Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
chừng nào site ra line 1 mới thì mod update lên #1 cho ae với nhé, cứ tưởng site vẫn chạy line cũ, ko theo dc line mới tiếc quá :(

sao mình ko thấy bắt tái đầu tư nhỉ mình lần đâu 5 poin và dc 7.5 rút phát hết luôn mak

Theo thông tin thì admin sắp push line nhưng ko rõ line nào chắc là passive còn $1 thì lên vèo vèo. Thời gian tới mình cũng sẽ bỏ một phần push easy line còn lại vẫn tập trung chủ yếu vào $1 line.

Bác ơi, cho xin yahoo hay gì để liên lạc dc k? muốn chơi thử

:(10 cái 1$ ạ

Được mấy ngày rồi thế bạn ? Cái này còn tùy vào có nhiều người bỏ vào line đó không. Nếu mới bỏ thì đừng mong là hôm sau được luôn cứ xác định tầm 2-3 ngày chứ giờ bỏ $10 mà 2 3 tiếng sau có $15 thì khác admin chác phải đánh bạc suốt ngày mới có tiền trả cho mem. Bạn ấn vào nik rồi ấn next in line xem có tên bạn trong 500 người tiếp theo ko nếu không có thì sẽ sớm đến bạn.

nói chung là đừng ham duy trì số vốn, mình k có tiền dep chán ghê, có tiền dep 100$ cho sướng:D

Mình dep xong rút hết vốn ra giờ chỉ có ngồi nhận lãi và reinvest thôi. Mình thu hồi vốn mất 5 ngày :D

Được mấy ngày rồi thế bạn ? Cái này còn tùy vào có nhiều người bỏ vào line đó không. Nếu mới bỏ thì đừng mong là hôm sau được luôn cứ xác định tầm 2-3 ngày chứ giờ bỏ $10 mà 2 3 tiếng sau có $15 thì khác admin chác phải đánh bạc suốt ngày mới có tiền trả cho mem. Bạn ấn vào nik rồi ấn next in line xem có tên bạn trong 500 người tiếp theo ko nếu không có thì sẽ sớm đến bạn.
link
http://www.dollarmonsters.com/members/nextinline.php?sfp=lname&sop=desc
đó à bác @@! em ko thấy tên em luôn

Nếu không thấy tên bạn trong phân Pocket change thì bạn ở phía dưới và tiếp tục ngồi đợi. Vậy mình mới hỏi bạn dep hôm nào chứ ko có chuyện 5 6 tiếng là có luôn được đâu.
hi hi thanks bác tại em không rành nên vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,160
173,255
Latest member
Digitalmarket9

Most viewed of week