Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Thế khi được paid nó reinvest có 50%, và cứ thế nó giảm 1$ 0.5 0.25. ...hả bạn? Tiền được paid xong mà chưa withdraw mình lấy đi mua position có đc ko nhỉ
nó giảm thì có sao đâu, như zj càng tốt, nó đâu có mất đi đâu, thay vì lúc trước nó giữ lại 100% mình chỉ rút dc 100% thì giờ nó giữ 50 mình rút dc 150 càng tốt cho ai muốn rút lãi nhanh. nếu bạn theo dõi dong cycle thì khi vừa cycle là bạn lấy tiền paid đó reinvest liền thì cũng ko khác gì auto cả, mà lợi hơn nhiều

Thế khi được paid nó reinvest có 50%, và cứ thế nó giảm 1$ 0.5 0.25. ...hả bạn? Tiền được paid xong mà chưa withdraw mình lấy đi mua position có đc ko nhỉ

Được bạn à? Lúc vào Buy Positions ở dưới có chỗ Reinvest lại đó.

Lời khuyên từ admin
Số liệu thống kê dòng mới đến sớm!

Đây là 500 thành viên mới nhất tiếp theo trong dòng chu kỳ. Nếu bạn không nhìn thấy tên của bạn, đó là vì vị trí của bạn là cách vượt qua 500, khi vị trí cao hơn được thêm vào, tên của bạn sẽ di chuyển lên danh sách vì vậy hãy kiên nhẫn!

Xin vui lòng giúp giữ cho danh sách di chuyển bằng cách mua các vị trí mới hoặc tái đầu tư một số thu nhập của bạn hàng ngày. Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào vị trí trang Mua.

Nếu bạn muốn có một số tiền miễn phí để tiếp tục đẩy dòng, sau đó truy cập miễn phí tiền Vault của chúng tôi và làm một vài cung cấp miễn phí để lấy một số tiền mặt miễn phí.

Tái đầu tư cũng giúp thu nhập của bạn nhiều hơn và giúp những người khác cũng kiếm đc lợi nhuận.

Mình ko chơi kiểu rút ra rồi mới DEP lại. Mà reinvest ngay khi cycled. Thiệt về $ một tý nhưng sẽ có lợi thế mua đc position nhanh hơn. Thời gian cậu chờ rút thì có thể đã đc cycled 1 lần rùi. Chỉ áp dụng cách rút ra vào buổi đêm khi thời gian đặt lệnh rút và thời gian pay gần nhau . Nhưng tốt nhất vẫn nên cycled cái reinvest ngay để đảm bảo lợi thế position càng sớm càng nhanh cycled

Vậy giờ thì mình nên chơi theo kiểu khi đc cycle thì cái phần vốn mình có thể mua position tiếp hay không thì tùy, còn phần lãi vẫn cứ để nó reinvest tiếp để đẻ thêm lãi con nữa phải ko bạn

Vậy giờ thì mình nên chơi theo kiểu khi đc cycle thì cái phần vốn mình có thể mua position tiếp hay không thì tùy, còn phần lãi vẫn cứ để nó reinvest tiếp để đẻ thêm lãi con nữa phải ko bạn
Cách này chỉ áp dụng với những người đã có lãi. Ai chưa có lãi thì ưu tiên rút ra bảo toàn vốn. Nếu cậu chưa rút vốn thì rút hết vốn về. Còn lãi có thể chiến tiếp hay không thì tùy quyết định của cậu

Cách này chỉ áp dụng với những người đã có lãi. Ai chưa có lãi thì ưu tiên rút ra bảo toàn vốn. Nếu cậu chưa rút vốn thì rút hết vốn về. Còn lãi có thể chiến tiếp hay không thì tùy quyết định của cậu
Mình vừa Dep vào 1$ nhưng sao chả thấy khác j trước thế bạn? :(

dep 1$ lời chán lắm dep thêm 9$ nữa đi bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath