Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
:oops: bác ơi, e newvie đọc giới thiệu bác e cũng chưa hiểu lắm

đã ref rồi id: goldfish, em mua 2$ 1 Positions rồi sao nữa bác????

:oops: bác ơi, e newvie đọc giới thiệu bác e cũng chưa hiểu lắm

đã ref rồi id: goldfish, em mua 2$ 1 Positions rồi sao nữa bác????
trời cậu lên hỏi ý kiến mọi người trc khi chơi chứ bây h dep 2$ chắc phải đến position 30k mấy rút đc tiền mình nghĩ lúc đó khá là xa vời

trời cậu lên hỏi ý kiến mọi người trc khi chơi chứ bây h dep 2$ chắc phải đến position 30k mấy rút đc tiền mình nghĩ lúc đó khá là xa vời

:eek: ế sao nói chỉ cần 1$ hức :confused: tiêu 2$ quý giá lắm mới có

:eek: ế sao nói chỉ cần 1$ hức :confused: tiêu 2$ quý giá lắm mới có
đúng là 1$ cũng đầu tư được nhưng minay là 5$ nếu cậu chỉ đầu tư 1$ sẽ không bao h đủ minpay để rút còn 2$ thì vài lần cycle mấy đủ . còn bây h mới đầu tư thì chơi hẳn 5$ mấy có cơ ăn đc tuy khá là mạo hiểm

đúng là 1$ cũng đầu tư được nhưng minay là 5$ nếu cậu chỉ đầu tư 1$ sẽ không bao h đủ minpay để rút còn 2$ thì vài lần cycle mấy đủ . còn bây h mới đầu tư thì chơi hẳn 5$ mấy có cơ ăn đc tuy khá là mạo hiểm

sao paypal nói gửi rồi, mà acc cho có nhỉ ?

:confused: vậy giờ mình làm sao đây? có nên thêm hông vậy?

mình cũng 4k7 sắp lên thớt mong là nó chạy xong đêm nay

đợi thêm vài phút nữa sẽ có thôi bạn. tùy cậu thôi nhưng mình khuyên ko nên thêm;2$ thì sau 2 lần sẽ đủ minpay và hy vọng nó sẽ chạy đến lúc đó bạn có thể rút và lãi 3$

dep thêm 3$ nữa cho đủ 5$ mà rút bạn. mình cũng còn 5$ vốn nè. cứ liều thôi mong là nó sống lâu :D
Total Sales: $34,258.49
Total Paid: $20,305.40
2 cái này là sao các bác nhỉ

:confused: khi nào có lãi nhỉ? để vài ngày coi tình hình xem sao ồi có bơm thêm ko

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week