Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.

Mong ước nhỏ nhoi. Và đang nằm trên inline hi vọng đến sớm phát nữa :)

chắc nó pay khoảng 3 lần đó....anh em có lãi rồi từ từ nha....tham thì thậm ráng chịu :D

phí rút là bao nhiêu 1 lần vây thớt? rút 1 lần 10$ với 1 lần 15$ nhận dc 21$ :(

Fee rút là 0.3+4%. Cứ vậy mà tính.

Hôm qua tối về nhà mưa bị đứt dây mạng nên mù thông tin rùi. Có ai cho mình biết tình hình site ăn cycle đến bao nhiêu rùi ko?
Thớt ăn cycle rồi đó, tối qua nó cũng pay hết lun rồi, giờ chắc tới gần 4k?

Cũng ko đến mức vậy đâu. Hiện tại bây giờ số Position giá 0.13 và 0.06 còn nhiều lắm chỉ cần 1 position 1$ vào thì đã có 5 Position đc hoàn thành rùi. Mình vẫn tính là vào ngày mai nó ăn hết position 8k mấy luôn.

Anh em nào đã có lãi thì có thể chiến mạnh (dùng tiền lãi mà chiến) còn chưa có lãi thì tiếp tục mục tiêu bảo toàn vốn. Mà đa số đều có lãi cả rùi. Chỉ còn 1 số vào sau chưa có lãi thui. Nhìn chung site này vẫn còn tiềm năng. (chưa chạy chính thức). Có thể tái đầu tư liên tục cho tới khi hết soft launch. Khi Khi chuẩn bị launch chính thức thì ngừng đầu tư, thu lãi

đầu tư 74$ hiện tại đã lãi khá nhiều
và còn tiếp tục sẽ nhận thêm lãi nữa hehe

Cũng ko đến mức vậy đâu. Hiện tại bây giờ số Position giá 0.13 và 0.06 còn nhiều lắm chỉ cần 1 position 1$ vào thì đã có 5 Position đc hoàn thành rùi. Mình vẫn tính là vào ngày mai nó ăn hết position 8k mấy luôn.

Anh em nào đã có lãi thì có thể chiến mạnh (dùng tiền lãi mà chiến) còn chưa có lãi thì tiếp tục mục tiêu bảo toàn vốn. Mà đa số đều có lãi cả rùi. Chỉ còn 1 số vào sau chưa có lãi thui. Nhìn chung site này vẫn còn tiềm năng. (chưa chạy chính thức). Có thể tái đầu tư liên tục cho tới khi hết soft launch. Khi Khi chuẩn bị launch chính thức thì ngừng đầu tư, thu lãi
lúc nào mới RCB hả bác ?

mình cón 20$ nằm ở 7k mấy tường vài ngày mà nghe thớt nói hợp lý quá chắc mai là dc thêm ít, mà đắng do nên rút thêm 30$ lãi hay đập tiếp lun, vốn thì cũng thu lại dc rồi nên ko lo

Các bác cho hỏi cái này khi mình được paid rồi thì nó có cho thời gian để reinvest không? Tại nếu vừa paid xong mà nó reinvest lại thì cũng đc có 50% mà, đang chơi chiến thuật rút dep như chủ thớt :p

Các bác cho hỏi cái này khi mình được paid rồi thì nó có cho thời gian để reinvest không? Tại nếu vừa paid xong mà nó reinvest lại thì cũng đc có 50% mà, đang chơi chiến thuật rút dep như chủ thớt :p
rút dep chỉ app dụng cho ai ko theo dõi thường xuyền dc thôi, chứ mà rut rồi dep là sai lầm lớn, đợi 1 ngày nó mới pay, mà một ngày thì số lượng của bạn sẽ bị bay xa ít nhất 5k slot, càng xa càng rủi ro, nếu đã lấy lại vốn mà muốn reinvest số lãi thì reinvest trực tiếp sẽ tốt hơn

rút dep chỉ app dụng cho ai ko theo dõi thường xuyền dc thôi, chứ mà rut rồi dep là sai lầm lớn, đợi 1 ngày nó mới pay, mà một ngày thì số lượng của bạn sẽ bị bay xa ít nhất 5k slot, càng xa càng rủi ro, nếu đã lấy lại vốn mà muốn reinvest số lãi thì reinvest trực tiếp sẽ tốt hơn
Thế khi được paid nó reinvest có 50%, và cứ thế nó giảm 1$ 0.5 0.25. ...hả bạn? Tiền được paid xong mà chưa withdraw mình lấy đi mua position có đc ko nhỉ

mình cón 20$ nằm ở 7k mấy tường vài ngày mà nghe thớt nói hợp lý quá chắc mai là dc thêm ít, mà đắng do nên rút thêm 30$ lãi hay đập tiếp lun, vốn thì cũng thu lại dc rồi nên ko lo
Nếu có 30$ lãi rùi thì rút đi. Chiến mạnh phần lãi vẫn nằm trong position ý.
Ngày hôm qua mình còn 5$ trong Position và khi nó cycled thu đc 10$ mình đập lại chiến hết thì hôm nay có gần 20$ rút về. Nó tự động mua lại 5$ nếu mai cycled lại đập vào reinvest 100% và lần sau lại rút. Đảm bảo tiền đã về ví mới là của mình.
lúc nào mới RCB hả bác ?
Cái này nó không thể hiện rõ hoa hồng ref nên chưa tập hợp đc. Kết thúc đợt này thứ 6 hoặc T7 tổng kết và rcb cho anh em. Do mình có lãi nên sẽ chịu fee rút tiền và RCB đủ 80% cho anh em.

Mình ko chơi kiểu rút ra rồi mới DEP lại. Mà reinvest ngay khi cycled. Thiệt về $ một tý nhưng sẽ có lợi thế mua đc position nhanh hơn. Thời gian cậu chờ rút thì có thể đã đc cycled 1 lần rùi. Chỉ áp dụng cách rút ra vào buổi đêm khi thời gian đặt lệnh rút và thời gian pay gần nhau . Nhưng tốt nhất vẫn nên cycled cái reinvest ngay để đảm bảo lợi thế position càng sớm càng nhanh cycled

Chính xác rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week