Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Thông tin là ngày hôm qua nó chưa chính thức lanch. Đó mới chỉ là soft lanch. Hôm nay đã chính thức lanch. Những cycle chưa hoàn thành sẽ không hiện trên list nhưng vẫn trong trạng thái chờ cycle. Mình thấy chỉ những cycle đc mua bằng tiền bên ngoài mới hiện trên list. Sáng nay mình có reinvest 1 cycle nhưng cụng không thấy hiện. Đang chờ thông báo chính thức từ admin.

Còn đây là thành quả của ngày hôm qua.

Tiền com cũng đã về.

untitled 2.JPG

Các bạn đã invest ngày hôm qua báo danh theo mẫu:

Nick DM:
email: (vì có người không hiện usename):

Số tiền DEP:
Email PP nhận thanh toán:

Mình sẽ tập hợp và RCB sớm nhất cho anh em:

Hoa hồng chính thức tính là 5% (mặc dù có người mình chỉ nhận 2%) nên mình sẽ RCB 80% số đó. Không tính fee rút tiền để RCB đc nhiều nhất cho anh em.

Hi vọng site chạy lâu lâu chút cho anh em hưởng tý cháo.

Last edited:
Thông tin là ngày hôm qua nó chưa chính thức lanch. Đó mới chỉ là soft lanch. Tất cả lish cycle chưa hoàn thành sẽ bị reset hết. Hôm nay đã chính thức lanch. Những cycle chưa hoàn thành sẽ không hiện trên list nhưng vẫn trong trạng thái chờ cycle. Mình thấy chỉ những cycle đc mua bằng tiền bên ngoài mới hiện trên list. Sáng nay mình có reinvest 1 cycle nhưng cụng không thấy hiện. Đang chờ thông báo chính thức từ admin.

Còn đây là thành quả của ngày hôm qua.

View attachment 33971

Tiền com cũng đã về.

View attachment 33972

Các bạn đã invest ngày hôm qua báo danh theo mẫu:

Nick DM:
email: (vì có người không hiện usename):

Số tiền DEP:
Email PP nhận thanh toán:

Mình sẽ tập hợp và RCB sớm nhất cho anh em:

Hoa hồng chính thức tính là 5% (mặc dù có người mình chỉ nhận 2%) nên mình sẽ RCB 80% số đó. Không tính fee rút tiền để RCB đc nhiều nhất cho anh em.

Hi vọng site chạy lâu lâu chút cho anh em hưởng tý cháo.
Tiền com là tiền gì vậy bác :(

E mua hôm qua 5 position những vẫn ko hiện trên list nè a
Cậu mua vào cuối soft lanch. Hiện site đang tiến hành sửa chữa 1 số lỗi trong soft lanch nên có lẽ phải chờ 1 chút. Trên phòng chat cũng có người dep tiền vào đúng thời điểm đó và cũng chưa thấy hiện cycle trên line. Quan trọng là trong phần my position có hiện là đc. Admin này cũng nhiệt tình. Có gì có thể nc với nó đc.

Withraw thì khoang bao lâu mới nhận dc vậy mọi người...đang đợi pending

Withraw thì khoang bao lâu mới nhận dc vậy mọi người...đang đợi pending
DEP có 4$ mà vẫ có tiền whith cơ ah. Mình nghĩ min pay là 5$ chứ. Hình như admin đang offline, hơn nữa site đang sửa chữa để chạy chính thức nên chắc pahri chờ thui.
Tiền com là tiền gì vậy bác :(
commision (hoa hồng giới thiệu ý).

DEP có 4$ mà vẫ có tiền whith cơ ah. Mình nghĩ min pay là 5$ chứ. Hình như admin đang offline, hơn nữa site đang sửa chữa để chạy chính thức nên chắc pahri chờ thui.
đâu có.Mình dep 10$ mà rycle 10$ h rút 10$ mà :D

Ờ sorry! Mình nhớ nhầm. Khi admin online sẽ thanh toán cho cậu thui.

Mình thấy hình như là admin thu ngắn cái list cycle chờ ăn lại nên nhiều người không thấy cycle của mình trên list. Hôm qua danh sách của nó là 1000. Hôn nay nó rút xuống còn 50. Theo dõi 30 phút vừa qua thấy cũng có rất nhiều cycle đc hoàn thành. Cứ tiến độ này thì ngày mai VN mình sẽ có thêm nhiều Proof

commision (hoa hồng giới thiệu ý).
Bác ơi cho em hỏi . Ví dụ : Dep 5$ vào nó sinh lãi ra 10$ , số tiền 10$ đó có sinh lãi nữa cho mình ko ạ

Bác ơi cho em hỏi . Ví dụ : Dep 5$ vào nó sinh lãi ra 10$ , số tiền 10$ đó có sinh lãi nữa cho mình ko ạ
Có chứ. Hôm qua mình mua 10$ nó ra 20$, rút 10$, còn 10$ nó mua lại cho mình đến đêm lại sinh ra 20$ nó tự động mua lại 10 cycle giá 0.5$ mất 5$ (hình như giảm dần để giảm lãi của mình) rút 15$ nữa. Hì. Cơ bản là vậy

id : vipmember
dep 74$ mua 37 gói ads giá 2$
nhận RCB qua PP [email protected]
Ok sẽ check và rcb sớm nhất cho bạn

Có chứ. Hôm qua mình mua 10$ nó ra 20$, rút 10$, còn 10$ nó mua lại cho mình đến đêm lại sinh ra 20$ nó tự động mua lại 10 cycle giá 0.5$ mất 5$ (hình như giảm dần để giảm lãi của mình) rút 15$ nữa. Hì. Cơ bản là vậy

Ok sẽ check và rcb sớm nhất cho bạn
Vậy là ngon rồi :) Quẩy to thôi :D

thớt ăn rồi thì chắc như hôm qua thì 2 tiếng sau tới lượt mình hi.
ID mmotong: dep 10$ pp: inbox

Lại Cycled 1 lần nữa, thu được 28$ rồi, đang đặt lệch rút, với tầm DEP như vây bây giờ dự thì sau 2 ngày nữa sẽ ăn được Cycled nữa. Nếu ae Buy Positions thì sau khi Cycled sẽ nhận được gấp đôi và có thể rút được rồi sau đó tự động Reinvest 100%, nếu tiếp tục ăn Cycled thì giảm còn 50%. Còn nếu dùng Balance để Reinvest tiếp thì sau khi Cycled sẽ chỉ được Reinvest 50%. Vì thế mình thấy ae nên rút tiền về rồi Buy Positions sẽ lợi hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week