Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
User mình là crinny003

Tâm lý của bạn như này là quá chuẩn để chơi navi nhé. User của bạn là gì vậy?
kenjionline , chắc bạn ko thấy đâu , tớ chắc là ref của 1 thằng Tây nào đó , trước chơi PTSU reg acc rồi bỏ hôm bữa thấy bạn làm cái tut hay qua nên vào xem thử thì mới nhớ là có tạo acc rồi ko làm ref ủng hộ cho cậu được cũng hơi tiếc :(

Tối tối cầm ip đi lượn ngoài đường , kaka , chắc xắp thêm quả xe đạp nữa ,:confused:

Iphone có kiếm điểm đc đâu
Iphone chỉ kiếm tiền bằng cách giới thiệu bạn bè mà thui :p

Có khi nào chiêu bài tăng doanh thu của thằng androi ko nhể , trong khi đó các hdh thông minh # ko kém android chỉ ngồi nhìn :D

ra ngoài bậy gps dc rùi phải ko bạn
có cần bật wifi và 3g ko
ko có 3g rùi dc ko bạn

Last edited:
ủa sao mình khóa máy 1 hồi là trong navi nó tắt gps lun
vậy là cậu bị giống bên tớ rồi,nếu để chạy ngầm mà khóa máy thì navi nó văng ra luôn, còn mở navi lên cho đang chạy rồi khóa máy thì nó vẫn chạy chứ ko bị tắt

ủa sao mình khóa máy 1 hồi là trong navi nó tắt gps lun

Mình ko bị nhưng có bạn trong forum nói là sau khi bạn bật gps navizon thì bạn đừng ấn vào menu điện thoại để thoát ra màn hình chính nha.
Bạn cứ khóa màn hình luôn nha

mình chạy cả ngày mà k lên diểm dù đã bật đầy đủ

Sáng nay mình đi thì vẫn có points. Nhưng chiều nay mình vừa đi thì ko có points. Có thể là do lỗi hệ thống bạn ạ :)

vấn đề là quãng đường bạn đi không phải phụ thuộc vào quãng đường dài hay ngắn mà điều quan trọng là trên quãng đường đó wifi như thế nào, càng nhiều cột wifi thì càng nhiều điểm, mình đi chỉ 28km mà lên 1230 điểm rồi nè
à ăn wifi à ? mình đi toàn dùng 3g ở nhà mới xài wifi ! mà có cần kết nối với wifi ngoài đi đường ko hay là chỉ cần thấy thôi ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week