Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Tui 5k1 chưa thấy gì đâyo_O

Tiền đã về nhé. DEP 10$ mà đã lãi hơn 30$ rùi

Bác nào có proof rùi thì post lên cho anh em cùng mừng nào

Mod ơi cho mình hỏi tí, lãi lần đầu nó tự động tái đầu tư luôn ak. Mình định rút gọn cơ mà nó reinvest luôn rồi!

Mod ơi cho mình hỏi tí, lãi lần đầu nó tự động tái đầu tư luôn ak. Mình định rút gọn cơ mà nó reinvest luôn rồi!
Nó tự động tái đầu tư 50% lần đầu. Những lần sau giá cycle sẽ giảm 1 nửa. Ví dụ lần đầu cậu đầu tư 10 gói 1$ đến khi đc ăn cycle cậu sẽ bắt buộc tái đầu tư 50% chỉ có thể rút ra 10$. còn 10$ tự động reinvest thành 10 vị trí 1$ nữa. khi những vị trí reinvest hoàn thành lần 2 thì bạn sẽ tự động reinvest 10 vị trí 0.5$ là 5$ . rút về 15$. Những lần reinvest sau giá position giảm 1/2.

Nó tự động tái đầu tư 50% lần đầu. Những lần sau giá cycle sẽ giảm 1 nửa. Ví dụ lần đầu cậu đầu tư 10 gói 1$ đến khi đc ăn cycle cậu sẽ bắt buộc tái đầu tư 50% chỉ có thể rút ra 10$. còn 10$ tự động reinvest thành 10 vị trí 1$ nữa. khi những vị trí reinvest hoàn thành lần 2 thì bạn sẽ tự động reinvest 10 vị trí 0.5$ là 5$ . rút về 15$. Những lần reinvest sau giá position giảm 1/2.
Hiểu rồi, nếu mà biết theo sớm thì h ngon cớm rồi, lần sau có kiểu site này tag tên mình theo với nhé!

Hì. Chịu khó theo dõi box matrix chứ nhiều người nhờ tag lắm mà tag sao nổi giờ. :D.
trò này nhanh có lãi nhưng lại mạo hiểm scam nhanh và gọn. Mình còn chưa rút vốn về :confused:
mà mod mới lãi có 30$ thì hơi chém đó nha. mod ít nhấn cũng cle 3,4 lần rồi chứ chả chơi :gach:

cho mình hỏi là nếu đầu tư chỉ 2$ thì site này với MTV cái nào lợi hơn, newbie nên ko biết

cho mình hỏi là nếu đầu tư chỉ 2$ thì site này với MTV cái nào lợi hơn, newbie nên ko biết
2$ thì ko nên đầu tư cái gì cả, ko có đủ tiền để hoàn vốn thì rất dễ bị scam.

Haizz của mình tới 13k lận, k biết ăn nổi k đây ...

trò này nhanh có lãi nhưng lại mạo hiểm scam nhanh và gọn. Mình còn chưa rút vốn về :confused:
mà mod mới lãi có 30$ thì hơi chém đó nha. mod ít nhấn cũng cle 3,4 lần rồi chứ chả chơi :gach:

Ờ 4 lần rùi mà nói chung là tới đâu rút về tới đó chứ tái đầu tư ít nên chỉ lãi có vậy thui.
Haizz của mình tới 13k lận, k biết ăn nổi k đây ...
Tầm 3-4 ngày nữa với tốc độ này

@@!, 2$ không làm dc gì sao :(

Nếu cậu đem 2$ đó đầu tư cách đây 3 ngày và tái đầu tư liên tục thì có thể có 10$-15$ trong ngày hôm nay. :D
Vấn đề là thời điểm

vừa rút 25$ nữa =)) còn lại để dành reinvest thôi :D rank 12k chắc 3 ngày mới có nữa

Bác thớt có vụ gì lần sau tag E với nhé, chiến mạnh tay cùng bác hihi ^.^

Ờ 4 lần rùi mà nói chung là tới đâu rút về tới đó chứ tái đầu tư ít nên chỉ lãi có vậy thui.

Tầm 3-4 ngày nữa với tốc độ này

Nếu cậu đem 2$ đó đầu tư cách đây 3 ngày và tái đầu tư liên tục thì có thể có 10$-15$ trong ngày hôm nay. :D
Vấn đề là thời điểm
thế giờ có nên đầu tư ko và vì sao lại ko, thấy site mới ra chưa dc 1 tháng mà ko lẽ scam nhanh vậy sao :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,497
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week