Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
Phải bật Data lên ko nhỉ, mình bật GPS+Wifi + Phần mềm của nó, chạy loanh quanh trường mà chẳng lên point mù nào

Hôm nay chạy 1 vòng từ Thanh Nhàn lên Bách Khoa rồi quay về đc hơn 200point. Tổng quãng đường 4km

Tối đi đá bóng, từ Thanh Nhàn đến Đại Học Y rồi quay về đc hơn 200 point nữa.

Hiện giờ đc hơn 500 point = 0.5$ rồi :D Cái này biết từ mấy tháng trước có phải ăn nhiều ko, ngày nào cũng đi 100km đi làm. Giờ thì nghỉ rồi :|

Các bạn vẫn chưa hiểu rõ
TOTAL là tổng cộng, k phải là số points các bạn kiếm được
Mình ví dụ
WIFI bạn bắt đc
200 ==> 200*3(discover)= 600point
CELLULAR:
300==> 300*15(discover)= 4500 point

TOTAL sẽ bằng: 600+4500= 5100 point = 5.1 USD

Phải bật Data lên ko nhỉ, mình bật GPS+Wifi + Phần mềm của nó, chạy loanh quanh trường mà chẳng lên point mù nào
nếu bạn không thích đăng kí 3g thì vẫn kiếm đc tiền nhé. Chỉ cần bật GPS là đủ

Tuy nhiên, Nếu bật DATA 3g thì sẽ kiếm nhiều hơn
MÌnh khuyến khích nên đăng kí gói thuê bao ý, 1 tháng hết 50k thui

Nội tiền xăng còn hơn tiền rút chắc thớt chơi máy bay mới nổi
Linh tinh quá bạn =.=
Ví dụ bạn là người đi học, hay là người đi làm phải đi lại nhiều thì đây là cách kiếm tiền rất hiệu quả đấy.
Tất nhiên, nếu bạn ko có điều kiện đi nhiều thì như mình post ở #1. Bạn có thể kiếm tiền bằng cách giới thiệu bạn bè.
Cảm ơn bạn!

bác bán mẹ dt cháu đi rồi chuyển nhà + chuyển ngề khác làm ăn sinh sống

" cái bang " đã đi tập thể dục chưa đấy
Hay vẫn đang ngủ lăn ngủ lóc =))))))))))))))))

Các bạn ơi, 2 con này nên chọn con nào nhỉ?
Mình định mua tặng NY 20/10 tới đây nè

Hay là con này

co đt nào pin trâu trâu mà giá cả được ko quý vị. ai sài thằng nào ngon giới thiệu với. đang co nhu cầu kiếm cái dt sẳn tiện chơi cái này luôn xem sao.

co đt nào pin trâu trâu mà giá cả được ko quý vị. ai sài thằng nào ngon giới thiệu với. đang co nhu cầu kiếm cái dt sẳn tiện chơi cái này luôn xem sao.

Nếu ko có điều kiện mua đt mới thì có mua đt cũ cũng được mà bạn
Giá mềm hơn mà đời cao hơn :)

Các bạn ơi, 2 con này nên chọn con nào nhỉ?
Mình định mua tặng NY 20/10 tới đây nè

Hay là con này

Trông xinh nhỉ. Cậu mua ở đâu thế, chỗ nào HN

Cảm nhân sau vài tiêng sử dụng
Ưu : điểm lên rất nhanh hoàn toàn có thể đạt 10.000points trong 2-3 ngày

Nhược : hay bị tắt gps cuả navizon và lỗi gì đó thi thoảng máy mình báo rất tiếc navizon đã dừng lại dẫn tới ko cộng điểm, lúc ko đê ý mình đi gần 10 cây mới phát hiện ra, vãi.
1 nhược nữa là khá hao pin.

Nhược điêm hao pin thì nếu test thấy ok mình sẽ đầu tư quả sạc dự phòng còn nhược điểm thứ nhất kia mình chưa biết khắc phục sao, chủ thớt hướng dẫn thêm nhé

Sao điểm trong phần Rewards trên website nó không cập nhật nhỉ... Cứ báo là "Your points are being recalculated"... Vậy thì làm sao biết điểm chính xác được?

Sao điểm trong phần Rewards trên website nó không cập nhật nhỉ... Cứ báo là "Your points are being recalculated"... Vậy thì làm sao biết điểm chính xác được?

Đúng vậy
Hãy đợi để nó update bạn nhé

Cảm nhân sau vài tiêng sử dụng
Ưu : điểm lên rất nhanh hoàn toàn có thể đạt 10.000points trong 2-3 ngày

Nhược : hay bị tắt gps cuả navizon và lỗi gì đó thi thoảng máy mình báo rất tiếc navizon đã dừng lại dẫn tới ko cộng điểm, lúc ko đê ý mình đi gần 10 cây mới phát hiện ra, vãi.
1 nhược nữa là khá hao pin.

Nhược điêm hao pin thì nếu test thấy ok mình sẽ đầu tư quả sạc dự phòng còn nhược điểm thứ nhất kia mình chưa biết khắc phục sao, chủ thớt hướng dẫn thêm nhé

Chào bạn, bạn nói rất đúng. 10$ kiếm trong vòng 2 - 3 ngày là hoàn toàn có thể
Về vấn đề của bạn thì hiện tại mình đang dùng 3 điện thoại: Galaxy tab + samsung galaxy s4 + samsung note 2 ĐỀU KO BỊ HIỆN TƯỢNG TỰ ĐỘNG TẮT
Tuy nhiên, có vài bạn tham gia chương trình này, cũng bị lỗi như bạn. Và họ có cách giải quyết, đó là : Sau khi bật GPS ON(của NAVIZON) lên các bạn khoá bàn phím luôn, thay vì ấn nút HOME để ra màn hình chính
Chúc bạn sớm khắc phục đc lỗi :)

1PC có thể đăng ký nhìu acc được không vậy. để sài cho nhiều máy

1 acc có thể cài vào nhiều máy bạn nhé
Bạn có thể cài vào các máy khác để tăng thêm thu nhập
Cảm ơn bạn!

cai nay cho may bac hay di da banh ne`
cot cai dien thoai vao rui da' .......vua kiem dc tien vua dc giai tri nhe'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads