Đóng góp vào chiến dịch đả đảo pix

ddos nó thì cũng dc lúc thôi chứ cũng ko ảnh hường j tới nó cả . nên tìm biện pháp tích cực hơn chút đi mọi người , làm cách này nó biết lại khắt khe hơn ý chứ :D
nghĩ dc cách ddos nó sao ko nghĩ tiếp là hack web đó đi nhỉ :))

Đừng nóng các bợn, show proof ké pác nhé huhuuuuu :binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112: có xìn là sáng mắt lìn, ... còn kiếm chác nữa mấy bác hehe:binhsua83:

Mới 2 ngày ko vào web, mà mấy bác ở đây manh động quá. Tình hình capt căng thắng lắm hả @@

Tội lỗi , tội lỗi, phần lớn hacker là người quen của PIX hoạc có thể là Admin của pix cũng là 1 hacker chuyên nghiệp. Nếu đã phá đc nó thì nó đã đi bán muối lâu rồi. Đừng nóng quá bác chủ thớt. Mình đìng công 1 cách có văn hóa. Chơi kiểu này không lại nó đâu, lỡ nó quay sang tấn công lại 1 vài website Vn thì có phải họ bị oan không? Trách nhiệm xã hội một tí chứ ...
( Mà bao giờ ddos thế ? Mình hỏi thôi nhé )

Anh em đình công là được rồi. Kô làm thì chuyển qua cái khác. Có gì đâu mà phải đốt với phá. Haizz.

Tội lỗi , tội lỗi, phần lớn hacker là người quen của PIX hoạc có thể là Admin của pix cũng là 1 hacker chuyên nghiệp. Nếu đã phá đc nó thì nó đã đi bán muối lâu rồi. Đừng nóng quá bác chủ thớt. Mình đìng công 1 cách có văn hóa. Chơi kiểu này không lại nó đâu, lỡ nó quay sang tấn công lại 1 vài website Vn thì có phải họ bị oan không? Trách nhiệm xã hội một tí chứ ...
( Mà bao giờ ddos thế ? Mình hỏi thôi nhé )

Bác này nói chí lý, VIỆT NAM ta chơi TRUNG QUỐC vì lúc đó TRUNG QUỐC uy hiếp ta, TRUNG QUỐC trả đũa VIỆT NAM như thế không đủ sao, các bác chơi thế người ta sẽ coi VIỆT NAM mình ra gì nữa, lúc đầu tưởng ai ăn hiếp VIỆT NAM mình giờ nghĩ lại thì VIỆT NAM hơi quá đáng cũng là vì các bác có tâm phá người ta, người ta sẽ quay lại hợp tác với những tay hacker của TRUNG QUỐC, ừa cho người ta cứ nói: "TRUNG QUỐC ơi anh yêu em, hãy trả thù VIỆT NAM qua con đường botnet 1 vài site giúp anh nhé! hãy dạy cho nó 1 bài học " thì sao. Các bác cứ bình tâm suy nghĩ.

Last edited by a moderator:
Anh em vào hưởng ứng d dos website nó đi chứ

Anh em vào dos nó đi. Càng nhiều người nó càng nhanh sập

Gửi mail admin ko thèm reply..chúng ta phải hành động :)
Các server của pix:
-85.17.169.193 - pixtyper.com <- current target
85.17.163.23 - pixandprofit.com

Mọi người download tool về đốt site nó hoặc dùng bất cứ tut dạy d dos nào bạn biết, dùng vps càng tốt m/

Update tool đốt: Low Orbit Ion Cannon
DOWNLOAD:
http://sourceforge.net/projects/loic/files/latest/download

Edit: ddos dùng giao thức POST nhé, GET ko hiệu quả đâu ;)

Update tình hình: lúc nãy login 1 acc vào web để xem server nó thì thấy acc pri 7 có load -> đình công có hiệu lực m/

Mọi ng` tiếp tục phát huy :))

p/s: ddos dằn mặt nó vài chục phút thôi, đảm bảo ko có tổn thất gì to lớn đâu các bác ạ :binhsua95:

bác này chơi thể loại khủng bố của biladen nhỉ........:binhsua112:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week