SCAM DONE

Status
Not open for further replies.
t cho nó 2 phương pháp giải quyết. trả tiền tự đi mà mua nó k chịu. bắt t đêm hôm đi mau pp trả nó hóst rồi có vấn đề xong kêu t thì đạo lý ở đâu ?
Uả em đâu cần lấy tiền, em cần lấy host anh ơii :)) đọc kỹ lại dùm cái, tiền em vứt ra mua host giờ không có quyền lấy laii host sao ? Thà trả host cho đàng hoàng thì ai nói gì đằng này trả xong vài ngày sau bị rf thì trả làm gì ?

tóm lại là thớt cần host ban đầu khi hợp tác với nubu. nubu kêu ref $ theo số ngày còn lại thớt k chịu, chỉ muốn lấy host, h` host nubu mua cho thớt bị dis pp thì nubu phải giải quyết cho thớt thôi, cho dù cậu nubu mất tiền 10 lần đi chăng nữa cũng vậy, vì host ban đầu là thớt bỏ tiền ra mua, người ta chỉ lấy host chứ k cần ref lại $ theo số ngày còn lại. mà tóm lại là cậu nubu ref cho xong chuyên đi. chuyện nhỏ mà.

Thế bây giờ cậu có giải pháp nào để xử lý vấn đề trên của @Ngocquang ? cậu cứ nêu hết ra mình xem xem sao ? Chuyện này mình thấy cũng dễ mà - mỗi bên nhún nhường nhau 1 tí là vấn đề ổn thỏa thôi - kéo dài thêm chi cho lằng nhằng lên
Tớ thấy cậu bị banned chỉ vì 1 cái host tí xíu thì cũng chả đáng :)
mệt người làm chi bác
giả nó cho khỏe đỡ mệt
vài $ tớ k tiếc. t bực là bực cái thái độ nhe nhởn của nó + mấy thành phần tầm nhìn hạn hẹp vào phán như bố đời.
nếu mấy c đã nói thế thì ok. có 2 cách giải quyết.
coi như mình chịu thiệt lần THỨ 4.
cách giải quyết 1: đưa mail pp m send 18$ = 2 tháng. đến tầm này thì khoảng đấy.
cách giải quyết 2: chịu

vài $ tớ k tiếc. t bực là bực cái thái độ nhe nhởn của nó + mấy thành phần tầm nhìn hạn hẹp vào phán như bố đời.
cách giải quyết 1: đưa mail pp m send 18$ = 2 tháng. đến tầm này thì khoảng đấy.
Send qua bank việt nam thì em nhận =)) qua paypal ai dám đảm bảo ngày mai lại bị dis

Ai nhe nhởn đâu a =)) người ta thấy sao người ta nói vậy chứ em cũng ko rãnh tiền đi thuê người ta hùa đâu. Trả host đàng hoàng thì ko có vụ report này đâu. Thân

Send qua bank việt nam thì em nhận =)) qua paypal ai dám đảm bảo ngày mai lại bị dis
thông tin verri rồi đấy
thánh toán pp bị dis thì report

@ChuChung

xoá hoặc edit topic dùm mình. cạch đến già mấy thằng newbie acdb

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661