Warning Done

Status
Not open for further replies.
Mình vừa teamview bạn @vietcuong2012 nhé, bạn @joshep vào xem luôn nha. Mọi người cùng xem nhé!

----

OK vậy cả 2 đều là người bị hại rồi. Thằng scammer chó chết nào đấy lừa.

Mình chỉ report theo tình huống mà mình gặp và thật quá sơ suất. Đúng ra phải là WARNING chứ ko phải SCAM. Xin lỗi chủ thớt và tất cả mọi người.
Còn chuyện tiếp theo cứ tùy chủ thớt có bỏ qua hay không, nếu không thì mod định đoạt vậy.

Mình chỉ report theo tình huống mà mình gặp và thật quá sơ suất. Đúng ra phải là WARNING chứ ko phải SCAM. Xin lỗi chủ thớt và tất cả mọi người.
Còn chuyện tiếp theo cứ tùy chủ thớt có bỏ qua hay không, nếu không thì mod định đoạt vậy.
nếu chủ thớt ko bỏ qua thì theo RULE của forum bác phải ra đảo chơi 30 ngày đó :(

còn tấm này mình up để cho joshep tôi hy vọng có thể thay đổi được cách sử sự suy nghĩ có của bạn 1 phần nào khi nhận định 1 sự việc nào đó , ko phải ai cũng hẹp hòi như trong suy nghĩ của bạn đâu
tôi lúc đó muốn thông báo cho cậu , nhưng lại có việc phải vội chạy ra ngoài , tôi có dò hỏi để xin sdt của mấy bác ex nhưng chẳng ai có ,
ra về thì ăn ngay gáo nước lạnh + 1 đống gạch đá , ngồi ôm cục hận rồi ,xxx............

và nếu như vô tình ai đó hoặc tôi để nhầm chế độ này thì sao nhỉ :) chắc tôi ko bao giờ rửa sạch được cái mác scamer bạn gán cho tôi

banned nó 30 ngày đi chứ.... xin lỗi là xong chuyện à..... @vietcuong2012 :rolleyes:

còn tấm này mình up để cho joshep tôi hy vọng có thể thay đổi được cách sử sự suy nghĩ có của bạn 1 phần nào khi nhận định 1 sự việc nào đó , ko phải ai cũng hẹp hòi như trong suy nghĩ của bạn đâu
tôi lúc đó muốn thông báo cho cậu , nhưng lại có việc phải vội chạy ra ngoài , tôi có dò hỏi để xin sdt của mấy bác ex nhưng chẳng ai có ,
ra về thì ăn ngay gáo nước lạnh + 1 đống gạch đá , ngồi ôm cục hận rồi ,xxx............

và nếu như vô tình ai đó hoặc tôi để nhầm chế độ này thì sao nhỉ :) chắc tôi ko bao giờ rửa sạch được cái mác scamer bạn gán cho tôi

2 bạn giải quyết êm đẹp được với nhau thì tốt, con người ai cũng có lúc nóng nảy và phạm sai lầm. Bỏ qua được cho nhau thì bỏ nhé, cũng chả ai muốn chuyện này xảy ra cả ^_^
Qua đây rút kinh nghiệm cho các bạn khác luôn check thật kĩ yahoo, confirm phải thật cẩn thận đề phòng xảy ra chuyện không hay!
Thân

Tha cho ông EX đi, ông ấy lấy Z rate cao + BH cao nhất 4rum, đối tượng cần đc bảo vệ và duy trì =)

Mình nói rồi, mình chấp nhận bị ban nếu cậu vietcuong2012 ko bỏ qua. Giờ xem cậu ấy rộng lượng hay không thôi.
Sai thì chịu phạt và rút kinh nghiệm lần sau để không phạm phải sai lầm lần nữa.

Mình nói rồi, mình chấp nhận bị ban nếu cậu vietcuong2012 ko bỏ qua. Giờ xem cậu ấy rộng lượng hay không thôi.
Sai thì chịu phạt.
đàn ông thì tự xin banned đi chứ ,,,, giờ cầu xin đc tha thứ à =)) .... thôi tha cho đó.... giờ chủ thớt muốn banned sẽ mang tiếng ác nữa... mệt lắm...

Bác @joshep qua đc vụ này hốt hộ em ít Z rate 21.1 nhé :rolleyes:
Mình chuyên thu rate cao nhất cho anh em mà. Hầu như mem & ex nào trên mmo cũng từng giao dịch với mình. Mà cậu vietcuong2012 này chưa gd bao giờ, lại dính thằng scammer ngay lần đầu tiên.

Chào các bạn !

từ chiều qua khi được thông báo của @joshep , thì mình cũng có hỏi và xem cẩn thận 2 topic, xem thời gian xác nhận và xem nick yahoo.mình có thấy rõ 2 yahoo là khác nhau. Tuy nhiên do có sự xác nhận topic của bạn @vietcuong2012 , và khi sảy ra chuyện bị SCAM nó lừa cả 2 bạn, thì bạn @vietcuong2012 lại off line (Vì đi ra ngoài do công việc riêng của bạn ấy) , Do vậy đã tạo ra sự hiểu nhầm rất lớn ở đây.

Việc banned nick của bạn @vietcuong2012 là 1 việc hoàn toàn bình thường, nó chỉ là tạm banned chờ bạn @vietcuong2012 lên xem và có thể nói để mọi người hiểu, vì có rất nhiều nguyên nhân không thể không tạm banned, trong đó có cả lý do xấu nhất là nick mmo @vietcuong2012 của bạn có thể bị ai đó dánh cắp và lợi dụng.

Qua chuyện này cho thấy, cả 2 bạn đều là người tốt, vì vậy hãy bỏ qua cho nhau vì 1 MMO trong sạch hơn.
Và lần sau, khi ai đó phát hiện ra scam trong quá trình giao dịch, thì nên thông báo ngay cho đối phương, tránh anh em bị mất tiền oan.
Mỗi người 1 chân, 1 tay phòng chống và tiêu diệt scam, vì 1 MMO phát triển nha các bạn.

2 nhân vật chính nói thì ít mà toàn mấy thằng không đâu vào phán như thánh => mod dễ tính quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week