Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
bạn dùng tiền bên ngoài fund vào hay dùng tiền balance?

Nói chung những người chơi đầu đều lãi cả rùi. Những người vào sau sẽ phải chịu rủi ro cao đấy. Mình không khuyến khích cậu DEP tiền vào bây giờ nữa. Còn quyết định vẫn là ở cậu. :D
vậy giờ em nên đầu tư vào đâu

chi voi 13$
Tại sao không? :D. Nếu bạn nghĩ 13$ là không to. Vậy bạn có sẵn sàng mất 13$ đó không? Nếu bạn không sợ mất thì có thể gửi vô quỹ từ thiện MMO4ME sẽ có ích hơn là mang nó cho admin. Hì. Còn bạn sợ mất nó thì tốt nhất bạn giữ lấy nó. Và nó sẽ là của bạn mãi mãi. Chơi invest thì không thể nói trước đc điều gì. Hì
Thớt nói hay nè kak
Kiếm site nào ngon ae chiến đi thớt

Vẫn trên con đường tìm kiếm. Lâu lâu mới có 1 site ngon thế này. Anh em cứ tận hưởng đi. Mà lãi rùi chả ai mời mình cốc nước nhỉ :D

Vào Line sao toàn thấy DamianXIX Dã man kinh @.@

cái trang 500 mem mà thằng DamianXIX nó chiếm hết 499 rồi, không biết trang tiếp theo nó như thế nào o_O

Tại sao không? :D. Nếu bạn nghĩ 13$ là không to. Vậy bạn có sẵn sàng mất 13$ đó không? Nếu bạn không sợ mất thì có thể gửi vô quỹ từ thiện MMO4ME sẽ có ích hơn là mang nó cho admin. Hì. Còn bạn sợ mất nó thì tốt nhất bạn giữ lấy nó. Và nó sẽ là của bạn mãi mãi. Chơi invest thì không thể nói trước đc điều gì. Hì

Vẫn trên con đường tìm kiếm. Lâu lâu mới có 1 site ngon thế này. Anh em cứ tận hưởng đi. Mà lãi rùi chả ai mời mình cốc nước nhỉ :D
Mod lấy tiền rcb mình mà uống nước nhé :D

2 ngày gần đây có ai dc paid nữa chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786