle đc 1 vị trí. Trong trong thời gian đó đã có 5-10 vị trí khác gia nhập line trước bạn.

Còn nếu mua các gói 1$ thì khi vào dòng cứ đủ 2$ bạn đc ăn cycle và tạo luôn vị trí mới. Đảm bảo lợi thế đi trước ăn trước.
4173 Position thì bh mới được cycle hả bác

vậy giờ phải mua ntn cho đúng gói 1$ vậy bác.
dòng trên 5
dòng dưới 1 ah bác

4173 Position thì bh mới được cycle hả bác

Hỏi chúa mới biết đc.
Nhưng cứ tốc độ cycled như này thì tối hoặc đêm là ăn. Xui thì mai, xui nữa thì ngày kia, còn xui hẳn thì ... ko biết đc. :D

Mình còn có cái 2k mấy thì cũng 24h nữa àk

Cái 2k mấy thì sắp rùi. Giờ đến chiều tối là ăn. Đang hi vọng tới đêm ăn quả 3k4 đây mà ko biết đc ko nữa. Admin này giỏi support nên lượng DEP vào và lượng reinvest vẫn đảm bảo line chạy nhịp nhàng

2k may thì vài tiếng nữa giờ cycled hơn 2k roi
@mmotong ăn cycle số bao nhiêu rùi?

Nhưng thấy sao pay out chậm quá, nghe admin nói mỗi ngày pay 3 lần mà từ sáng tới giờ vẫn chưa thấy gì?
Total Withdrawn:$$600.41
(Quá chậm)

bây giờ ơi 1900
vậy thì phải 20h nữa với tới 4k ~.~
ah bác @vipmember sắp ăn rồi kìa thấy bác ấy dep phải 50$ ~.~
Cậu ấy mua 74$ thì phải
Nhưng thấy sao pay out chậm quá, nghe admin nói mỗi ngày pay 3 lần mà từ sáng tới giờ vẫn chưa thấy gì?
Total Withdrawn:$$600.41
(Quá chậm)
Nó pay 3 lần từ 9h sáng tới 6h chiều. Còn bây giờ thì đang là đêm của nó. Vậy chờ khoảng 8 tiếng nữa mới đến giờ pay. Nó hạn chế giờ pay như vậy để nhỡ ai đó đủ minpay nhưng lại chưa đc pay thì lại reinvest tiếp để tăng lợi nhuận.

Last edited:
Đã ref theo thớt.
ID: Itstudent27

chừng nào thấy tên mình trên bảng là sắp dc rycle :D trung bình 18-24h thì sẽ xoay vòng 1 lần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week