Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
chỉ gửi bằng sms hoặc chuyển ở trụ mới hiện thui hehe còn gửi online hoặc qua app hoặc ở ngân hàng thì k

Chừng nào bạn chứng minh được mình là người gửi tiền chính xác thì nhận lại tiền =))
Mấy thông nay có chứng minh được gì đâu nhỉ ?
Topic từ sáng mà đến giờ vẫn comment, tiền thì bảo là cần gấp vậy mà chạy ra ngân hàng không được à bạn :rolleyes:
Như mình tầm 5 triệu như thế này thì phải chạy rồi đó.
Còn không là chờ anh ấy hoàn lại thôi =))
@cuipap1984 anh cứ hold lại cho đúng chủ, tiền đúng chủ thì vẫn không mất thế thôi :))
Chứ dính ABC thì .. o_O
Mình quay phim lại hoá đơn chuyển tiền có memo là số CMND kèm CMND của mình để đối chiếu và facebook đang nc vs ảnh luôn mà, chừng này mà bảo k đủ chứng minh thì :oops:
vả lại mình có gd vs anh @cuipap1984 mấy lần rồi, ảnh check lại là thấy tên IBanking, số CMND trùng khớp ngay mà,
Và anh @cuipap1984 có bảo là sẽ ra bank để back lại tiền => đã xác minh dc mình là người chuyển rồi :(
Vậy thì ex sang PM giúp mình luôn có phải nhanh hơn k :oops:

À 1 điều nữa là: mình k nói anh @cuipap1984 sai, cái này là mình sai, và mình k hề trách anh @cuipap1984 vì nếu có rủi ro thì ảnh phải chịu 100% nên mình hiểu, cơ mà hold 6 ngày dc rồi, mong anh hiểu cho em và thông cảm giúp em 1 ngày, chỉ 1 ngày thôi, làm ơn nha anh :oops:

Mình quay phim lại hoá đơn chuyển tiền có memo là số CMND kèm CMND của mình để đối chiếu và facebook đang nc vs ảnh luôn mà, chừng này mà bảo k đủ chứng minh thì :oops:
vả lại mình có gd vs anh @cuipap1984 mấy lần rồi, ảnh check lại là thấy tên IBanking, số CMND trùng khớp ngay mà,
Và anh @cuipap1984 có bảo là sẽ ra bank để back lại tiền => đã xác minh dc mình là người chuyển rồi :(
Vậy thì ex sang PM giúp mình luôn có phải nhanh hơn k :oops:

À 1 điều nữa là: mình k nói anh @cuipap1984 sai, cái này là mình sai, và mình k hề trách anh @cuipap1984 vì nếu có rủi ro thì ảnh phải chịu 100% nên mình hiểu, cơ mà hold 6 ngày dc rồi, mong anh hiểu cho em và thông cảm giúp em 1 ngày, chỉ 1 ngày thôi, làm ơn nha anh :oops:

Chat với mình tren FB teamview nếu đúng info CMND thì mình back lại vcb online !

gớm chết ông bạn tốn công ngồi search thì sao ko thử xem có thấy đc ko, nản kèo
Mấy thằng bên đó sao rành ibank bằng mấy ông nội bên này mà bày đặt đưa link lên làm gì.

Ra ngân hàng xin sao kê còn không thấy nữa là online

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,094
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week