Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
quả này chắc mình hốt ra tiền mất :D đi suốt toàn mấy trăm KM , nhưng mà bật wifi và GPS 3G nữa tốn pin khủng kiếp
Nếu pin yếu quá có thể dùng sạc dự phòng bạn nhé. Mình có 2 cái đt mà chả bao h sạc dự phòng. Đi từ sáng, tối đêm về sạc 1 phát thế là xong :)

à ăn wifi à ? mình đi toàn dùng 3g ở nhà mới xài wifi ! mà có cần kết nối với wifi ngoài đi đường ko hay là chỉ cần thấy thôi ?
Ko cần bạn ạ. Chỉ cần bắt đc là đủ, ko cần kết nối nhé

Nếu pin yếu quá có thể dùng sạc dự phòng bạn nhé. Mình có 2 cái đt mà chả bao h sạc dự phòng. Đi từ sáng, tối đêm về sạc 1 phát thế là xong :)
Điện thoại của cậu kinh nhể, đt tớ mà chiến thằng này, buổi tối 7h sạc đầy, bật hết 3G, wifi, GPS sáng dậy là sắp hết!

đậu múa thằng navi này định kéo 1 phát từ thái bình hải phòng bắc giang lạng sơn mà éo có đc hic hic thế này phải chager địa điểm liên tục rồi Vãi lúa
Phải đi vào thành phố lắm wifi với cột phát sóng anh ơi, em ra chợ có tý mà được 1k point nè ;)

Ko cần bạn ạ. Chỉ cần bắt đc là đủ, ko cần kết nối nhé
bắt đc là sao ? tức là thấy nhưng nó cài mật khẩu thì ko đăng nhập vô đc thì vẫn dc tính chơ ?

Nó cứ quét thấy wifi là tính cho mình, 1 wifi x 3 => số point :D
hên xui nhá , ở thành phố lớn như HN TP HCM các bác chưa chắc là người discover đâu vì nhiều người chơi coi chừng chỉ là map thôi thì 1 poind/trạm phát wifi thôi và 2 point/trạm phát sóng thôi , đua nhau chạy ai discover thì nhiều còn map chỉ là dạng hưởng sái của ko ngon ăn đâu

Điện thoại của cậu kinh nhể, đt tớ mà chiến thằng này, buổi tối 7h sạc đầy, bật hết 3G, wifi, GPS sáng dậy là sắp hết!

Cậu bật 3g, gps, wifi lúc ngủ làm gì? Khi nào ra đường rồi bật mới có tiền chứ

đậu múa thằng navi này định kéo 1 phát từ thái bình hải phòng bắc giang lạng sơn mà éo có đc hic hic thế này phải chager địa điểm liên tục rồi Vãi lúa
Ko hiểu. ?

bắt đc là sao ? tức là thấy nhưng nó cài mật khẩu thì ko đăng nhập vô đc thì vẫn dc tính chơ ?
Đúng r bạn ạ. Ko cần kết nối vào wifi đó đâu

Có nghĩa là nó ko cho khoanh vùng mấy tỉnh lại 1 phát ấy

Bạn sai rồi. Bạn khoanh là khoanh khu vực nhà bạn thôi
Còn bạn muốn vào bắc hay ra Nam thì đều đc hết. Ra Mĩ cũng đc tiền nhé

Bạn sai rồi. Bạn khoanh là khoanh khu vực nhà bạn thôi
Còn bạn muốn vào bắc hay ra Nam thì đều đc hết. Ra Mĩ cũng đc tiền nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985