Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
cai nay cho may bac hay di da banh ne`
cot cai dien thoai vao rui da' .......vua kiem dc tien vua dc giai tri nhe'

@@! Quanh quanh cái sân bóng đc bao nhiêu đâu =))))))))

Có nghĩa là nếu cài 3 máy như thớt rồi dùng 1 tài khoản thì quãng đường đó sẽ đc x3.

Cho m hỏi nếu 1 tài khoản dùng cho 3 máy đt ở 3 khu vực ví dụ: Bắc, Trung, Nam có được không nhỉ

Mô hình đa cấp tinh vi đây:D

ui, mai đi có việc đi sài gòn, cài vào test xem thế nào, mình là dân IT ngày chạy tầm 50km, đoặn duog chạy tầm 10 - 15km :) kaka
mà thớt ơi cho hỏi, có cần dk 3g ko, vì khi đi ra đường, nếu bật wifi thì cung~ ko tự động bắt wifi ( không nói tới app tự động kết wifi ko pass nha) vậy có nghia~ là, chỉ cần gps thôi đúng ko???

Các bạn vẫn chưa hiểu rõ
TOTAL là tổng cộng, k phải là số points các bạn kiếm được
Mình ví dụ
WIFI bạn bắt đc
200 ==> 200*3(discover)= 600point
CELLULAR:
300==> 300*15(discover)= 4500 point

TOTAL sẽ bằng: 600+4500= 5100 point = 5.1 USD

Oh, vậy là của mình wifi 486 cellular 8 Total 494. Mình lại cứ tưởng là đc gần 0.5$. Hóa ra đc 486 x 3 + 8 x 15 = 1578 point tức là hơn 1.5$ mà đi ra ngoài có chút xíu. Ngon ha :D

sáng nay đi học về 1 chuyến dc 4xx cái... mà vấn phát sinh là :"< sao lâu lâu nó ko track dc chỗ mình trên bản đồ dẫn đến ko map dc tổn thất khá nhiều :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

nếu bạn không thích đăng kí 3g thì vẫn kiếm đc tiền nhé. Chỉ cần bật GPS là đủ

Tuy nhiên, Nếu bật DATA 3g thì sẽ kiếm nhiều hơn
MÌnh khuyến khích nên đăng kí gói thuê bao ý, 1 tháng hết 50k thui
bật wifi liên tục thì còn chịu dc, 3g mà bật thì pin nào mà chịu nỗi, chạy từ nhà lên sg moi dt ra hết pin :)
galaxy s4 và con sky 770, chúa nhai pin khi online 3g, và đang sở hữu 2 e này

Đánh dấu...tối về nghiên cứu. mà chủ thớt làm cho navi à

cập nhật tình hình vừa mới test trong ngày hôm nay đi học bằng xe bus :D
đây là quãng đường em đi bằng xe bus từ nhà đến trường (khoảng 14km, cả đi và về là 28km)

và đây là số điểm có được sau khi đi và về (28km) tương đương với 1,23$

Khi bắt đầu đi thì đt đầy pin, trước khi đi mở wifi, GPS máy và GPS navizon, như các bác thấy khi đi và về em tốn khoảng 23% pin (theo em tự đánh giá thì pin em hồi nào đến giờ sài không lâu, 1 ngày là hết rồi) :D

theo em đánh giá kết quả test rất tốt, sau 8 ngày đi học bằng xe bus là em có proof :D

Last edited:
mình làm đúng theo hướng dẫn mà đi 1 vòng quanh chỗ mình không thấy thay đổi gì cả. sao vậy thớt

mình làm đúng theo hướng dẫn mà đi 1 vòng quanh chỗ mình không thấy thay đổi gì cả. sao vậy thớt
đi đâu xa xa thử đi bạn, đi lòng vòng quanh đó đôi khi lên điểm chậm lắm, ở nhà mở wifi và 2 cái GPS lên rồi hãy đi ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week