Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
vote dịch vụ, gặp mấy ông trung gian confirm hời hợt phát chán

công nhận là bank nó không cung cấp info người tiền cho mình cũng mệt thật. muốn refund lại cũng ko được

chủ giao dịch ra bank báo rõ số tiền giao dịch vào tài khoản nào đó là nhầm ===> bank là tra soát, a pap accept là tiền lại về đúng chủ nhân của nó :D

chủ giao dịch ra bank báo rõ số tiền giao dịch vào tài khoản nào đó là nhầm ===> bank là tra soát, a pap accept là tiền lại về đúng chủ nhân của nó :D

Giao dịch Ibanking thì mới làm dc ! còn chuyển bank thì không có giải quyết được bằng cách này !

Chào mọi người, có vẻ cái tit nó hơi giật 1 chút xíu :p Và mình cũng k phàn nàn gì về bác @cuipap1984 cả :D

Còn vấn đề em chuyển k thẳng, k báo trước là e sai, cái này e chịu lỗi vs a nè,
Và e cũng đã quay phim, chụp ảnh, kèm CMND, kèm FB e đang nc vs a, a yêu cầu gì e làm hết luôn mà a vẫn hold gần 1 tuần rồi :(
A check lại mấy gd trước e gd vs a là thấy trùng tên CMND + memo e chuyển mà :oops:
Và vấn đề nữa là e đang gấp nên mới chuyển thẳng vào TK của a luôn cho lẹ, chứ lúc đó e chuyển vào TK của e rồi liên lạc a thì cũng hơi lâu :oops: Bây h e lại gấp nên mong a ex giúp e, a yêu cầu gì để chứng minh thì e up cho a, chứ a hold lâu quá e lỗ sặc máu rồi :(
Vả lại tới bây h cũng 5 ngày rồi, a chiếu cố ex sang PM giúp e :(:(

sao cuipap bảo bạn cho team bạn không cho còn kêu ca gì, mấy vụ mà cứ viện cớ này nọ không cho rồi lại bảo gấp gấp là rất nghi ngờ, cứ hold lại cho chắc @cuipap1984

EX từ VCB sang ACB từ ACB sang VCB
Từ ACB sang PM
Từ Z sang VCB
Từ PM sang VCB
Chẳng bao giờ bị gì cả 5 - 15p là done giao dịch vs bác cùi bép. :D

sao cuipap bảo bạn cho team bạn không cho còn kêu ca gì, mấy vụ mà cứ viện cớ này nọ không cho rồi lại bảo gấp gấp là rất nghi ngờ, cứ hold lại cho chắc @cuipap1984
Ặc, mình ra ngân hàng chuyển thẳng mà, lấy đâu ra mà teamview :oops:
Mình cũng đã quay phim cái hoá đơn kèm CMND và fb đang nc vs ảnh nữa, mà ảnh cũng hổng có chịu :(

Ặc, mình ra ngân hàng chuyển thẳng mà, lấy đâu ra mà teamview :oops:
Mình cũng đã quay phim cái hoá đơn kèm CMND và fb đang nc vs ảnh nữa, mà ảnh cũng hổng có chịu :(
cái này không phải ng ta làm khó bạn đâu, vì có nhiều vụ tương tự rồi, ng ta mà chuyển cho bạn, vài hôm sau lại có ông nào khác pm nói chính chủ chuyển nhầm đòi trả, không trả kiện ra CA là chết. nên back lại bank là tốt nhất. Đây là bài học cho bạn đấy, lần sau chú ý

làm dịch vụ thì cẩn thận ko bao h thừa mà, mình là khách thì cũng lên tuân thủ tốt rules của họ cho tiện cả 2 thôi, do mình gây ra trc thì trách chi ai bây h

Chào mọi người, có vẻ cái tit nó hơi giật 1 chút xíu :p Và mình cũng k phàn nàn gì về bác @cuipap1984 cả :D

Còn vấn đề em chuyển k thẳng, k báo trước là e sai, cái này e chịu lỗi vs a nè,
Và e cũng đã quay phim, chụp ảnh, kèm CMND, kèm FB e đang nc vs a, a yêu cầu gì e làm hết luôn mà a vẫn hold gần 1 tuần rồi :(
A check lại mấy gd trước e gd vs a là thấy trùng tên CMND + memo e chuyển mà :oops:
Và vấn đề nữa là e đang gấp nên mới chuyển thẳng vào TK của a luôn cho lẹ, chứ lúc đó e chuyển vào TK của e rồi liên lạc a thì cũng hơi lâu :oops: Bây h e lại gấp nên mong a ex giúp e, a yêu cầu gì để chứng minh thì e up cho a, chứ a hold lâu quá e lỗ sặc máu rồi :(
Vả lại tới bây h cũng 5 ngày rồi, a chiếu cố ex sang PM giúp e :(:(
Chừng nào bạn chứng minh được mình là người gửi tiền chính xác thì nhận lại tiền =))
Mấy thông nay có chứng minh được gì đâu nhỉ ?
Topic từ sáng mà đến giờ vẫn comment, tiền thì bảo là cần gấp vậy mà chạy ra ngân hàng không được à bạn :rolleyes:
Như mình tầm 5 triệu như thế này thì phải chạy rồi đó.
Còn không là chờ anh ấy hoàn lại thôi =))
@cuipap1984 anh cứ hold lại cho đúng chủ, tiền đúng chủ thì vẫn không mất thế thôi :))
Chứ dính ABC thì .. o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week