Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Luật nhân quả hay không thì cũng vui vẻ gì!
ôm 100tr không không trên trời rơi xuống sao ko :D
để xem cái Luật nhân quả nó có áp dụng cho đời sau của nó không :D

Chui ra thế nào, thì chui về cũng thế ấy!
Có điều khi ra khỏi lỗ thì 2 bàn tay trắng, khi chui xuống lỗ thì 2 bàn tay đen...
Sống tranh giành, cướp giật,hơn thua, khôn ngoan, giận hờn, oán ghét làm gì các bạn ơi...khi xuống lỗ cũng chẳng đem theo đc gì ngoài tội lỗi...
Đời ngắn lắm...
Anh chị em máu mủ ruột già hãy thương yêu đùm bọc lẫn nhau, đừng vì chút lợi ích, lòng ích kỷ của mình mà tình cảm rạn nứt, anh em chẳng nhìn mặt nhau...
Sống trên đời này hãy bớt ganh đua đố kỵ, hãy cho đi, hãy yêu thương hết mực và hãy cứ vui vẻ sống như thể ngày mai không còn để yêu thương!
Kiếp này có duyên gặp nhau thì hãy trân trọng kẻo đến hết đời cho đến những kiếp sau chưa chắc đã gặp lại nhau...

bạn nói quyết định của bạn luôn đi ! Yes or No !
ý ông ấy nói luật nhận quả trước giải quyết cho ông ấy thua giờ ông ấy lấy lại Done bác LH Shin để hỏi vấn đề này dần đi là vừa :p
Bác HAA lời đc 1 mớ nhờ luật nhân quả, nhưng mà cũng phải nói vãi cả Nhân với Quả

Luật nhân quả ý cậu là sao @HAA ??? Theo mình hiểu thì nhân quả ở đây là cậu chủ thớt làm gì sai với cậu giờ gặp báo ứng ak ???

vâng a ấy đã có 100củ trong 1 buổi sáng thơ mộng

ôi cái luật nhân quả, làm vậy sao coi được bạn? , nếu bạn đã tin là có nhân quả, vậy có nuốt nổi số tiền lớn thế kia ko? , dù là bạn có lí do gì, nếu muốn có thể thỏa thuận hậu tạ 1 ít cho vui vẻ đôi bên, thêm bạn bớt thù đi bác.

Xưa có vụ em add nhầm remi sai giá.
[Bán] 1.9971 victory - có thể là nick người mua bán hoặc người trong team admin
Giá trị giao dịch: 2,001,644 VND

Chưa đây 1 phút, thì người mua đã thanh toán .

Rule không thấy hỏi nhưng có vụ này xảy ra đã , admin Phước bảo là khi mở tranh chấp thì tớ thua hoàn toàn .
Đây là băn khoăn của tớ khi hỏi santienao , nhưng chưa thấy trả lời.
Nếu vậy có phải tớ bị admin và vỉctory gài vào để chơi không.
Dẫu biết mình sai. khi không cẩn thận !

Mình hỏi bạn lẫn santienao tí, là khi đó Tiền người kia mua còn trong sàn của họ ko hay nó bị rút đi rồi, nếu rút đi rồi thì sử bạn thua là đúng rồi, sử bạn thắng khác gì họ bỏ tiền túi ra bù, và ngược lại nếu còn thì nên giải quyết giúp họ dù rằng họ sai .
Còn bạn nói Luật nhân quả, nhưng nếu vì lý do 1 như mình nói bên trên mà họ giải quyết bạn thua thì họ làm đúng rồi, vì lý do này mà bạn lấy 8$ BTC kia rồi nói là luật nhân Quả thì bạn coai chừng vạ miệng nha

ý ông ấy nói luật nhận quả trước giải quyết cho ông ấy thua giờ ông ấy lấy lại Done bác LH Shin để hỏi vấn đề này dần đi là vừa :p
Bác HAA lời đc 1 mớ nhờ luật nhân quả, nhưng mà cũng phải nói vãi cả Nhân với Quả
Đang chờ bạn ấy confirm.
YES: là chứng minh đc đã từng bị scam, và lấy lại những gì bị scam và 1 chút thiệt hại về tinh thần. Còn lại xem giải quyết thế nào.
NO: Là ko trả ôm luôn 100 củ :v

Đang hóng xem uy tín, danh dự của bạn ấy đáng giá bao nhiêu tiền :cool:

vui vãi cả lái, ngày nào cũng check blockchain mà không thấy ai gửi nhầm cho mình :p
Đây không phải là gửi nhầm bác nhé

Đang chờ bạn ấy confirm.
YES: là chứng minh đc đã từng bị scam, và lấy lại những gì bị scam và 1 chút thiệt hại về tinh thần. Còn lại xem giải quyết thế nào.
NO: Là ko trả ôm luôn 100 củ :v

Đang hóng xem uy tín, danh dự của một con người đáng giá bao nhiêu tiền :cool:
Mình nói ở mấy # đầu ấy Uy tín ảo trên này vô giá trị lắm 99% người nhận nhầm sẽ ko trả còn 1% trả là vì 1 lộ info và sợ này sợ nọ 2 là họ có lòng tốt thật sự, giờ loài ra thêm cái thứ 3 nữa là Họ Thật sự uy tín và CV của họ ở đây kiếm đc nhiều hơn 100tr đó . còn như ông HAA kìa clone 1 nick mới là xong hết rồi còn gì

Nếu trả 100m. Bạn sẽ nhận lại được rất nhiều cái ích với tương lai với gia đình!
Mình còn trẻ ham hố gì 100m. Đời còn dài mà!

Mình nói ở mấy # đầu ấy Uy tín ảo trên này vô giá trị lắm 99% người nhận nhầm sẽ ko trả còn 1% trả là vì 1 lộ info và sợ này sợ nọ 2 là họ có lòng tốt thật sự, giờ loài ra thêm cái thứ 3 nữa là Họ Thật sự uy tín và CV của họ ở đây kiếm đc nhiều hơn 100tr đó . còn như ông HAA kìa clone 1 nick mới là xong hết rồi còn gì
Cái này thì theo rules bạn ấy ko scam nên admin ko public info đc đâu.
Có khả năng sẽ cấm hoạt động trên mmo4me.
Tiếp theo thì nếu clone nick khác chắc phải làm lại mấy cái blog hướng dẫn kiếm xiền và lấy info con vợ, con bạn, ... hoạt động onl :cool:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week