Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
mấy thằng sau nó dep nhiều thì mau đến lượt :(

mình đứng gần 400 :D, hi vọng qua ngày mai sẽ có nhiều người dep thêm vào
mấy thằng sau nó dep nhiều thì mau đến lượt :(

Admin đã đi ngủ rùi. Có lượng DEP vào nhưng do admin đang ngủ nên không duyệt nên Cycle tạm thời ko chạy. Hì. chờ thui anh em.

Đã dep vào 5$ :) send xong hết rồi mà vào My Position nó bào là chưa có vị trí nào nhỉ
You do not currently have any purchased positions. ClickHERE to purchase and activate your earnings account now!

Last edited:
Của mình đã Cycled nhé. Thêm 10 position tái đầu tư nữa nhưng lần này poisition chỉ có giá 0.5$. Đang đặt lệnh rút rùi. @gamedola đã ăn cycle và sắp tới sẽ là @theanhhpp

Last edited:
Đã có position nhưng để lên được inline chắc chờ dài dài. Hi
À thớt ơi ko biết truy cập bằng mobile có sao ko nhể

Đã có position nhưng để lên được inline chắc chờ dài dài. Hi
Nếu lượng DEP đều đều thế này thì chắc là không quá lâu đâu. Chiều nay mình còn ở vị trí 177 mà giờ đã ăn cycle rồi. Hi vọng nó sống lâu lâu chút cho mọi người cùng hưởng lợi.

Truy cập Mobile tốt.

Admin này khá trust nên có thể sẽ chơi đẹp và duy trì chương trình dài dài. Tuy nhiên tại thời điểm này những ai muốn DEP thì nên suy nghĩ cho kỹ trước khi DEP. Những ai đã hoàn thành cycle nên rút sớm bảo toàn vốn chứ không nên tham quá. Chúc anh em may mắn!

Last edited:
Mình hoàn thành cycle rồi làm sao để rút vậy mod
Vào phần withdraw và đặt lệnh rút về ví của bạn. Chú ý là chọn về ví bạn dùng để dep nhé. Nếu DEjP bằng PP thì đặt lệnh về PP, Nếu DEP bằng STP thì đătj lệnh về STP. Số tiền rút nên để tối đa blance để bảo toàn vốn

Chúc mừng cậu!

Thêm 1 người nữa hoàn thành cycle là . Tieps theo là @mmotong và @nospk đã gần tới đích và chuẩn bị đc cycler

Hôm nay mình sẽ rất hạnh phúc nếu tất cả đều đc ăn cycle.

mà cậu nospk hình như chỉ có 2 gói 1$ vậy sao đủ minpay để with. tiện thể hỏi mod sau bao lâu kể từ lúc with thì nó pay vậy

Mình mới with lúc 12h đêm
Bây giờ đã về rùi. Admin đang online nên rút nhanh lắm. Có proof thì post lên cho mọi người mừng nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week