Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
mình ở cuối 10k thôi. KHông biết khi nào mới đc đây :oops:
tầm 1 tuần nữa nếu vẫn có lượng DEP vào đều. Admin lẽ ra nên đưa từng line một ra cho mem tập trung chiến 1 line thui. Sau khoảng nửa tháng lại ra line tiếp thì mới kéo dài đc. Đằng này ra ồ ạt 1 lúc 3 line luôn.
rank 12k đợi tới chắc nát site :D
:D
Chắc tháng nữa:D

Handofmidas

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Web này kiểu cycle người sau trả tiền người trước thì mình vẫn chưa thấy rủi ro site scam vì admin lúc nào cũng đước % khi member rút ra nghĩa là admin ngồi ko ăn tiền. Càng nhiều người vào thì cycle chạy càng nhanh thôi theo mình thì ko có lí gì để site sập với hình thức vòng tròn tnay cả. Admin chỉ bỏ công sức ra làm site và việc push line thì cũng chỉ là tiền của mod + member + tiền admin nhận được từ % đẩy lên. Vì lẽ đó mình chưa tìm ra rủi ro + lí do để site scam. Anh em nào có k/n thì nói cho mình rõ nhé.

Web này kiểu cycle người sau trả tiền người trước thì mình vẫn chưa thấy rủi ro site scam vì admin lúc nào cũng đước % khi member rút ra nghĩa là admin ngồi ko ăn tiền. Càng nhiều người vào thì cycle chạy càng nhanh thôi theo mình thì ko có lí gì để site sập với hình thức vòng tròn tnay cả. Admin chỉ bỏ công sức ra làm site và việc push line thì cũng chỉ là tiền của mod + member + tiền admin nhận được từ % đẩy lên. Vì lẽ đó mình chưa tìm ra rủi ro + lí do để site scam. Anh em nào có k/n thì nói cho mình rõ nhé.
Lấy tiền người sau trả người trước. Đến lúc người sau không bỏ tiền vào nữa thì lấy gì trả. Cậu có lãi rùi thì cậu có muốn bỏ tiền nữa ko hay muốn ăn thêm. Admin nào trust và trung thực thì trả đến đồng cuối cùng (tất nhiên admin cũng có đến vài K vị trí trong line và lấy đi ko ít tiền của mem). 1 người có lãi thì 3-4 người mất tiền. Rủi ro là vậy đấy. Chưa kể admin ôm tiền bỏ chạy.

Lấy tiền người sau trả người trước. Đến lúc người sau không bỏ tiền vào nữa thì lấy gì trả. Cậu có lãi rùi thì cậu có muốn bỏ tiền nữa ko hay muốn ăn thêm. Admin nào trust và trung thực thì trả đến đồng cuối cùng (tất nhiên admin cũng có đến vài K vị trí trong line và lấy đi ko ít tiền của mem). 1 người có lãi thì 3-4 người mất tiền. Rủi ro là vậy đấy. Chưa kể admin ôm tiền bỏ chạy.
dự line 1 là khó có mà dc rycle nữa :D hết ai zám bỏ tiền lấy j chạy....:confused: nói chung vẫn có lãi :)) lúc đầu làm phát 500$ h ngon lành rồi =))

ddenden123

Junior
Reactions
66
MR
0.029
Bây giờ nên dep line nào là tốt nhất hả cậu

Vậy cái này mới cần sự tin tưởng của nhiều người nên càng nhiều người q/c càng tốt. Mình thấy admin xây dựng đội ngũ mod chat liên tục làm nhiều người thêm tin tưởng và q/c website nhiều hơn là khá hay. Tâm lý chung của ngươi mới chơi mình thấy là người ta cứ invest liên tục để được nhiefu tiền nên ít ai rút ra tiền cứ vậy push line lên thôi tiền rút ra thì cũng ko bao giờ bằng tiền cho vào nên không có người cuối thì người đầu ko ra được. Mà người đầu không được thì một là họ q/c người khác push hoạc admin, mod push không thì phải đợi mình nếu không ai bỏ tiền vào thì t/g cycle sẽ lâu hơn chứ ko bao giờ xảy ra chuyện là ko có tiền trả nếu line vẫn tiếp tục được đẩy.

dự line 1 là khó có mà dc rycle nữa :D hết ai zám bỏ tiền lấy j chạy....:confused: nói chung vẫn có lãi :)) lúc đầu làm phát 500$ h ngon lành rồi =))

Line 1 thì auto reinvest mà với cả admin vẫn push line đều chỉ là sẽ lâu hơn so với những line khác thôi vì admin hồi đó để giá trị từ $1-$100 nên 1 người đầu mà bỏ $100 thì 100 người sau bỏ $1 mới đủ không thì 10 người bỏ $10 vào nên khá lâu còn theo mình nếu site phát triển mạnh có niềm tin nhiều người thì line $1 và $125 là line nhanh nhất.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week