SCAM DONE

Status
Not open for further replies.
Ở topic kia mình đã giải thích quá rõ rồi. Muốn giải thích gì nữa. Cho 2 hướng giải quyết thuận lòng cả đôi bên nhưng nó cứ muốn ép người ta Đến đường cùng. 2h sáng phải dậy tìm ng mua $ khắp nơi để trả nó. Giờ có vấn đề lại lôi mình ra bắt đền. CÁI LUÂN THƯỜNG ĐẠO LÝ ở trong đầu mấy người nó lọt xuống ... hết rồi à. Mình cũng là người chứ không phải thánh mà ai cũng có thể làm vừa lòng. Nên chuyện có người ghen ghét là điều bình thường. Còn mấy người không biết gì đã vào nói thì làm ơn nhặt cái óc lên bỏ vào túi quần rồi kiếm cái topic kia xem lại hết dùm mình.
Còn mình ra trường khoá trước và đã đi làm. Mình về nhà thứ 7 chủ nhật. Anh em nào muốn tính toán thì gọi điện vào sđt mình 0978903277. Mình tiếp. Còn gọi trong tuần thì sẽ có người tiếp các bạn. :)

Uả ngộ host em bỏ tiền ra mua chứ có phải của chùa đâu rớt xuống :)) mà anh nói cái dọng như như người ta bắt ép anh vậy. Khi nào của chùa rồi hãy nói vậy nha. 2h sáng lặn lội dùng paypal dơ mua rồi giờ bị rf thì chối. :)) bcuoi vãi

Em ép anh cái gì ? Cái host em vứt tiền ra mua giờ muốn lấy lại là không được hả ? Bộ cái đó gọi là ép hả. Bcuoi vãi

=)) cho mấy ae newbie cân nhắc luôn. Lúc đầu thì ngon ngọt lắm sau thì nói chuyện như bố đời. Ăn không được phá cho hôi. :))

@nubukuta mình nghĩ thím nên có 1 giải thích hợp lý kèm phương pháp giải quyết sự việc trên thỏa đáng hơn . Nếu không theo rules forum thì lúc ấy là quá muộn rồi :)
Dù sao cũng là memb lâu năm trên mmo thì làm ăn nên uy tín 1 chút

@nubukuta mình nghĩ thím nên có 1 giải thích hợp lý kèm phương pháp giải quyết sự việc trên thỏa đáng hơn . Nếu không theo rules forum thì lúc ấy là quá muộn rồi :)
Dù sao cũng là memb lâu năm trên mmo thì làm ăn nên uy tín 1 chút
Có phải mình k đưa ra hướng giải quyết đâu. Mình còn đưa ra 2 hướng giải quyết mà nó k nghe. Cứ bắt ép mình. Giờ tội vạ lại bắt mình chịu. C suy nghĩ xem nhue thế có hợp lý không ?

Anh nói bcuoi vãi, người ta cần lấy host chứ có cần lấy tiền hay ba cái app 5$/1h của anh đâu mà tự cho là hướng giải quyết, host của em bỏ tiền ra mua thì em có quyền lấy lại. Tự dưng muốn lấy lại host lại mang app và tiền ra trao đổi =)) ngộ nha

Có phải mình k đưa ra hướng giải quyết đâu. Mình còn đưa ra 2 hướng giải quyết mà nó k nghe. Cứ bắt ép mình. Giờ tội vạ lại bắt mình chịu. C suy nghĩ xem nhue thế có hợp lý không ?
Cậu thử nói cho mình và mọi người nghe xem hướng giải quyết là ntn được không ?

thớt muốn lấy lại host để làm việc thì cậu nubukuta phải trả lại cho thớt. làm gì có chuyện ép cậu. cái đó là tài sản của họ, là host họ bỏ tiền ra mua chứ đâu phải hàng free. họ muốn lấy lại là hoàn toàn đúng, cậu trả lại thì phải có trách nhiệm khi host bị refund từ pp chứ. đằng này cậu lại đổ thừa ngược lại cho thớt thì sao được.

