done

Status
Not open for further replies.
sao lại nick mới dậy bạn, mình không tin là bạn mới vào mmo lần đầu và biết report các kiểu như vầy

MÌnh mới tìm hiểu MMO thôi đọc log chát bạn cũng biết newbie mà. MÌnh hay chơi 4rum trước kia nên chắc được cái vở sạch chứ đẹp.

MÌnh mới tìm hiểu MMO thôi đọc log chát bạn cũng biết newbie mà. MÌnh hay chơi 4rum trước kia nên chắc được cái vở sạch chứ đẹp.
phí tiền..nó dùng traffic4seo.com thôi. Bác có thể tự vào reg cái nick rồi chạy, 3-4 ngày là rank 500k liền (tất nhiên cũng 75% là VN) :D

Như tiêu đề em xin report thành viên iloveapple
Link bài viết : https://mmo4me.com/threads/dich-vu-...-offer-cpm-15-vcb-dong-a.267296/#post-5011565

info : Site: http://vpschinhhang.com/
YH: iloveapple91

Em có thuê rank của bạn ấy lên rank alexa 1tr US hoặc UK.

logchat

Như thỏa thận bạn ấy đã tăng rank cho site của em lên 1tr Nhưng 75% là VN

Em đã cố gắng liên lạc 2 3 ngày nay buzz nhưng không nhận được phản hồi em quyết định report mong BQT tiếp nhận và xử xử ạ.

Khổ thân cho c rồi, ngta lợi dụng site traffic4seo . com thôi, dịch vụ cái con khỉ gì. Nhưng cái này vẫn có thể hiển thị rank US được.

sao lại nick mới dậy bạn, mình không tin là bạn mới vào mmo lần đầu và biết report các kiểu như vầy

E nghĩ là nếu ko phải NB thì đã ko để lộ cái site ra thế :D:D

Khổ thân cho c rồi, ngta lợi dụng site traffic4seo . com thôi, dịch vụ cái con khỉ gì. Nhưng cái này vẫn có thể hiển thị rank US được.

E nghĩ là nếu ko phải NB thì đã ko để lộ cái site ra thế :D:D
Làm solo kiếm tý tiền sinh viên thôi lộ site chắc ko ai report net đâu nhỉ :V:V:V

Khổ thân newbie :p cái log chat mà thớt kiện cáo thì về lý là thua nặng rồi ... :p .. rút kinh nghiệm lần sau đọc kỹ từng câu chữ thỏa thuận nha thớt :D

Làm solo kiếm tý tiền sinh viên thôi lộ site chắc ko ai report net đâu nhỉ :V:V:V
Cẩn tắc vô áy náy !! che lại đi đừng để quá muộn !! khi nào mod giải quyết thì pm kín site :D

Last edited:
hông thấy có nói chế độ bảo hành :D cũng như thời gian thành công, chắc vì thế nên thớt lập nick mới

bên mình cũng có làm cái này , nhưng lúc đầu phải thỏa thuận đúng với khách yêu cầu , ko như bạn này :) , ngay cả ảnh bảng giá và proof của mình bạn ấy còn lấy để bê vào web bạn ấy mà huống chi =.=

vậy bạn nên xem lại rồi hãy report scam bạn nhé.
Người ta đóng BH 123$ có gì bạn thương lượng từ từ rồi họ support chứ chưa gì mà đã vội vàng kết luận scam trong khi họ đóng BH 123$ là 1 điều quá vội vàng và bồng bột.

iloveapple91: rank 1 tháng mới update chứ làm gì có theo ngày <- newbie dụ dỗ 1 tháng mới update :))

Xin lỗi mọi người mình xác nhận chủ thớt có dùng dịch vụ tăng rank alexa bên mình giá 15$ đã nhận tiền trước...Mấy ngày nay nhà có việc nên ít online yahoo.nãy có bạn nó gọi vì thấy topic này nên phải online gấp xử lý.Còn ko có lý gì vì 15$ mà scam đâu nhé :)
1.Cậu report thì đừng có dùng nick clone .Với mình có quyền report lại cậu cố tình hạ thấp uy tín mình (ai đứng sau cậu mình ko quan tâm...) topic chưa gì đã SCAM??mod nào xét dùm. @ChuChung @themen99 Mod nào del dùm topic này dùm mình làm dịch vụ mà có người cố tình "chơi xấu" ..Mấy pro đọc comment dưới chắc cũng biết ai đứng sau topic này!
2.Mình giao dịch với cậu ấy mới mấy ngày.Theo thỏa thuận 1 tháng mới đúng rank cậu yêu cầu. Cậu mới giao site cho mình 1 ngày thì hôm sau đã pm hỏi rank lên chưa...Mình cũng ko phải thánh F5 phát lên rank...Mình đã nói rõ 1 tháng...Log chát lần sau chụp hình ko copy dùm mình.
3.Đúng thỏa thuận và rule trong site dịch vụ mình mà làm! mình ko hoàn tất trong thời gian thỏa thuận tự refund tiền ! đó là cách mình làm dịch vụ!
4.Còn mấy bạn làm dịch vụ tương tự ko cần vào đây đá xoáy đâu. Luôn nhớ mình là người chỉ cậu vụ cập nhật rank đó nhé

5. Cuối tuần mình sẽ public TUT cách tăng rank alexa cho website.Luôn nhớ mình việc chính ko phải là cạnh tranh với mấy dịch vụ tăng rank alexa nên đừng có vào đá xoáy "tiểu nhân" như vậy!

Last edited:
bạn này scam thì mình chịu trách nhiệm rèfund cho topic này :) . Cứ theo thỏa thuận mà làm .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week