Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Lại Cycled 1 lần nữa, thu được 28$ rồi, đang đặt lệch rút, với tầm DEP như vây bây giờ dự thì sau 2 ngày nữa sẽ ăn được Cycled nữa. Nếu ae Buy Positions thì sau khi Cycled sẽ nhận được gấp đôi và có thể rút được rồi sau đó tự động Reinvest 100%, nếu tiếp tục ăn Cycled thì giảm còn 50%. Còn nếu dùng Balance để Reinvest tiếp thì sau khi Cycled sẽ chỉ được Reinvest 50%. Vì thế mình thấy ae nên rút tiền về rồi Buy Positions sẽ lợi hơn.
Chuẩn rồi!
Rút ra rồi DEP lại thì sẽ mất lợi thế về thời gian cycle. Nhưng bù lại sẽ đc ăn nhiều hơn mỗi lần cycle

mấy bác giải thích giúp mình mấy từ t.anh đc không nghe chẳng hiểun gì cả
cycled, positions, reinvest...

Sao mình mua thử 2 position xong rồi mà không thấy nó hiện gì ở My positon nhỉ? You do not currently have any purchased positions. ClickHERE to purchase and activate your earnings account now! Tiền thì bị trừ r

Sao mình mua thử 2 position xong rồi mà không thấy nó hiện gì ở My positon nhỉ? You do not currently have any purchased positions. ClickHERE to purchase and activate your earnings account now! Tiền thì bị trừ r

Do thằng Admin nó chưa xác nhận thôi. Mà nhớ là Minimum Withdrawal 5$ nhé.

Do thằng Admin nó chưa xác nhận thôi. Mà nhớ là Minimum Withdrawal 5$ nhé.
Mà cái này chơi như thế nào v bạn, gà quá giờ mới biết thể loại này. Mình mua position xong để im như thế thôi à, có cần làm gì khác không? Rồi cycle là cái gì, xem ở đâu vậy bạn

Đầu tiên là bạn Buy Positions nó sẽ cho vào 1 line thẳng, line kiểu như là 1 tổ hùn vốn vậy đó còn Positions là 1 chân trong tổ đó, khi mọi người mua Positions thì số tiền đó chuyển vào line và khi nó đủ gấp đôi số tiền của người đầu tiền hùn vốn vào đó thì người đó được Cycled tức là thu hồi lại vốn gấp đôi so với mức ban đầu. Sau khi người này nhận được Cycled thì lại còn được Reinvest tức là tự động tái đầu tư thêm 100% hoặc 50% (không mất gì hết nhé) như mình nói ở trên mức vốn ban đầu vào line. Ở trong line cứ Cycled theo hàng thẳng, ai Buy Positions trước thì được Cycled trước, ai mua sau thì chờ tới mình thôi. Tiền sau khi được Cycled được để ở đó Balance. Bạn có thể rút tiền về hoặc dùng tiền đó để Buy Positions chiến tiếp.

Cycle là 1 chu kỳ trong trận . Chu kỳ này được hoàn thành khi ma trận đc lấp đầy tất cả vị trí thì gọi là cycled, position là 1 vị trí trong chu kỳ. Reinvest là tái đầu tư. (thay vì rút ra thì đập lại để ăn lãi kép.

bạn DEP vào phải chờ adnmin xác nhận thì vị trí của bạn mới đc kích hoạt
Mà cái này chơi như thế nào v bạn, gà quá giờ mới biết thể loại này. Mình mua position xong để im như thế thôi à, có cần làm gì khác không? Rồi cycle là cái gì, xem ở đâu vậy bạn

Để im thui và chờ những người khác đầu tư. Khi đủ vị trí thì chu kỳ của bạn sẽ hoàn thành và bạn sẽ có $

Cycle là 1 chu kỳ trong trận . Chu kỳ này được hoàn thành khi ma trận đc lấp đầy tất cả vị trí thì gọi là cycled, position là 1 vị trí trong chu kỳ. Reinvest là tái đầu tư. (thay vì rút ra thì đập lại để ăn lãi kép.

Để im thui và chờ những người khác đầu tư. Khi đủ vị trí thì chu kỳ của bạn sẽ hoàn thành và bạn sẽ có $
thớt dep sớm ngon quá, dep 1k đô là giàu cmn to rồi kaka

Bây h dep vào có vấn đề gì ko bác

Bây giờ thì 50/50. Nhưng quan điểm riêng của mình thì vẫn còn có khả năng ăn vì thấy thiên hạ vẫn reinvest rất nhiều. Tuy nhiên số đó là ảo. Và bong bóng đc thổi phồng mà căng quá sẽ nổ tung bất cứ lúc nào. Nên đánh nhanh rút gọn, ưu tiên bảo toàn vốn. Đừng ham lãi cao quá mà có lúc ôm hận

Vị trí của em là hơn 1600. Không biết đến bao h hoàn thành các bác nhỉ. Lần đầu chơi loại này cung vui phết. Em check từ sáng tới h mà chưa có gì. :)

Vị trí của em là hơn 1600. Không biết đến bao h hoàn thành các bác nhỉ. Lần đầu chơi loại này cung vui phết. Em check từ sáng tới h mà chưa có gì. :)
Sắp đến rùi đó. Của mình 1497 đã ăn rùi thì 1600 chuẩn bị tinh thần.
ID: zlauocmo01
dep 5$ có đc RB không bác thớt ơi :D
Để xem có rút đc ko đã. Rút đc mới nói chuyện :D

Sắp đến rùi đó. Của mình 1497 đã ăn rùi thì 1600 chuẩn bị tinh thần.

Để xem có rút đc ko đã. Rút đc mới nói chuyện :D
cho mình hỏi thêm khi 5x2=10$ mình rút ra 5$ rồi còn 5$ nó tự quay lại đầu tư và rồi nó lại ra 5x2=10$ nữa hả bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week