Matrix DollarMonsters - Matrix 1 Line, Lợi nhuận 200%, Tối thiểu 1$, chấp nhận STP, PZ, PP, PT, BTC

Status
Not open for further replies.
Đã có 2 slot :D
Xem tình hình thế nào

K biết mấy ngày nữa nó lên 4$ :eek:
Cứ nạp 1 lần tầm 5$ - 10$ cho chắc, k dám chơi nhiều

Em không có paypal hay ví gì gì hết :( Chỉ được mỗi cái ví btc thôi :( Làm sao để đầu tư vào site này? :( À mà reg paypal không dùng visa có được không nhở? Em cũng chưa có giấy chứng minh luôn :(

Em không có paypal hay ví gì gì hết :( Chỉ được mỗi cái ví btc thôi :( Làm sao để đầu tư vào site này? :( À mà reg paypal không dùng visa có được không nhở? Em cũng chưa có giấy chứng minh luôn :(
còn bé ở nhà kiếm tiền làm gì e

Mãi k thấy đc lên bảng, từ ngày hôm qua rồi :oops:

em mới mua 10pos 1$ xong rồi vào my positions nó lại báo là ko có pos nào là sao vậy bác :-s

em mới mua 10pos 1$ xong rồi vào my positions nó lại báo là ko có pos nào là sao vậy bác :-s

Đợi 1 ngày nhé mới có :D

admin làm tất cả bằng tay bạn ạ chứ ko làm tự động. Nên cứ tính giờ này chắc admin mới ngủ dậy đợi (giờ bên US) thì tầm 2-3 tiếng nữa là ok. Nếu có sẵn tiền trong DM sau đó reinvest thì position sẽ hiện ra luôn đỡ mất thời gian.

Line 1 đang move nhé. Muộn nhất là mai sẽ có proof mới cho anh em thêm ít cảm xúc.

cũ rùi mới đâu nữa ko biết site dc bao lâu nhỉ anh em nào còn site nào cho chới ké với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week