Cậu thử nói cho mình và mọi người nghe xem hướng giải quyết là ntn được không ?
Ở topic trước mình có nói rõ ràng rồi đó. Mình bảo nó là giờ mail đổi thì được nhưng khi có mail buy host thì vẫn sp lấy lại acc đc. Nên mình bảo nó mình sẽ gửi sp nếu đổi đc mail đó thì mình đưa nó. Nó k chịu. Mình bảo thế k thì giờ time con bao nhiêu quy ra tiền mình trả nó để nó đi mua cái khác. Có khác j nhau đâu. Nó cũng không chịu. Nửa đêm về sáng phải dậy nhờ vả khắp nơi mới mua đc cái host cho nó. Mình đã hết lòng như vậy để giải quyết cho nó. Mà nó cố làm khó mình. Giơ c lại lôi mình ra chịu tội. C nghĩ xem như thế là hợp lý à. Làm ơn đọc lại mấy cmt của mình ở topic kia sẽ rõ

thớt muốn lấy lại host để làm việc thì cậu nubukuta phải trả lại cho thớt. làm gì có chuyện ép cậu. cái đó là tài sản của họ, là host họ bỏ tiền ra mua chứ đâu phải hàng free. họ muốn lấy lại là hoàn toàn đúng, cậu trả lại thì phải có trách nhiệm khi host bị refund từ pp chứ. đằng này cậu lại đổ thừa ngược lại cho thớt thì sao được.
Đọc hết topic kia chưa mà vào phán thế bạn

Mượn vàng thì trả vàng !! người ta mượn cậu vàng giờ họ đòi trả VND cậu có chịu ko ?

Tương tự : cậu giao kèo cung cấp host .. khi ko dạy học j đó nữa thì trả host ? cậu đòi trả $ nó ko chịu thì cậu buộc pải trả host !! chấp nhận trả thì phải trả cho tử tế chứ !! ngồi ngụy biện j mà tùm lum :eek::eek::eek:

Ở topic trước mình có nói rõ ràng rồi đó. Mình bảo nó là giờ mail đổi thì được nhưng khi có mail buy host thì vẫn sp lấy lại acc đc. Nên mình bảo nó mình sẽ gửi sp nếu đổi đc mail đó thì mình đưa nó. Nó k chịu. Mình bảo thế k thì giờ time con bao nhiêu quy ra tiền mình trả nó để nó đi mua cái khác. Có khác j nhau đâu. Nó cũng không chịu. Nửa đêm về sáng phải dậy nhờ vả khắp nơi mới mua đc cái host cho nó. Mình đã hết lòng như vậy để giải quyết cho nó. Mà nó cố làm khó mình. Giơ c lại lôi mình ra chịu tội. C nghĩ xem như thế là hợp lý à. Làm ơn đọc lại mấy cmt của mình ở topic kia sẽ rõ
Uả vậy chứ không phải chính miệng anh bảo không đổi được mail mà. Host của em thì em có quyền được lấy lại chứ :)) chả có gi là ép cả. Nói thẳng không thích refund thì nói 1 câu đi đừng lằng nhằng

Mượn vàng thì trả vàng !! người ta mượn cậu vàng giờ họ đòi trả VND cậu có chịu ko ?

Tương tự : cậu giao kèo cung cấp host .. khi ko dạy học j đó nữa thì trả host ? cậu đòi trả $ nó ko chịu thì cậu buột pải trả host !! chấp nhận trả thì phải trả cho tử tế chứ !! ngồi ngụy biện j mà tùm lum :eek::eek::eek:
Tôi hỏi cậu. Nếu khi tôi trả nó host cũ. Mail của tôi là mail reg host ban đầu. NẾu sau khi trả nó kêu mất host xong nó bảo chỉ có tôi lấy vì tôi có mail gốc thì tôi kêu ai. Tôi trả tiền để nó mua nó k nghe. Mua cái khác thì khác mẹ gì nhau mà phải ép nhau. Ép nhau đến đường cùng rồi tự chịu hậu quả. Kêu cl gì. Tôi hết kiên nhẫn rồi. CÁC BẠN CÓ MÙ CHỮ ĐÂU MÀ SAO KHÔNG ĐỌC HẾT 2 CÁI TOPIC RỒI HÃY CMT. KHÔNG THÌ NGẬM MỒM LẠI HOẶC MỞ MỒM RA MÀ HỎI RỒI HÃY CMT. BỐ MẸ CÁC BẠN SINH RA CHO CÁC BẠN 2 CÁI TAI LÀ ĐỂ NGHE 2 BÊN CHỨ KHÔNG PHẢI SINH RA ĐẦY ĐỦ MÀ RA XÃ HỘI LẠI KHUYẾT TẬT NHƯ THẾ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week