Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Thứ nhất, đây không phải là ví của santienao89 mà là ví của một người khác
Thứ 2 , Người chuyển nhầm bit sang 2 ví của mình là người đã giao dịch với mình, trước đây dã chơi mình 1 vố khá đau lúc mình mới bập bẹ giao dịch bitcoin với số tiền 2 bitcoin .

Câu chuyện đâu nằm lại ở đó . Anh cuibap1984 có nhắn tin 24h banned nick mình. Ví lí do gì ?
Bạn có thể nói rõ hơn vụ việc mà bạn nói là 1 vố khá đau không, mình cũng chịu trách nhiệm cho trang đó nên mình hoàn toàn có đủ quyền để giải quyết các vấn đề cho trang đó. Đây là topic mình đã đăng dịch vụ giới thiệu về trang remitano https://mmo4me.com/threads/remitano-noi-giao-dich-bitcoin-an-toan-thoat-khoi-noi-lo-bi-scam.295185/ Lý gì ví đó không phải là ví của mình.

theo minh thì người nhận được tiền làm cái giải nho nhỏ cho ae vì được lọc trời, còn bác mất tiền thì ra quán làm mấy cốc bia với đĩa đậu phộng, tối về ngủ sáng mai quên đi, :D

Bạn có thể nói rõ hơn vụ việc mà bạn nói là 1 vố khá đau không, mình cũng chịu trách nhiệm cho trang đó nên mình hoàn toàn có đủ quyền để giải quyết các vấn đề cho trang đó. Đây là topic mình đã đăng dịch vụ giới thiệu về trang remitano https://mmo4me.com/threads/remitano-noi-giao-dich-bitcoin-an-toan-thoat-khoi-noi-lo-bi-scam.295185/ Lý gì ví đó không phải là ví của mình.
Thôi hai bác ra ngoài thảo luận riêng tư. Xong sau đó túm cmn lại cái kết luận cuối cùng vào topic này là ok. Mong mọi việc tốt đẹp cho bạn chủ nếu BTC là của bạn.

theo minh thì người nhận được tiền làm cái giải nho nhỏ cho ae vì được lọc trời, còn bác mất tiền thì ra quán làm mấy cốc bia với đĩa đậu phộng, tối về ngủ sáng mai quên đi, :D
ừ. gửi cho mình 100 triệu của bạn đi rồi ra quán bia làm cốc rồi quên đi nha

kỳ này sao có cái nạn gửi nhầm là sao nhỉ.mới có mấy người gửi nhầm bên ngân hàng giờ đến vụ gửi nhầm bitcoin

Hãy lấy lại những gì mình đã mất, còn lại thì trả lại cho ngta, coi như huề hòa. :D:D

Hãy lấy lại những gì mình đã mất, còn lại thì trả lại cho ngta, coi như huề hòa. :D:D
Nếu chứng minh đc cố $ đó của 1 chú sờ cam thì lấy lại những gì đã mất, 1 chút đền bù thiẹt hại về tinh thần ...
Còn lại vote cho vào quỹ từ thiện MMO4ME để chứng tỏ mình fairplay :v

Đó là NẾU CHỨNG MINH ĐC. CS bao giờ cũng phải có chữ "NẾU"

anh ấy đã xem cách đây 9p :v

Thứ 2 , Người chuyển nhầm bit sang 2 ví của mình là người đã giao dịch với mình, trước đây dã chơi mình 1 vố khá đau lúc mình mới bập bẹ giao dịch bitcoin với số tiền 2 bitcoin .

Câu chuyện đâu nằm lại ở đó . Anh cuibap1984 có nhắn tin 24h banned nick mình. Ví lí do gì ?
vui đây

Nếu chứng minh đc cố $ đó của 1 chú sờ cam thì lấy lại những gì đã mất, 1 chút đền bù thiẹt hại về tinh thần ...
Còn lại vote cho vào quỹ từ thiện MMO4ME để chứng tỏ mình fairplay :v

Đó là NẾU CHỨNG MINH ĐC. CS bao giờ cũng phải có chữ "NẾU"
:D đồng quan điểm với bạn.Vân đề giờ khéo ko còn proof chứng minh.

không nói vậy ! thì ông sẽ không lên mmo giải quyết cứ im im ! muốn biết ví kia của ai thì teamview là rõ ngay !

Last edited:
Có nniều thứ quan trọng hơn tiền c à. Với mình uy tín là quan trọng nhất vs một ex :)
chuẩn đó anh! Hồi BH 500$ có lần em nhận trước 1 cục 17k$ xong gom bank trả khách! nói như bạn kia thì chắc ... rồi

Bao nhiêu lần tiền trên giời rơi xuống, lần được nhiều nhất là 1200$ thì phải
Đếch được ăn mà cũng chẳng được hậu tạ tí nào

không nói vậy ! thì ông sẽ không lên mmo giải quyết cứ im im ! muốn biết ví kia của ai thì teamview là rõ ngay !
để 2 bác đó giải quyết với nhau đi, ông kia cũng đã cmt và nói cần thời gian làm rỏ 1 số vấn đề mà, và theo cách nói thì chắc từng ăn cam từ ví đó nên mới thế, bác để 2 ổng chơi với nhau đi khi nào bên chủ top muốn bước sang giai đoạn tiếp theo thì bác hãy vào giải quyết

Sẽ không có chuyện nhận lại được tiền rồi, 100tr đủ ngta tham rồi :D

để 2 bác đó giải quyết với nhau đi, ông kia cũng đã cmt và nói cần thời gian làm rỏ 1 số vấn đề mà, và theo cách nói thì chắc từng ăn cam từ ví đó nên mới thế, bác để 2 ổng chơi với nhau đi khi nào bên chủ top muốn bước sang giai đoạn tiếp theo thì bác hãy vào giải quyết

KHông phải bị scam ! mà là đặt lệnh trên sàn nhầm 23.000 thành 23 !

kỳ này sao có cái nạn gửi nhầm là sao nhỉ.mới có mấy người gửi nhầm bên ngân hàng giờ đến vụ gửi nhầm bitcoin
giao dịch nhiều nên dễ nhầm lẫn cậu à! mình nhầm cũng nhiều mất cũng lắm mà cũng nhiều người trả lại!
trước 1 lần send lỗi 2 lần mỗi lần 5 bit! khách và mình không để ý, tối về check acc báo khách, họ trả đầy đủ tiền dù đây là giao dịch qua face không biết mặt, thông tin gì ngoài sdt + face

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week