done

Status
Not open for further replies.
Có 15$ mới 1-2 ngày thôi mà, chưa gì đã vội vàng tố cáo người ta scam rồi, acc chính đâu sao chơi acc clone tố cáo, forum dạo này đang căng thẳng, liệu có kẻ nào đứng sau giật dây thằng thớt ko đấy

Dùng nick chính đi, sao phải dùng nick clone làm chi vậy :).
Nhìn form site rất quen luôn, site admin offer này mình đã gặp ở đâu đó rồi

Dùng nick chính đi, sao phải dùng nick clone làm chi vậy :).
Nhìn form site rất quen luôn, site admin offer này mình đã gặp ở đâu đó rồi
thánh nhào vô là cmt luôn chứ không đọc hả? hay biết viết không biết đọc? :eek::eek::eek:

cùng làm dịch vụ không nên có cái kiểu comment dìm hàng đối thủ như thế?
xin lỗi , mình làm dv này từ 2014 r , bạn ấy copy ảnh của mình còn ko xin phép thì làm gì mà mình phải ngại ko dìm hàng :)

iloveapple91: rank 1 tháng mới update chứ làm gì có theo ngày <- newbie dụ dỗ 1 tháng mới update :))
Tiện cái topic đông người cho mình hỏi traffic us uk của cậu bán có phải real không? Hay dùng jingling? Tại sao real lại không có click??? Mong cậu trả lời thẳng thắn để pr cho dịch vụ của mình :)

Tiện cái topic đông người cho mình hỏi traffic us uk của cậu bán có phải real không? Hay dùng jingling? Tại sao real lại không có click??? Mong cậu trả lời thẳng thắn để pr cho dịch vụ của mình :)
Hỏi làm gì khi đã biết câu trả lời ;) Mấy ông toàn dùng ssh chứ làm gì có cách nào mà có 15k view real 1 ngày giá 18$ =)) Đóng bảo hiểm lừa tình thôi :)

Hỏi làm gì khi đã biết câu trả lời ;) Mấy ông toàn dùng ssh chứ làm gì có cách nào mà có 15k view real 1 ngày giá 18$ =)) Đóng bảo hiểm lừa tình thôi :)
quan tâm làm j cách thức, cái quan tâm là kết quả thôi c

mình ko bán traffic :) thực tế tất cả dịch vụ tăng rank đều là traffic ảo...còn thật thì bạn nghĩ người ta ko tự dùng sao phải đi bán !
Còn bạn nào thích bữa sau làm TUT free tăng rank alexa cho mà dùng :v Còn đây là topic report mong ko cm ngoài lề

Trời =)) Đã bot traffic thì kết quả là con số 0 thôi :eek:
thì tụi mình cũng đi cheat offer thôi, nên real traffic ko quan trọng, miễn có cái rank alexa đẹp đẹp cho net nó duyệt là đc à. quan trọng j traffic ảo hay thực, đừng tụt xuống nhanh quá là đc :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week